Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 137 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 68 gói thầu, trong đó có 33 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 59 gói (với 63 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 49 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 72.565.166.565 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.380.619.210 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 49,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 137 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 72.565.166.565 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.380.619.210 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 49,86%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 41 KHLCNT trong đó có 29 KHLCNT tự đăng tải, có 12 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 68 TBMT trong đó tự mời thầu 63 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Vật tư y tế, vật tư xét nghiệm, sinh phẩm chẩn đoán invitro, thiết bị y tế (gồm 06 phần, 44 mặt hàng) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/07/2026 09:35
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế của Bệnh viện Đa khoa Khu vực Long Thành giai đoạn 2026-2028 lần 2 với 1 gói thầu.
14/07/2026 09:50
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu mua vật tư y tế, vật tư xét nghiệm, sinh phẩm chẩn đoán invitro, thiết bị y tế, khí oxy y tế (gồm 11 phần, 90 mặt hàng) cho Bệnh viện đa khoa khu vực Long Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ PHÚ AN
09/07/2026 10:54
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Gói thầu mua hóa chất xét nghiệm (gồm 03 phần, 35 mặt hàng) cho Bệnh viện đa khoa khu vực Long Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Thiết Bị Y Khoa Nguyễn Tùng
06/07/2026 17:11
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Gói thầu mua hóa chất xét nghiệm (gồm 03 phần, 35 mặt hàng) cho Bệnh viện đa khoa khu vực Long Thành theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/05/2026 13:32
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Gói thầu mua vật tư y tế, vật tư xét nghiệm, sinh phẩm chẩn đoán invitro, thiết bị y tế, khí oxy y tế (gồm 11 phần, 90 mặt hàng) cho Bệnh viện đa khoa khu vực Long Thành theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/05/2026 13:31
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm quản lý bệnh án điện tử năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
29/04/2026 15:31
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH công bố kết quả gói thầu Thuê Hệ thống bắt số, gọi số, xếp hàng tự động năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Thành.
29/04/2026 15:30
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH công bố kết quả gói thầu Thuê Hệ thống quản lý chẩn đoán hình ảnh Y khoa (RIS/PACS) năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
29/04/2026 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Hóa chất xét nghiệm (Gồm 03 phần, 28 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT QUANG PHÁT, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ VẬN CHUYỂN GIAO NHẬN XUẤT NHẬP KHẨU THỜI ĐẠI MỚI, Công Ty TNHH Thương Mại Thiết Bị Y Khoa Nguyễn Tùng
14/03/2025 14:54
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Trang thiết bị y tế, vật tư tiêu hao, sinh phẩm chẩn đoán invitro (Gồm 20 phần, 113 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THIẾT BỊ Y TẾ KHOA HỌC KỸ THUẬT PHƯƠNG NAM, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ HIỀN QUÂN, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ & HÓA CHẤT MEDITEK VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC BẮC NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ 2H, CÔNG TY TNHH OXY ĐỒNG NAI
14/03/2025 14:54
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Hóa chất xét nghiệm (Gồm 03 phần, 28 mặt hàng) với 5 nhà thầu tham gia.
15/01/2025 08:15
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Trang thiết bị y tế, vật tư tiêu hao, sinh phẩm chẩn đoán invitro (Gồm 20 phần, 113 mặt hàng) với 9 nhà thầu tham gia.
