Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 82 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 82 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 115 gói thầu, trong đó có 82 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 124 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 99 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,00%, Xây lắp 72,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.140.047.652 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.144.682.671 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ như sau:
- Có quan hệ với 82 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,00%, Xây lắp 72,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.140.047.652 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.144.682.671 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,42%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 188 KHLCNT trong đó có 76 KHLCNT tự đăng tải, có 112 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 66 TBMT trong đó tự mời thầu 25 TBMT, có 41 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thu nhận mẫu, phân tích và xét nghiệm tháng 6 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BIOMICS VIỆT NAM
27/08/2026 16:49
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thu nhận mẫu, phân tích và xét nghiệm tháng 6 năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 16:45
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Tư vấn quản lý dự án; Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật và Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán công trình: Cải tạo sửa chữa nâng cấp nhà Khoa Truyền nhiễm; Cải tạo sửa chữa hệ thống tường rào, sân vườn với 3 gói thầu.
25/08/2026 15:03
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Thu gom, vận chuyển, xử lý chất thải Y tế của Bệnh viện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG PHÚ MINH VINA
25/08/2026 09:16
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển, xử lý chất thải Y tế của Bệnh viện với 1 gói thầu.
25/08/2026 09:12
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ đăng tải TBMT Mua sắm Hóa chất, sinh phẩm, vật tư y tế phục vụ chuyên môn tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Phú Thọ theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
22/08/2026 10:48
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ đăng tải KHLCNT Mua sắm Hóa chất, sinh phẩm, vật tư y tế phục vụ chuyên môn tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Phú Thọ với 1 gói thầu.
22/08/2026 10:32
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa bo mạch hệ thống máy City Scanner Toshiba Alexion 16 dãy phục vụ công tác chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẢI TIẾN CÔNG NGHỆ Y HỌC
19/08/2026 14:23
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ đăng tải KHLCNT Sửa chữa bo mạch hệ thống máy City Scanner Toshiba Alexion 16 dãy phục vụ công tác chuyên môn với 1 gói thầu.
19/08/2026 14:15
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ giặt là tháng 9/2026 với 1 gói thầu.
19/08/2026 14:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Mua sắm khí Oxy, khí CO2 phục vụ chuyên môn tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÍ CÔNG NGHIỆP QUANG HƯNG
18/08/2026 11:10
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Thuê bóng phát tia X cho hệ thống máy City Scanner Toshiba Alexion 16 dãy phục vụ công tác chuyên môn quý 3/2026 tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẢI TIẾN CÔNG NGHỆ Y HỌC
16/07/2026 08:27
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Mua sắm Hóa chất, sinh phẩm, vật tư y tế phục vụ chuyên môn tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ SKY, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT THIẾT BỊ Y TẾ MINH PHƯƠNG, CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT Y TẾ VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH VẬT TƯ Y TẾ HỒNG PHÁT
08/07/2026 16:13
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Mua sắm Hóa chất xét nghiệm dùng cho máy huyết học Mythic 22 phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vạn Niên
22/06/2026 07:48
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung vắc xin, sinh phẩm dịch vụ phục vụ chuyên môn tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Phú Thọ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ THORMAN, CÔNG TY CỔ PHẦN WINBIO, Công ty Cổ phần Khoa học Công nghệ DR.SON, CÔNG TY TNHH AMV PHARMACEUTICAL, CÔNG TY TNHH VACXIN SINH PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ANH
20/05/2026 14:39
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm phục vụ chuyên môn tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT THIẾT BỊ Y TẾ MINH PHƯƠNG, CÔNG TY TNHH DƯỢC MỸ PHẨM LH, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ NGỌC BÍCH, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG MINH , CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT STARLA VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HOÁ CHẤT PHÚ CƯỜNG, CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT KINH DOANH DƯỢC VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT MỸ, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ TOPMED, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT TPCOM
28/04/2026 11:28
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế, hóa chất thận nhân tạo phục vụ chuyên môn tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÁY LỌC THẬN VIỆT NAM
10/04/2026 14:06
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Thuê máy phát tia Plasma lạnh hỗ trợ điều trị vết thương PlasmaMED-GAP năm 2026 tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VÀ THIẾT BỊ Y TẾ ĐỨC NHẬT
01/04/2026 13:23
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Thuê bóng phát tia X cho hệ thống máy City Scanner Toshiba Alexion 16 dãy phục vụ công tác chuyên môn quý 2/2026 tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẢI TIẾN CÔNG NGHỆ Y HỌC
01/04/2026 13:22
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, trang thiết bị y tế, hóa chất xét nghiệm phục vụ chuyên môn tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT STARLA VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ THANH XUÂN
20/03/2026 08:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thu nhận mẫu, phân tích và xét nghiệm tháng 6 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BIOMICS VIỆT NAM
27/08/2026 16:49
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thu nhận mẫu, phân tích và xét nghiệm tháng 6 năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 16:45
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Tư vấn quản lý dự án; Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật và Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán công trình: Cải tạo sửa chữa nâng cấp nhà Khoa Truyền nhiễm; Cải tạo sửa chữa hệ thống tường rào, sân vườn với 3 gói thầu.
25/08/2026 15:03
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Thu gom, vận chuyển, xử lý chất thải Y tế của Bệnh viện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG PHÚ MINH VINA
25/08/2026 09:16
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển, xử lý chất thải Y tế của Bệnh viện với 1 gói thầu.
25/08/2026 09:12
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ đăng tải TBMT Mua sắm Hóa chất, sinh phẩm, vật tư y tế phục vụ chuyên môn tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Phú Thọ theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
22/08/2026 10:48
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ đăng tải KHLCNT Mua sắm Hóa chất, sinh phẩm, vật tư y tế phục vụ chuyên môn tại Bệnh viện Đa khoa khu vực Phú Thọ với 1 gói thầu.
22/08/2026 10:32
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa bo mạch hệ thống máy City Scanner Toshiba Alexion 16 dãy phục vụ công tác chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẢI TIẾN CÔNG NGHỆ Y HỌC
19/08/2026 14:23
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ đăng tải KHLCNT Sửa chữa bo mạch hệ thống máy City Scanner Toshiba Alexion 16 dãy phục vụ công tác chuyên môn với 1 gói thầu.
19/08/2026 14:15
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ giặt là tháng 9/2026 với 1 gói thầu.
19/08/2026 14:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ đã đăng tải 82 KHLCNT, trong đó có 115 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ đã đăng tải 25 TBMT trong 24 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 25 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ đã đăng tải 124 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 124 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 99 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ có quan hệ với 82 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚ THỌ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tại sao lại nói về điều ta muốn? Thế thật trẻ con. Vớ vẩn. Dĩ nhiên bạn quan tâm tới điều bạn muốn. Bạn vĩnh viễn sẽ quan tâm về điều mình muốn. Nhưng không ai khác nữa. Tất cả chúng tôi cũng giống như bạn: chúng tôi quan tâm tới điều chúng tôi muốn. "
Dale Carnegie
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".