Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 42 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,91%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.867.556.680 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.416.271.585 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 81,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ như sau:
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,91%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.867.556.680 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.416.271.585 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 81,24%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 25 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 15 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ đăng tải TBMT Sửa chữa cải tạo nâng cấp hệ thống phòng cháy chữa cháy. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 14:40
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHƯƠNG ANH TG
22/08/2026 09:15
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM TIỀN GIANG
22/08/2026 09:14
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp hệ thống phòng cháy chữa cháy” Bệnh viện Đa khoa khu vực Thạnh Phú với 3 gói thầu.
22/08/2026 09:09
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Công nghệ thông tin : Hệ thống phần mềm Quản lý bệnh viện (HIS), hệ thống bắt số gọi số xếp hàng tự động HQMS, phần mềm quản lý xét nghiệm ( LIS), dịch vụ hệ thống thông tin chẩn đoán hình ảnh y khoa ( RIS/PACS) năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
19/05/2026 14:04
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ đăng tải KHLCNT Dự toán gói thầu “Thuê dịch vụ Công nghệ thông tin: Hệ thống phần mềm Quản lý bệnh viện (HIS), hệ thống bắt số gọi số xếp hàng tự động HQMS, phần mềm quản lý xét nghiệm (LIS), dịch vụ hệ thống thông tin chẩn đoán hình ảnh y khoa (RIS/PACS) năm 2026” với 1 gói thầu.
06/05/2026 16:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN MINH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Mua vật tư y tế tiêu hao, y dụng cụ, khí oxy, hóa chất, sinh phẩm y tế (gồm 179 mặt hàng) của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NTB SÔNG HÀN
28/08/2025 13:53
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN MINH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm (gồm 77 mặt hàng) của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRẦN DANH
22/07/2025 10:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN MINH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm các hàng hóa thực phẩm cấp hiện vật độc hại năm 2025 tại Trung tâm Y tế huyện Thạnh Phú của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: LIÊN HIỆP HỢP TÁC XÃ THƯƠNG MẠI THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
10/07/2025 14:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN MINH PHÁT đã đăng tải TBMT Gói thầu Mua sắm các hàng hóa thực phẩm cấp hiện vật độc hại năm 2025 tại Trung tâm Y tế huyện Thạnh Phú của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/06/2025 09:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm các hàng hóa thực phẩm cấp hiện vật độc hại năm 2025 tại Trung tâm Y tế huyện Thạnh Phú với 3 gói thầu.
23/05/2025 09:07
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua vật tư y tế tiêu hao, y dụng cụ, khí oxy, hóa chất, sinh phẩm y tế và hóa chất xét nghiệm sử dụng tại Trung tâm Y tế huyện Thạnh Phú năm 2025 với 4 gói thầu.
05/05/2025 10:11
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua vật tư y tế tiêu hao, y dụng cụ, khí oxy, hóa chất, sinh phẩm y tế và hóa chất xét nghiệm sử dụng tại Trung tâm Y tế huyện Thạnh Phú năm 2025 với 4 gói thầu.
26/04/2025 10:05
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua vật tư y tế tiêu hao, y dụng cụ, khí oxy, hóa chất, sinh phẩm y tế và hóa chất xét nghiệm sử dụng tại Trung tâm Y tế huyện Thạnh Phú năm 2025 với 4 gói thầu.
15/04/2025 09:16
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa cơ sở vật chất của Trung tâm Y tế huyện Thạnh Phú với 3 gói thầu.
29/10/2024 10:22
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Generic, thuốc dược liệu, thuốc có thành phần dược liệu phối hợp với dược chất hóa dược, thuốc cổ truyền sử dụng tại Trung tâm Y tế huyện Thạnh Phú năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM AGIMEXPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TV.PHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY CỔ PHẦN TMDV THĂNG LONG, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ NHẬP KHẨU DƯỢC ĐÔNG NAM Á, CÔNG TY TNHH DƯỢC HỒNG LỘC PHÁT, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM KHẢI BÌNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHƯƠNG DUY, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SHINPOONG DAEWOO, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT ĐỨC, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ VÀ DƯỢC PHẨM NGUYÊN KHÔI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TIPHARCO, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC , CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯỢC XUÂN QUANG, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM DONAPHARM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM FITOPHARMA, CÔNG TY TNHH VẠN XUÂN
11/08/2024 17:06
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế tiêu hao, hóa chất, sinh phẩm y tế sử dụng năm 2024 của Trung tâm Y tế huyện Thạnh Phú với 4 gói thầu.
07/11/2023 10:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ đăng tải TBMT Sửa chữa cải tạo nâng cấp hệ thống phòng cháy chữa cháy. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 14:40
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHƯƠNG ANH TG
22/08/2026 09:15
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM TIỀN GIANG
22/08/2026 09:14
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp hệ thống phòng cháy chữa cháy” Bệnh viện Đa khoa khu vực Thạnh Phú với 3 gói thầu.
22/08/2026 09:09
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Công nghệ thông tin : Hệ thống phần mềm Quản lý bệnh viện (HIS), hệ thống bắt số gọi số xếp hàng tự động HQMS, phần mềm quản lý xét nghiệm ( LIS), dịch vụ hệ thống thông tin chẩn đoán hình ảnh y khoa ( RIS/PACS) năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
19/05/2026 14:04
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ đăng tải KHLCNT Dự toán gói thầu “Thuê dịch vụ Công nghệ thông tin: Hệ thống phần mềm Quản lý bệnh viện (HIS), hệ thống bắt số gọi số xếp hàng tự động HQMS, phần mềm quản lý xét nghiệm (LIS), dịch vụ hệ thống thông tin chẩn đoán hình ảnh y khoa (RIS/PACS) năm 2026” với 1 gói thầu.
06/05/2026 16:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN MINH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Mua vật tư y tế tiêu hao, y dụng cụ, khí oxy, hóa chất, sinh phẩm y tế (gồm 179 mặt hàng) của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NTB SÔNG HÀN
28/08/2025 13:53
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN MINH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm (gồm 77 mặt hàng) của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRẦN DANH
22/07/2025 10:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN MINH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm các hàng hóa thực phẩm cấp hiện vật độc hại năm 2025 tại Trung tâm Y tế huyện Thạnh Phú của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: LIÊN HIỆP HỢP TÁC XÃ THƯƠNG MẠI THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
10/07/2025 14:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN MINH PHÁT đã đăng tải TBMT Gói thầu Mua sắm các hàng hóa thực phẩm cấp hiện vật độc hại năm 2025 tại Trung tâm Y tế huyện Thạnh Phú của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/06/2025 09:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 42 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ đã đăng tải 11 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ có quan hệ với 36 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC THẠNH PHÚ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu được yêu, hãy yêu và tỏ ra đáng yêu. "
Franklin
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.