Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 124 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 176 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 180 gói thầu, trong đó có 175 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 64 gói (với 70 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 168 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 114 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,53 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 82,86%, Xây lắp 1,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 15,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 101.523.249.663 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 91.757.306.216 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI như sau:
- Có quan hệ với 124 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,53 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 82,86%, Xây lắp 1,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 15,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 101.523.249.663 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 91.757.306.216 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,62%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 192 KHLCNT trong đó có 163 KHLCNT tự đăng tải, có 29 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 83 TBMT trong đó tự mời thầu 70 TBMT, có 13 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1 gói thầu, trong đó trúng 1 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lào Cai (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (1)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Bệnh Viện Đa Khoa số 4 tỉnh Lào Cai tháng 8 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ NHÀ SẠCH LÀO CAI
07/08/2026 09:39
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Bệnh Viện Đa Khoa số 4 tỉnh Lào Cai tháng 8 năm 2026 với 1 gói thầu.
07/08/2026 09:34
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI công bố kết quả gói thầu Mua lắp đặt hệ thống phòng cháy chữa cháy tại bệnh viện đa khoa số 4 tỉnh Lào Cai năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NHẬT NAM
07/08/2026 09:23
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI đăng tải KHLCNT Mua lắp đặt hệ thống phòng cháy chữa cháy tại bệnh viện đa khoa số 4 tỉnh Lào Cai năm 2026 với 1 gói thầu.
06/08/2026 11:18
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI công bố kết quả gói thầu May chăn, ga, gối và áo cho người nhà bệnh nhân tại Bệnh viện đa khoa số 4 tỉnh Lào Cai năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HÀ ANH
06/08/2026 11:03
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI đăng tải KHLCNT May chăn, ga, gối và áo cho người nhà bệnh nhân tại Bệnh viện đa khoa số 4 tỉnh Lào Cai năm 2026 với 1 gói thầu.
06/08/2026 10:30
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hóa chất phục vụ công tác chuyên môn tại bộ phận thận nhân tạo năm 2026 của Bệnh viện đa khoa số 4 tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ ĐỨC AN
08/07/2026 16:56
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung thuốc generic (25 phần) Phục vụ công tác khám, chữa bệnh 6 tháng cuối năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa số 4 tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
02/07/2026 14:41
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nâng cấp bảo trì bảo dưỡng hệ thống nước RO thận nhân tạo phục vụ khám chữa bệnh năm 2025 tại Bệnh Viện Đa Khoa số 4 tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SENVI
22/06/2026 09:45
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI đăng tải KHLCNT Sửa chữa nâng cấp bảo trì bảo dưỡng hệ thống nước RO thận nhân tạo phục vụ khám chữa bệnh năm 2025 tại Bệnh Viện Đa Khoa số 4 tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
22/06/2026 09:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI công bố kết quả gói thầu Mua tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác khám, chữa bệnh của Bệnh viện đa khoa thị xã Sa Pa năm 2025 (Gói số 3 đợt 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ HÀ THÀNH
12/08/2025 15:52
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI công bố kết quả gói thầu Mua tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác khám, chữa bệnh của Bệnh viện đa khoa thị xã Sa Pa năm 2025 (Gói số 2 đợt 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ HÀ THÀNH
12/08/2025 15:51
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI đăng tải KHLCNT Mua tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác khám, chữa bệnh của Bệnh viện đa khoa thị xã Sa Pa năm 2025 đợt 2 ( Gói số 1; Gói số 2; Gói số 3) với 5 gói thầu.
16/07/2025 09:56
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI công bố KQMT gói thầu Nâng cấp hạ tầng CNTT phục vụ triển khai Chuyển đổi số tại Bệnh Viện Đa Khoa Thị Xã Sa Pa năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
07/07/2025 10:14
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI công bố KQMT gói thầu Mua tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác khám, chữa bệnh của Bệnh viện đa khoa thị xã Sa Pa năm 2025 (Gói số 2 đợt 2) với 1 nhà thầu tham gia.
03/07/2025 10:37
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI công bố KQMT gói thầu Mua tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác khám, chữa bệnh của Bệnh viện đa khoa thị xã Sa Pa năm 2025 (Gói số 3 đợt 2) với 1 nhà thầu tham gia.
03/07/2025 10:37
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU THIÊN MỸ
02/07/2025 14:54
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM
02/07/2025 14:53
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU THIÊN MỸ
02/07/2025 14:49
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM
02/07/2025 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Bệnh Viện Đa Khoa số 4 tỉnh Lào Cai tháng 8 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ NHÀ SẠCH LÀO CAI
07/08/2026 09:39
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Bệnh Viện Đa Khoa số 4 tỉnh Lào Cai tháng 8 năm 2026 với 1 gói thầu.
07/08/2026 09:34
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI công bố kết quả gói thầu Mua lắp đặt hệ thống phòng cháy chữa cháy tại bệnh viện đa khoa số 4 tỉnh Lào Cai năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NHẬT NAM
07/08/2026 09:23
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI đăng tải KHLCNT Mua lắp đặt hệ thống phòng cháy chữa cháy tại bệnh viện đa khoa số 4 tỉnh Lào Cai năm 2026 với 1 gói thầu.
06/08/2026 11:18
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI công bố kết quả gói thầu May chăn, ga, gối và áo cho người nhà bệnh nhân tại Bệnh viện đa khoa số 4 tỉnh Lào Cai năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HÀ ANH
06/08/2026 11:03
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI đăng tải KHLCNT May chăn, ga, gối và áo cho người nhà bệnh nhân tại Bệnh viện đa khoa số 4 tỉnh Lào Cai năm 2026 với 1 gói thầu.
06/08/2026 10:30
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hóa chất phục vụ công tác chuyên môn tại bộ phận thận nhân tạo năm 2026 của Bệnh viện đa khoa số 4 tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ ĐỨC AN
08/07/2026 16:56
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung thuốc generic (25 phần) Phục vụ công tác khám, chữa bệnh 6 tháng cuối năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa số 4 tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
02/07/2026 14:41
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nâng cấp bảo trì bảo dưỡng hệ thống nước RO thận nhân tạo phục vụ khám chữa bệnh năm 2025 tại Bệnh Viện Đa Khoa số 4 tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SENVI
22/06/2026 09:45
BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI đăng tải KHLCNT Sửa chữa nâng cấp bảo trì bảo dưỡng hệ thống nước RO thận nhân tạo phục vụ khám chữa bệnh năm 2025 tại Bệnh Viện Đa Khoa số 4 tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
22/06/2026 09:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI đã đăng tải 176 KHLCNT, trong đó có 180 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI đã đăng tải 70 TBMT trong 64 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 70 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI đã đăng tải 168 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 168 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 114 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI có quan hệ với 124 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA SỐ 4 TỈNH LÀO CAI có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu trước giờ vẫn là một trong những thứ dễ tổn thương con người nhất. "
Dạ Vũ
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.