Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 235 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 80 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 114 gói thầu, trong đó có 80 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 51 gói (với 54 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 102 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 56 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 69.008.290.234 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 56.646.459.680 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam như sau:
- Có quan hệ với 235 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 69.008.290.234 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 56.646.459.680 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,91%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 122 KHLCNT trong đó có 74 KHLCNT tự đăng tải, có 48 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 73 TBMT trong đó tự mời thầu 54 TBMT, có 19 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm đường, sữa bồi dưỡng chống độc hại bằng hiện vật cho viên chức, người lao động năm 2025 của Bệnh viện Đa khoa khu vực phía Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI NHUẬN ĐỨC
27/08/2026 14:46
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục bảo hộ lao động cho viên chức, người lao động và đồ vải, quần áo bệnh nhân năm 2025 của Bệnh viện đa khoa khu vực phía Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ QUỐC TẾ TÂN BÌNH DƯƠNG
27/08/2026 14:45
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam đăng tải TBMT Mua sắm sinh phẩm, test nhanh, test nước tiểu cho máy MISSION, hóa chất xét nghiệm khác năm 2026 - 2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực phía Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 13:49
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm theo máy CLOVER A1C, SELEXON, DRY FLUOROIMMUNOASSAY ANALYZER năm 2026 - 2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực phía Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 13:46
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm cho máy sinh hóa PKL PPC 400, đông máu BIOSOLEA, khí máu năm 2026 -2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực phía Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/08/2026 10:52
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm cho máy sinh hóa PKL PPC 400, đông máu BIOSOLEA, khí máu năm 2026 -2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực phía Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 09:05
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm văn phòng phẩm năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực phía Nam với 1 gói thầu.
20/08/2026 16:50
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm vật rẻ mau hỏng năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực phía Nam với 1 gói thầu.
20/08/2026 16:43
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm cho máy sinh hóa PKL PPC 400, đông máu BIOSOLEA, khí máu năm 2026 -2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực phía Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2026 10:58
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam đăng tải TBMT Mua sắm khí Oxy y tế, khí CO2 y tế, hóa chất, vật tư y tế, y dụng cụ năm 2026-2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực phía Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/08/2026 11:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu: số 5: Mua sắm thuốc Generic (gồm 01 danh mục).
- Nhà thầu trúng thầu:
30/04/2026 09:02
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu: số 24: Mua sắm thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu:
30/04/2026 09:00
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu: số 21: Mua sắm thuốc Generic (gồm 01 danh mục).
- Nhà thầu trúng thầu:
30/04/2026 08:57
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu: số 4: Mua sắm thuốc Generic (gồm 04 danh mục).
- Nhà thầu trúng thầu:
30/04/2026 08:55
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu: số 30: Mua sắm thuốc Generic (gồm 02 danh mục).
- Nhà thầu trúng thầu:
30/04/2026 08:52
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu: số 29: Mua sắm thuốc Generic (gồm 02 danh mục).
- Nhà thầu trúng thầu:
30/04/2026 08:50
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu: số 25: Mua sắm thuốc Generic (gồm 02 danh mục).
- Nhà thầu trúng thầu:
30/04/2026 08:47
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu: số 20: Mua sắm thuốc Generic (gồm 01 danh mục).
- Nhà thầu trúng thầu:
30/04/2026 08:45
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu: số 32: Mua sắm thuốc Generic (gồm 01 danh mục).
- Nhà thầu trúng thầu:
30/04/2026 08:42
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu: số 6: Mua sắm thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu:
30/04/2026 08:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm đường, sữa bồi dưỡng chống độc hại bằng hiện vật cho viên chức, người lao động năm 2025 của Bệnh viện Đa khoa khu vực phía Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI NHUẬN ĐỨC
27/08/2026 14:46
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục bảo hộ lao động cho viên chức, người lao động và đồ vải, quần áo bệnh nhân năm 2025 của Bệnh viện đa khoa khu vực phía Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ QUỐC TẾ TÂN BÌNH DƯƠNG
27/08/2026 14:45
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam đăng tải TBMT Mua sắm sinh phẩm, test nhanh, test nước tiểu cho máy MISSION, hóa chất xét nghiệm khác năm 2026 - 2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực phía Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 13:49
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm theo máy CLOVER A1C, SELEXON, DRY FLUOROIMMUNOASSAY ANALYZER năm 2026 - 2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực phía Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 13:46
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm cho máy sinh hóa PKL PPC 400, đông máu BIOSOLEA, khí máu năm 2026 -2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực phía Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/08/2026 10:52
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm cho máy sinh hóa PKL PPC 400, đông máu BIOSOLEA, khí máu năm 2026 -2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực phía Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 09:05
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm văn phòng phẩm năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực phía Nam với 1 gói thầu.
20/08/2026 16:50
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm vật rẻ mau hỏng năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực phía Nam với 1 gói thầu.
20/08/2026 16:43
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm cho máy sinh hóa PKL PPC 400, đông máu BIOSOLEA, khí máu năm 2026 -2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực phía Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2026 10:58
Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam đăng tải TBMT Mua sắm khí Oxy y tế, khí CO2 y tế, hóa chất, vật tư y tế, y dụng cụ năm 2026-2027 của Bệnh viện Đa khoa khu vực phía Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/08/2026 11:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam đã đăng tải 80 KHLCNT, trong đó có 114 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam đã đăng tải 54 TBMT trong 51 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 54 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam đã đăng tải 102 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 102 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 56 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam có quan hệ với 235 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa khu vực Phía Nam có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy trở thành miếng bọt biển hấp thu những thông tin sẽ trợ giúp bạn trên đường đời. Bạn không phải lãng phí năm tháng phạm vào những sai lầm mà người khác đã phạm phải trước đó. "
Earl Nightingale