15/01/2025 08:14
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền (bao gồm 02 nhóm, 57 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM FITOPHARMA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM Y.A.C, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH LONG, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY CỔ PHẦN THẢO MỘC XANH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM KHẢI BÌNH, CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯỢC XUÂN QUANG, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM KIM LONG MIỀN NAM , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC MEDIBROS MIỀN NAM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT - THÁI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
30/12/2024 14:29
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Hóa chất xét nghiệm (Gồm 03 phần, 28 mặt hàng) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/12/2024 16:03
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Trang thiết bị y tế, vật tư tiêu hao, sinh phẩm chẩn đoán invitro (Gồm 20 phần, 113 mặt hàng) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/12/2024 16:00
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc generic (bao gồm 05 nhóm, 227 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHƯƠNG DUY, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY TNHH ĐÔNG NAM PHARMA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM AGIMEXPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM LONG AN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM PHONG HÒA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM PHẠM ANH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HP, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TV.PHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN HÓA - DƯỢC PHẨM MEKOPHAR, CÔNG TY CP XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ DOMESCO, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ VÀ DƯỢC PHẨM NGUYÊN PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN REXTON, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM ĐẠI PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NHẬT TIẾN, CÔNG TY TNHH DƯỢC HỒNG LỘC PHÁT, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ANH ANH, Công ty Cổ phần Nhi khoa Việt Nam, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT ĐỨC, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM KHÁNH THƯ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIỆN CHÍ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NGUYÊN PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM 3/2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BELLA , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BÁCH NIÊN, CÔNG TY CỔ PHẦN SANTAV, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TÂY ÂU, CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MERAP, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC ĐẠI NAM, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ HÀ MINH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TƯỜNG THÀNH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM KIẾN PHÁT, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM IMEXPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN PYMEPHARCO, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM NGỌC THIỆN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SONG KHANH, CÔNG TY TNHH UNITED PHARMA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM & THIẾT BỊ Y TẾ PHÚC LỘC , CÔNG TY TNHH DƯỢC VÀ THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT ÂU, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM CÁT THÀNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM AT và C, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VŨ DUY, CÔNG TY TNHH TM DƯỢC PHẨM KHANG TÍN, CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHẤT HUY
25/12/2024 09:26
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền (bao gồm 02 nhóm, 57 mặt hàng) với 20 nhà thầu tham gia.
05/11/2024 08:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Vật tư y tế, vật tư xét nghiệm, sinh phẩm chẩn đoán invitro, thiết bị y tế (gồm 06 phần, 44 mặt hàng) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/07/2026 09:35
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế của Bệnh viện Đa khoa Khu vực Long Thành giai đoạn 2026-2028 lần 2 với 1 gói thầu.
14/07/2026 09:50
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu mua vật tư y tế, vật tư xét nghiệm, sinh phẩm chẩn đoán invitro, thiết bị y tế, khí oxy y tế (gồm 11 phần, 90 mặt hàng) cho Bệnh viện đa khoa khu vực Long Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ PHÚ AN
09/07/2026 10:54
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Gói thầu mua hóa chất xét nghiệm (gồm 03 phần, 35 mặt hàng) cho Bệnh viện đa khoa khu vực Long Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Thiết Bị Y Khoa Nguyễn Tùng
06/07/2026 17:11
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Gói thầu mua hóa chất xét nghiệm (gồm 03 phần, 35 mặt hàng) cho Bệnh viện đa khoa khu vực Long Thành theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/05/2026 13:32
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Gói thầu mua vật tư y tế, vật tư xét nghiệm, sinh phẩm chẩn đoán invitro, thiết bị y tế, khí oxy y tế (gồm 11 phần, 90 mặt hàng) cho Bệnh viện đa khoa khu vực Long Thành theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/05/2026 13:31
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm quản lý bệnh án điện tử năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
29/04/2026 15:31
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH công bố kết quả gói thầu Thuê Hệ thống bắt số, gọi số, xếp hàng tự động năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Thành.
29/04/2026 15:30
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH công bố kết quả gói thầu Thuê Hệ thống quản lý chẩn đoán hình ảnh Y khoa (RIS/PACS) năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Long Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
29/04/2026 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH đã đăng tải 33 KHLCNT, trong đó có 68 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH đã đăng tải 63 TBMT trong 59 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 63 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH đã đăng tải 49 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 49 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH có quan hệ với 137 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC LONG THÀNH có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu xét đến việc mọi thứ đều nguy hiểm đến thế nào, chẳng có gì thực sự đáng sợ. "
Gertrude Stein
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.