Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 151 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 94 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 102 gói thầu, trong đó có 93 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 75 gói (với 80 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 94 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 37 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,25%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 1,25%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 119.793.391.618 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 106.853.541.586 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự như sau:
- Có quan hệ với 151 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,25%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 1,25%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 119.793.391.618 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 106.853.541.586 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,80%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 117 KHLCNT trong đó có 82 KHLCNT tự đăng tải, có 35 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 121 TBMT trong đó tự mời thầu 80 TBMT, có 41 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bơm tiêm insulin sử dụng tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự năm 2026-2028 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY
04/09/2026 15:22
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự đăng tải TBMT Kiểm định thiết bị y tế theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/08/2026 16:10
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự đăng tải TBMT Thuê đơn vị cung ứng dịch vụ vệ sĩ cho Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/08/2026 15:37
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự đăng tải KHLCNT Kiểm định thiết bị y tế với 1 gói thầu.
27/08/2026 10:30
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự đăng tải TBMT Mua thực phẩm thực hiện chế độ bồi dưỡng bằng hiện vật cho viên chức và người lao động theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/08/2026 09:01
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự đăng tải TBMT Thuê đơn vị cung ứng dịch vụ vệ sĩ cho Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/08/2026 08:50
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự đăng tải TBMT Mua bơm tiêm insulin sử dụng tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự năm 2026-2028 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
25/08/2026 17:42
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự đăng tải KHLCNT Mua bơm tiêm insulin sử dụng tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự năm 2026-2028 với 1 gói thầu.
25/08/2026 16:37
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự đăng tải KHLCNT Sửa chữa chổi than tín hiệu hệ thống CT-Scanner 16 lát với 1 gói thầu.
11/08/2026 16:39
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin, nâng cấp hạ tầng mạng tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG CÔNG NGHỆ TTP GROUP
10/08/2026 08:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự công bố kết quả gói thầu Mua bơm tiêm insulin sử dụng tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự năm 2026-2028.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY
04/09/2026 15:22
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị, dụng cụ y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AK GLOBAL VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Y TẾ NAM VIỆT, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI BÁCH QUANG
31/07/2026 08:18
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự công bố kết quả gói thầu Mua khí AirMAC sử dụng tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ PLASMA VIỆT NAM
26/06/2026 11:39
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH PHÁT, CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ GIA PHÚC, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ SCIMED VIỆT NAM
09/06/2026 08:17
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ xét nghiệm tải lượng virus năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI
05/06/2026 09:30
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự công bố kết quả gói thầu Mua thuỷ tinh thể nhân tạo bổ sung năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y TẾ ICARE, CÔNG TY TNHH VẬT TƯ THIẾT BỊ Y TẾ TÂM ĐỨC
01/06/2026 14:18
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự công bố kết quả gói thầu Mua đầu dò Linear.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ VIỆT TIẾN
19/05/2026 08:09
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự công bố kết quả gói thầu Thay thế bóng đèn, sửa chữa ống nội soi đại tràng máy nội soi Fujinon EPX 2200..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ EDC
13/05/2026 15:45
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị y tế bổ sung năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CAO MEKONG, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM QUỐC TẾ
21/04/2026 15:52
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự công bố kết quả gói thầu Mua Ostenil sử dụng tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DIÊN NIÊN
10/04/2026 10:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bơm tiêm insulin sử dụng tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự năm 2026-2028 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY
04/09/2026 15:22
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự đăng tải TBMT Kiểm định thiết bị y tế theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/08/2026 16:10
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự đăng tải TBMT Thuê đơn vị cung ứng dịch vụ vệ sĩ cho Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/08/2026 15:37
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự đăng tải KHLCNT Kiểm định thiết bị y tế với 1 gói thầu.
27/08/2026 10:30
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự đăng tải TBMT Mua thực phẩm thực hiện chế độ bồi dưỡng bằng hiện vật cho viên chức và người lao động theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/08/2026 09:01
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự đăng tải TBMT Thuê đơn vị cung ứng dịch vụ vệ sĩ cho Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/08/2026 08:50
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự đăng tải TBMT Mua bơm tiêm insulin sử dụng tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự năm 2026-2028 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
25/08/2026 17:42
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự đăng tải KHLCNT Mua bơm tiêm insulin sử dụng tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự năm 2026-2028 với 1 gói thầu.
25/08/2026 16:37
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự đăng tải KHLCNT Sửa chữa chổi than tín hiệu hệ thống CT-Scanner 16 lát với 1 gói thầu.
11/08/2026 16:39
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin, nâng cấp hạ tầng mạng tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG CÔNG NGHỆ TTP GROUP
10/08/2026 08:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự đã đăng tải 94 KHLCNT, trong đó có 102 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự đã đăng tải 80 TBMT trong 75 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 80 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự đã đăng tải 94 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 94 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 37 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự có quan hệ với 151 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Hồng Ngự có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi nghĩ tiền bạc khiến con người vượt hơn bản thân mình. Nếu bạn keo kiệt, bạn có nhiều hơn để mà keo kiệt. Nếu bạn hào phóng, bạn có nhiều hơn để cho đi. Nó là một công cụ phóng đại. Trong thế giới ngày nay, nó là hư vô. Nó là những số một và những số không. Trong ngân hàng ngày nay, nó thậm chí không còn là giấy nữa. Nó giống như một khung vẽ. Nó giống như kẻ biến hình. Bạn chiếu gì vào nó, nó hiện lên cái đó. Nó là công cụ để dùng cho những điều tốt đẹp lớn lao trong đời. Nó là ánh phản chiếu của quyền lực. Nó là quyền lực có thể mang theo. "
Tony Robbins
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"