Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 114 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 111 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 135 gói thầu, trong đó có 107 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 82 gói (với 90 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 117 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 43 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,89%, Xây lắp 2,22%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 18,89%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 65.157.355.997 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 63.055.420.266 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang như sau:
- Có quan hệ với 114 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,89%, Xây lắp 2,22%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 18,89%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 65.157.355.997 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 63.055.420.266 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,23%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 124 KHLCNT trong đó có 101 KHLCNT tự đăng tải, có 23 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 110 TBMT trong đó tự mời thầu 88 TBMT, có 22 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 1 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bắc Ninh (1), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bắc Giang (1), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 0 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm HIS-EMR phục vụ hoạt động khám chữa bệnh cho Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang với 2 gói thầu.
28/08/2026 15:06
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang đăng tải TBMT Mua sắm test thử nhanh phát hiện các chất ma túy phục vụ công tác chuyên môn theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
21/08/2026 14:32
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang đăng tải KHLCNT Mua sắm test thử nhanh phát hiện các chất ma túy phục vụ công tác chuyên môn với 1 gói thầu.
21/08/2026 14:04
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang đăng tải TBMT Mua tủ mát của Bệnh viện đa khoa Lạng Giang theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
21/08/2026 09:56
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang đăng tải KHLCNT Mua tủ mát của Bệnh viện đa khoa Lạng Giang với 1 gói thầu.
21/08/2026 09:42
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang đăng tải KHLCNT Mua tủ mát của Bệnh viện đa khoa Lạng Giang với 1 gói thầu.
21/08/2026 07:58
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hóa chất và dịch vụ bảo trì hệ thống nước RO đơn nguyên thận nhân tạo năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ MÔI TRƯỜNG HÀ NỘI
10/07/2026 15:52
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ TÂM ĐỨC
07/07/2026 17:16
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hóa chất và dịch vụ bảo trì hệ thống nước RO đơn nguyên thận nhân tạo năm 2026 với 1 gói thầu.
02/07/2026 15:43
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang công bố kết quả gói thầu Mua Vật tư, hóa chất xét nghiệm dùng cho Máy điện giải EXCBIO EA5400.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ AN PHÚC
26/06/2026 10:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang công bố kết quả gói thầu Mua thuốc generic phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang lần 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM MINH TÂM, CÔNG TY CP GIA HƯNG SANTERVIET
08/05/2026 10:58
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang công bố kết quả gói thầu Mua 01 danh mục thuốc generic phục vụ chuyên môn của Trung tâm Y tế Lạng Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BIFACO
05/01/2026 11:13
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang công bố kết quả gói thầu Mua vị thuốc y học cổ truyền (Gói thầu gồm 39 danh mục; Trong đó:
- Nhóm 2: 39 danh mục).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG Y DƯỢC THĂNG LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRƯỜNG XUÂN
17/10/2025 14:29
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm Hệ thống chụp X quang kỹ thuật số 2 tấm cảm biến phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Trung tâm Y tế huyện Lạng Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ Y TẾ PHƯƠNG TÂY
08/08/2025 08:32
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm tài sản, trang thiết bị, hạ tầng công nghệ thông tin phục vụ triển khai bệnh án điện tử năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
28/07/2025 14:29
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuê phần mềm phục vụ bệnh án điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
11/07/2025 11:13
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang công bố kết quả gói thầu Số hoá VR360 Trung tâm y tế huyện Lạng Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ MINH AN PHÚC
02/07/2025 08:11
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm tài sản, trang thiết bị, hạ tầng công nghệ thông tin phục vụ triển khai bệnh án điện tử năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
27/06/2025 10:24
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang đăng tải KHLCNT Số hoá VR360 Trung tâm y tế huyện Lạng Giang với 1 gói thầu.
26/06/2025 15:56
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang công bố kết quả gói thầu Thiết kế sản xuất lắp đặt biển bảng chỉ dẫn tuyên truyền của Trung tâm y tế huyện Lạng Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KHÁNH TÙNG
23/06/2025 11:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm HIS-EMR phục vụ hoạt động khám chữa bệnh cho Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang với 2 gói thầu.
28/08/2026 15:06
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang đăng tải TBMT Mua sắm test thử nhanh phát hiện các chất ma túy phục vụ công tác chuyên môn theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
21/08/2026 14:32
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang đăng tải KHLCNT Mua sắm test thử nhanh phát hiện các chất ma túy phục vụ công tác chuyên môn với 1 gói thầu.
21/08/2026 14:04
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang đăng tải TBMT Mua tủ mát của Bệnh viện đa khoa Lạng Giang theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
21/08/2026 09:56
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang đăng tải KHLCNT Mua tủ mát của Bệnh viện đa khoa Lạng Giang với 1 gói thầu.
21/08/2026 09:42
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang đăng tải KHLCNT Mua tủ mát của Bệnh viện đa khoa Lạng Giang với 1 gói thầu.
21/08/2026 07:58
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hóa chất và dịch vụ bảo trì hệ thống nước RO đơn nguyên thận nhân tạo năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ MÔI TRƯỜNG HÀ NỘI
10/07/2026 15:52
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ TÂM ĐỨC
07/07/2026 17:16
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hóa chất và dịch vụ bảo trì hệ thống nước RO đơn nguyên thận nhân tạo năm 2026 với 1 gói thầu.
02/07/2026 15:43
Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang công bố kết quả gói thầu Mua Vật tư, hóa chất xét nghiệm dùng cho Máy điện giải EXCBIO EA5400.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ AN PHÚC
26/06/2026 10:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang đã đăng tải 111 KHLCNT, trong đó có 135 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang đã đăng tải 90 TBMT trong 82 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 88 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang đã đăng tải 117 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 117 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 43 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang có quan hệ với 114 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang có quan hệ với 31 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Lạng Giang có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Phép nước lệ làng. "
Khuyết Danh