Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 131 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 111 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 112 gói thầu, trong đó có 106 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 53 gói (với 63 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 87 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 46 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,34 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 3,17%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 72.855.612.165 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.170.902.998 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 131 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,34 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 3,17%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 72.855.612.165 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.170.902.998 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 128 KHLCNT trong đó có 81 KHLCNT tự đăng tải, có 47 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 85 TBMT trong đó tự mời thầu 57 TBMT, có 28 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua dược liệu phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 - 2027 của Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đông Dược Văn Hương
22/08/2026 17:29
Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa đăng tải KHLCNT Mua dược liệu phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 - 2027 của Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa với 1 gói thầu.
22/08/2026 17:20
Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa đăng tải KHLCNT Mua dược liệu phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 - 2027 của Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa với 1 gói thầu.
18/08/2026 10:59
Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế, công cụ, dụng cụ lần 2 phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 tại bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ DV LONG CHÂU
31/07/2026 16:48
Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế, công cụ, dụng cụ lần 2 phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 tại bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa với 1 gói thầu.
30/07/2026 16:25
Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa công bố kết quả gói thầu May trang phục cho viên chức và người lao động của Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KHÁNH TÂM
28/07/2026 14:01
Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa đăng tải KHLCNT May trang phục cho viên chức và người lao động của Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa năm 2026 với 1 gói thầu.
22/07/2026 16:31
Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa công bố kết quả gói thầu Chỉnh sửa, nâng cấp phần mềm giải pháp quản lý tổng thể Bệnh viện Hoan Châu eHospital để thực hiện yêu cầu chuẩn hóa và trích chuyển liên thông dữ liệu Hệ thống thông tin sức khỏe bà mẹ và trẻ em tại Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ QUỐC TẾ ĐOÀN DŨNG
06/07/2026 09:24
Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa đăng tải KHLCNT Chỉnh sửa, nâng cấp phần mềm giải pháp quản lý tổng thể Bệnh viện Hoan Châu eHospital để thực hiện yêu cầu chuẩn hóa và trích chuyển liên thông dữ liệu Hệ thống thông tin sức khỏe bà mẹ và trẻ em tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Minh Hóa với 1 gói thầu.
02/07/2026 09:12
Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa đăng tải TBMT Mua dược liệu phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 - 2027 của Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/06/2026 14:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm bóng phát tia cho hệ thống chụp cắt lớp vi tính phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TS
03/02/2026 08:47
Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung thuốc generic lần 3 phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2025 tại Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM QUẢNG BÌNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NHA KHOA HOÀN CẦU, CÔNG TY CỔ PHẦN TMDV THĂNG LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM IMEXPHARM, CÔNG TY TNHH MTV DƯỢC TRÍ TÍN HẢI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ANH NGUYÊN ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MERAP, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
05/11/2025 14:08
Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung thuốc generic lần 2 phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2025 tại Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
10/09/2025 17:06
Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2025 của Bệnh viện đa khoa huyện Minh Hóa..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TN
28/07/2025 09:20
Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa đăng tải KHLCNT Mua thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2025 – 2027 của Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa với 2 gói thầu.
15/07/2025 09:26
Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2025 của Bệnh viện đa khoa huyện Minh Hóa. với 1 nhà thầu tham gia.
04/07/2025 17:05
Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung thuốc generic lần 1 phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2025 tại Bệnh viện đa khoa huyện Minh Hóa (5 nhóm, 26 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM QUẢNG BÌNH, CÔNG TY TNHH DP-TBYT BẢO MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BOSTON VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN AFP GIA VŨ, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HỒNG LAN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MERAP
26/06/2025 18:06
Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2025 của Bệnh viện đa khoa huyện Minh Hóa. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/06/2025 11:13
Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa đăng tải KHLCNT Mua thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2025 – 2027 của Bệnh viện đa khoa huyện Minh Hóa với 2 gói thầu.
23/06/2025 09:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua dược liệu phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 - 2027 của Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đông Dược Văn Hương
22/08/2026 17:29
Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa đăng tải KHLCNT Mua dược liệu phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 - 2027 của Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa với 1 gói thầu.
22/08/2026 17:20
Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa đăng tải KHLCNT Mua dược liệu phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 - 2027 của Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa với 1 gói thầu.
18/08/2026 10:59
Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế, công cụ, dụng cụ lần 2 phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 tại bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ DV LONG CHÂU
31/07/2026 16:48
Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế, công cụ, dụng cụ lần 2 phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 tại bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa với 1 gói thầu.
30/07/2026 16:25
Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa công bố kết quả gói thầu May trang phục cho viên chức và người lao động của Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KHÁNH TÂM
28/07/2026 14:01
Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa đăng tải KHLCNT May trang phục cho viên chức và người lao động của Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa năm 2026 với 1 gói thầu.
22/07/2026 16:31
Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa công bố kết quả gói thầu Chỉnh sửa, nâng cấp phần mềm giải pháp quản lý tổng thể Bệnh viện Hoan Châu eHospital để thực hiện yêu cầu chuẩn hóa và trích chuyển liên thông dữ liệu Hệ thống thông tin sức khỏe bà mẹ và trẻ em tại Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ QUỐC TẾ ĐOÀN DŨNG
06/07/2026 09:24
Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa đăng tải KHLCNT Chỉnh sửa, nâng cấp phần mềm giải pháp quản lý tổng thể Bệnh viện Hoan Châu eHospital để thực hiện yêu cầu chuẩn hóa và trích chuyển liên thông dữ liệu Hệ thống thông tin sức khỏe bà mẹ và trẻ em tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Minh Hóa với 1 gói thầu.
02/07/2026 09:12
Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa đăng tải TBMT Mua dược liệu phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 - 2027 của Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/06/2026 14:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa đã đăng tải 111 KHLCNT, trong đó có 112 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa đã đăng tải 63 TBMT trong 53 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 57 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa đã đăng tải 87 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 87 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 46 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa có quan hệ với 131 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa khu vực Minh Hóa có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Phần lớn con người là những cỗ máy định kiến không suy xét. "
Stefan Molyneux