Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 176 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 178 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 264 gói thầu, trong đó có 168 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 64 gói (với 69 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 216 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 165 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 67 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 64 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,66 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,41%, Xây lắp 5,80%, Tư vấn 1,45%, Phi tư vấn 4,35%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 126.183.267.369 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 110.324.025.351 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn như sau:
- Có quan hệ với 176 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,66 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,41%, Xây lắp 5,80%, Tư vấn 1,45%, Phi tư vấn 4,35%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 126.183.267.369 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 110.324.025.351 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,57%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 228 KHLCNT trong đó có 163 KHLCNT tự đăng tải, có 65 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 81 TBMT trong đó tự mời thầu 62 TBMT, có 19 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy sắc thuốc tự động, túi đóng thuốc sắc đông y phục vụ bệnh nhân khoa YHCTPHCN Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HADIMED
24/08/2026 08:28
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ tư vấn và lập Hồ sơ đăng ký môi trường Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Nước và Quan trắc môi trường
22/08/2026 08:16
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT KHẢO SÁT THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRƯỜNG SƠN
21/08/2026 17:00
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm máy sắc thuốc tự động, túi đóng thuốc sắc đông y phục vụ bệnh nhân khoa YHCT-PHCN Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn với 1 gói thầu.
20/08/2026 08:14
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ tư vấn và lập Hồ sơ đăng ký môi trường Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn với 1 gói thầu.
20/08/2026 08:06
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KHÁNH AN SƠN LA
18/08/2026 10:45
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Sửa chữa , cải tạo, nâng cấp hệ thống thu gom, xử lý nước thải Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn với 5 gói thầu.
14/08/2026 15:51
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Dịch vụ thuê Hệ thống chụp cộng hưởng từ 1.5Tesla của Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/08/2026 16:25
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua hóa chất năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y TẾ ĐẶNG GIA
05/08/2026 15:56
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá Hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG
04/08/2026 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn công bố kết quả gói thầu Vật tư y tế năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và thương mại 7679
25/03/2026 16:20
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn công bố kết quả gói thầu Mua hoá chất bổ sung năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ THIÊN BÌNH
02/02/2026 10:43
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn công bố kết quả gói thầu mua sắm hàng hoá nâng cấp hệ thống máy tính bệnh viện phục vụ cho công tác khám chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN TRÍ QUÂN
08/12/2025 09:34
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn đăng tải KHLCNT mua sắm hàng hoá nâng cấp hệ thống máy tính bệnh viện phục vụ cho công tác khám chữa bệnh với 1 gói thầu.
08/12/2025 09:26
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn công bố kết quả gói thầu Mua khí y tế năm 2025- 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÍ CÔNG NGHIỆP ĐÔNG ANH
25/11/2025 17:24
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 (TV): Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ QUỐC TẾ
12/11/2025 09:35
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy chủ (Server) phục vụ cho công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH LỘ
08/10/2025 17:14
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác chuyên môn của bệnh viện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ Y TẾ VIETCOMMED
08/10/2025 14:05
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm Thiết bị năm 2025 phục vụ công tác chuyên môn của bệnh viện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ HÀ THÀNH
10/07/2025 16:26
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (PTV): Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
20/06/2025 09:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy sắc thuốc tự động, túi đóng thuốc sắc đông y phục vụ bệnh nhân khoa YHCTPHCN Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HADIMED
24/08/2026 08:28
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ tư vấn và lập Hồ sơ đăng ký môi trường Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Nước và Quan trắc môi trường
22/08/2026 08:16
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT KHẢO SÁT THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRƯỜNG SƠN
21/08/2026 17:00
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm máy sắc thuốc tự động, túi đóng thuốc sắc đông y phục vụ bệnh nhân khoa YHCT-PHCN Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn với 1 gói thầu.
20/08/2026 08:14
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ tư vấn và lập Hồ sơ đăng ký môi trường Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn với 1 gói thầu.
20/08/2026 08:06
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KHÁNH AN SƠN LA
18/08/2026 10:45
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Sửa chữa , cải tạo, nâng cấp hệ thống thu gom, xử lý nước thải Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn với 5 gói thầu.
14/08/2026 15:51
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Dịch vụ thuê Hệ thống chụp cộng hưởng từ 1.5Tesla của Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/08/2026 16:25
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua hóa chất năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y TẾ ĐẶNG GIA
05/08/2026 15:56
Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá Hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG
04/08/2026 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn đã đăng tải 178 KHLCNT, trong đó có 264 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn đã đăng tải 69 TBMT trong 64 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 62 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn đã đăng tải 216 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 216 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 165 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn có quan hệ với 176 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn có quan hệ với 26 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Mai Sơn có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thờ cha mẹ, nên nhỏ nhẹ khuyên can, nếu thấy cha mẹ không theo ý mình thì vẫn cung kính mà không xúc phạm cha mẹ; tuy khó nhọc, lo buồn, nhưng không được oán hận.事父母几谏,见志不从,又敬不违,劳而不怨。Sự phụ mẫu ki gián, kiến chí bất tòng, hựu kính bất vi; lao nhi bất oán. "
Khổng Tử