Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 203 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 72 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 65 gói (với 67 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 59 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,03%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,97%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 156.578.133.246 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 124.649.683.107 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN như sau:
- Có quan hệ với 203 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,03%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,97%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 156.578.133.246 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 124.649.683.107 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,39%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 38 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 12 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 43 TBMT trong đó tự mời thầu 34 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN đăng tải KHLCNT Thực hiện quan trắc môi trường, lập báo cáo công tác bảo vệ môi trường của Bệnh viện đa khoa khu vực Tiểu Cần năm 2026 - 2027 với 1 gói thầu.
22/08/2026 14:51
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuê hệ thống phần mềm công nghệ thông tin thực hiện kế hoạch chuyển đổi số năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Tiểu Cần.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
05/08/2026 10:09
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán thuê hệ thống phần mềm công nghệ thông tin thực hiện kế hoạch chuyển đổi số năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Tiểu Cần với 1 gói thầu.
23/07/2026 08:30
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN công bố kết quả gói thầu In hồ sơ bệnh án của Bệnh viện đa khoa khu vực Tiểu Cần năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI THANH THANH
16/07/2026 14:30
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN đăng tải KHLCNT In hồ sơ bệnh án của Bệnh viện đa khoa khu vực Tiểu Cần năm 2026 với 1 gói thầu.
25/06/2026 15:30
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN công bố kết quả gói thầu Thực hiện Dịch vụ Bảo trì phần mềm Quản lý tổng thể bệnh viện FPT.eHospital của Bệnh viện Đa khoa khu vực Tiểu Cần năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH FPT IS
12/06/2026 15:32
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán Thực hiện Dịch vụ Bảo trì phần mềm Quản lý tổng thể bệnh viện FPT.eHospital năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Tiểu Cần với 1 gói thầu.
25/05/2026 16:21
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN công bố kết quả gói thầu Mua oxy y tế của Bệnh viện Đa khoa khu vực Tiểu Cần năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HƠI KỸ NGHỆ QUE HÀN
11/02/2026 20:59
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Mua oxy y tế của Bệnh viện Đa khoa khu vực Tiểu Cần năm 2026 với 1 gói thầu.
11/02/2026 20:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN công bố kết quả gói thầu Thực hiện quan trắc và lập báo cáo giám sát môi trường năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Cần Thơ
25/07/2025 14:55
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN công bố KQMT gói thầu Thực hiện quan trắc và lập báo cáo giám sát môi trường năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
10/07/2025 09:07
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN đăng tải TBMT Thực hiện quan trắc và lập báo cáo giám sát môi trường năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/07/2025 19:10
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN đăng tải TBMT Thực hiện quan trắc và lập báo cáo giám sát môi trường năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2025 10:26
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN đăng tải KHLCNT Thực hiện quan trắc và lập báo cáo giám sát môi trường năm 2025
của Bệnh viện đa khoa khu vực Tiểu Cần với 1 gói thầu.
06/06/2025 15:35
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuê đơn vị thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải y tế lây nhiễm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG MIỀN ĐÔNG
09/04/2025 15:39
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán thuê đơn vị thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải y tế lây nhiễm năm 2025 với 1 gói thầu.
