Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.320.618.180 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.236.484.180 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.320.618.180 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.236.484.180 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,37%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 57 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 31 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm hóa chất trọn danh mục năm 2026 _ 2027 tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRẦN DANH
28/08/2026 10:05
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm Vật tư y tế, sinh phẩm, thiết bị, công cụ y tế năm 2026 _ 2027 tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ - VẬT TƯ Y TẾ DUY CƯỜNG
28/08/2026 10:03
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm hóa chất trọn danh mục năm 2026 _ 2027 tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Hồ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/07/2026 15:58
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm Vật tư y tế, sinh phẩm, thiết bị, công cụ y tế năm 2026 _ 2027 tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Hồ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/07/2026 15:56
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn thẩm định E_HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Công nghệ KAN
27/07/2026 15:50
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn lập E_HSMT và Đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần HDACO
27/07/2026 15:47
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ đăng tải KHLCNT Mua sắm Vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm, thiết bị, công cụ y tế năm 2026 – 2027 tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Hồ với 4 gói thầu.
25/07/2026 13:43
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ đăng tải KHLCNT Mua sắm Vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm, thiết bị, công cụ y tế năm 2026 – 2027 tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Hồ với 4 gói thầu.
25/07/2026 13:05
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ đăng tải KHLCNT Mua sắm Vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm, thiết bị, công cụ y tế năm 2026 – 2027 tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Hồ với 4 gói thầu.
24/07/2026 13:30
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua sắm Vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm, thiết bị, công cụ y tế năm 2026 – 2027 tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Hồ với 4 gói thầu.
24/07/2026 09:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ công bố kết quả gói thầu Quản lý vận hành và bảo trì hệ thống xử lý nước thải của Trung tâm Y tế huyện Long Hồ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG CHẤT LƯỢNG SÀI GÒN
05/06/2025 16:08
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ đăng tải KHLCNT Quản lý vận hành và bảo trì hệ thống xử lý nước thải với 1 gói thầu.
05/06/2025 15:39
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1:Thuê Hệ thống quản lý bệnh viện (HIS) tại Trung tâm Y tế huyện Long Hồ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG VĨNH LONG
12/05/2025 08:46
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thuê Hệ thống Quản lý Hồ sơ sức khỏe điện tử tại các Trạm y tế xã – Thị trấn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
12/05/2025 08:31
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ đăng tải KHLCNT Gói thầu số 2: Thuê Hệ thống Quản lý Hồ sơ sức khỏe điện tử tại các Trạm y tế xã – Thị trấn năm 2025 với 1 gói thầu.
06/05/2025 15:02
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải y tế nguy hại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG VIỆT XANH
24/04/2025 10:03
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải y tế nguy hại với 1 gói thầu.
23/04/2025 09:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm hóa chất trọn danh mục năm 2026 _ 2027 tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRẦN DANH
28/08/2026 10:05
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm Vật tư y tế, sinh phẩm, thiết bị, công cụ y tế năm 2026 _ 2027 tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ - VẬT TƯ Y TẾ DUY CƯỜNG
28/08/2026 10:03
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm hóa chất trọn danh mục năm 2026 _ 2027 tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Hồ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/07/2026 15:58
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm Vật tư y tế, sinh phẩm, thiết bị, công cụ y tế năm 2026 _ 2027 tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Hồ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/07/2026 15:56
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn thẩm định E_HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Công nghệ KAN
27/07/2026 15:50
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn lập E_HSMT và Đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần HDACO
27/07/2026 15:47
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ đăng tải KHLCNT Mua sắm Vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm, thiết bị, công cụ y tế năm 2026 – 2027 tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Hồ với 4 gói thầu.
25/07/2026 13:43
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ đăng tải KHLCNT Mua sắm Vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm, thiết bị, công cụ y tế năm 2026 – 2027 tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Hồ với 4 gói thầu.
25/07/2026 13:05
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ đăng tải KHLCNT Mua sắm Vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm, thiết bị, công cụ y tế năm 2026 – 2027 tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Hồ với 4 gói thầu.
24/07/2026 13:30
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua sắm Vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm, thiết bị, công cụ y tế năm 2026 – 2027 tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Hồ với 4 gói thầu.
24/07/2026 09:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ đã đăng tải 26 KHLCNT, trong đó có 33 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG HỒ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mục đích là sợi chỉ kết nối mọi chuyện bạn làm để dẫn bạn tới một cuộc đời phi thường. "
Oprah Winfrey