04/04/2025 16:40
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc generic (gồm 05 nhóm, 428 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM PHONG HÒA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NHẤT ANH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH NACOPHARM MIỀN NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BÁCH NIÊN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THẾ GIỚI MỚI, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM NGỌC THIỆN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY CỔ PHẦN SANTAV, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC ĐẠI NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÍN ĐỨC, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM PHƯƠNG LINH , CÔNG TY CỔ PHẦN TMDV THĂNG LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHƯƠNG DUY, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT QUỐC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI, CÔNG TY CỔ PHẦN HỒNG DANH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM Y ĐÔNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , Công ty Cổ Phần Thương Mại Dược Phẩm PVN, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM IMEXPHARM, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HIỀN MAI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM KHẢI BÌNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC MEDIBROS MIỀN NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HÀ PHƯƠNG, CÔNG TY TNHH DƯỢC VÀ THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT ÂU, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH MÂY VÀNG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM CÁT THÀNH, Công ty TNHH Thương Mại HAMI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BENOVAS, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MERAP, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TV.PHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TIPHARCO, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT ĐỨC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TƯỜNG THÀNH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN, CÔNG TY CP XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ DOMESCO, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐỨC VIỆT, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM MINH NGUYÊN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM AGIMEXPHARM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ATIPHARM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM PHẠM ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY TNHH DƯỢC HỒNG LỘC PHÁT, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TỰ ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM BMC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SUN RISE , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM 3/2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM LIVIAT, CÔNG TY CỔ PHẦN US PHARMA USA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT - THÁI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NGUYÊN ANH KHOA, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ VÀ DƯỢC PHẨM NGUYÊN PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NHẬT QUANG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM RELIV, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THÁI TÚ, CÔNG TY TNHH TM DƯỢC PHẨM KHANG TÍN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VNP, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOA SEN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THẾ ANH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM CHÂU Á - THÁI BÌNH DƯƠNG, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HÙNG THỊNH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SHINPOONG DAEWOO, CÔNG TY CỔ PHẦN AFP GIA VŨ, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM MINH TÍN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐÔ THÀNH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIỆN CHÍ
17/02/2025 13:47
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền (bao gồm 02 nhóm, 66 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN O2PHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC MEDIBROS MIỀN NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN THẢO MỘC XANH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM FITOPHARMA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NGUYÊN ANH KHOA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM KIM LONG MIỀN NAM , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM Y.A.C, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM Y ĐÔNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY TNHH DƯỢC KIM ĐÔ, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯỢC XUÂN QUANG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG 3, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI KIẾN TẠO VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CÔNG NGHỆ CAO ABIPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1
17/02/2025 08:55
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Trang thiết bị y tế (gồm 03 phần, 25 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ HIỀN QUÂN, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY
31/12/2024 10:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN đăng tải KHLCNT Thực hiện quan trắc môi trường, lập báo cáo công tác bảo vệ môi trường của Bệnh viện đa khoa khu vực Tiểu Cần năm 2026 - 2027 với 1 gói thầu.
22/08/2026 14:51
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuê hệ thống phần mềm công nghệ thông tin thực hiện kế hoạch chuyển đổi số năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Tiểu Cần.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
05/08/2026 10:09
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán thuê hệ thống phần mềm công nghệ thông tin thực hiện kế hoạch chuyển đổi số năm 2026 của Bệnh viện đa khoa khu vực Tiểu Cần với 1 gói thầu.
23/07/2026 08:30
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN công bố kết quả gói thầu In hồ sơ bệnh án của Bệnh viện đa khoa khu vực Tiểu Cần năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI THANH THANH
16/07/2026 14:30
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN đăng tải KHLCNT In hồ sơ bệnh án của Bệnh viện đa khoa khu vực Tiểu Cần năm 2026 với 1 gói thầu.
25/06/2026 15:30
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN công bố kết quả gói thầu Thực hiện Dịch vụ Bảo trì phần mềm Quản lý tổng thể bệnh viện FPT.eHospital của Bệnh viện Đa khoa khu vực Tiểu Cần năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH FPT IS
12/06/2026 15:32
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán Thực hiện Dịch vụ Bảo trì phần mềm Quản lý tổng thể bệnh viện FPT.eHospital năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Tiểu Cần với 1 gói thầu.
25/05/2026 16:21
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN công bố kết quả gói thầu Mua oxy y tế của Bệnh viện Đa khoa khu vực Tiểu Cần năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HƠI KỸ NGHỆ QUE HÀN
11/02/2026 20:59
BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Mua oxy y tế của Bệnh viện Đa khoa khu vực Tiểu Cần năm 2026 với 1 gói thầu.
11/02/2026 20:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN đã đăng tải 28 KHLCNT, trong đó có 72 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN đã đăng tải 67 TBMT trong 65 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 34 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 33 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN đã đăng tải 59 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 59 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN có quan hệ với 203 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC TIỂU CẦN có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hạnh phúc là trạng thái thường trực hình như không làm ra cho con người ở dưới này. "
Jean Jacques Rousseau