Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 134 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 58 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 104 gói thầu, trong đó có 50 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 48 gói (với 55 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 69 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 31 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 28 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,18%, Xây lắp 16,36%, Tư vấn 3,64%, Phi tư vấn 1,82%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 278.349.893.438 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 192.067.123.992 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 31,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương như sau:
- Có quan hệ với 134 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,18%, Xây lắp 16,36%, Tư vấn 3,64%, Phi tư vấn 1,82%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 278.349.893.438 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 192.067.123.992 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 31,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 52 KHLCNT trong đó có 35 KHLCNT tự đăng tải, có 17 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 54 TBMT trong đó tự mời thầu 44 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương công bố kết quả gói thầu Mua sắm điều hoà không khí,quạt công nghiệp phục vụ hoạt động của Bệnh viện đa khoa Thanh Chương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI HỒNG HÀ
19/06/2026 17:03
Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương đăng tải KHLCNT Mua sắm điều hoà không khí,quạt công nghiệp phục vụ hoạt động của Bệnh viện đa khoa Thanh Chương với 1 gói thầu.
19/06/2026 16:40
Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm các mặt hàng Vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế, hoá chất, khí y tế không thuộc gói 1 năm 2025-2027 tại Bệnh viện đa khoa Thanh Chương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ KỸ THUẬT LỤC TỈNH
30/03/2026 19:06
Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm các mặt hàng Vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế, hoá chất sử dụng trên các thiết bị sinh hoá, đông máu, huyết học, miễn dịch, điện giải năm 2025-2027 tại Bệnh viện đa khoa Thanh Chương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TRUNG
23/03/2026 18:11
Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương công bố kết quả gói thầu mua sắm máy điện tim 12 kênh và máy phá rung tim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ LAM HỒNG
11/02/2026 08:47
Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương công bố kết quả gói thầu sửa chữa cải tạo khu đăng ký khám bệnh và một số hạng mục khác.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh Nghiệp Tư Nhân Trịnh Hạnh
11/02/2026 07:36
Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương đăng tải KHLCNT sửa chữa cải tạo khu đăng ký khám bệnh và một số hạng mục khác với 1 gói thầu.
05/02/2026 10:09
Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương đăng tải KHLCNT mua sắm máy điện tim 12 kênh và máy phá rung tim với 1 gói thầu.
04/02/2026 16:58
Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương công bố kết quả gói thầu thuê xe cứu thương trọn gói phục vụ vận chuyển bệnh nhân lên tuyến tỉnh tại bệnh viện đa khoa thanh chương.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh phòng khám Nhân Hậu
31/12/2025 15:37
Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương đăng tải KHLCNT thuê xe cứu thương trọn gói phục vụ vận chuyển bệnh nhân lên tuyến tỉnh tại bệnh viện đa khoa thanh chương với 1 gói thầu.
26/12/2025 16:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: mua sắm thiết bị y tế năm 2025 tại bệnh viện đa khoa thanh Chương( 3 phần).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HDN, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TRUNG, CÔNG TY CỔ PHẦN HỢP TÁC QUỐC TẾ VIỆT - HÀN
16/09/2025 16:03
Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ phẫu thuật mũi xoang với 1 gói thầu.
02/07/2025 17:08
Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: mua sắm thiết bị y tế năm 2025 tại bệnh viện đa khoa thanh Chương( 3 phần) với 7 nhà thầu tham gia.
27/06/2025 10:05
Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương đăng tải TBMT Gói thầu số 1: mua sắm thiết bị y tế năm 2025 tại bệnh viện đa khoa thanh Chương( 3 phần) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/06/2025 15:17
Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế năm 2025 với 3 gói thầu.
16/06/2025 08:52
Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương công bố kết quả gói thầu Mua sắm bồn rửa tay vô trùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ LAM HỒNG
13/06/2025 16:36
Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương đăng tải KHLCNT Mua sắm bồn rửa tay vô trùng với 1 gói thầu.
13/06/2025 16:08
Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QLB
12/06/2025 16:22
Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN MK VIỆT NAM
12/06/2025 16:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương công bố kết quả gói thầu Mua sắm điều hoà không khí,quạt công nghiệp phục vụ hoạt động của Bệnh viện đa khoa Thanh Chương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI HỒNG HÀ
19/06/2026 17:03
Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương đăng tải KHLCNT Mua sắm điều hoà không khí,quạt công nghiệp phục vụ hoạt động của Bệnh viện đa khoa Thanh Chương với 1 gói thầu.
19/06/2026 16:40
Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm các mặt hàng Vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế, hoá chất, khí y tế không thuộc gói 1 năm 2025-2027 tại Bệnh viện đa khoa Thanh Chương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ KỸ THUẬT LỤC TỈNH
30/03/2026 19:06
Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm các mặt hàng Vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế, hoá chất sử dụng trên các thiết bị sinh hoá, đông máu, huyết học, miễn dịch, điện giải năm 2025-2027 tại Bệnh viện đa khoa Thanh Chương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TRUNG
23/03/2026 18:11
Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương công bố kết quả gói thầu mua sắm máy điện tim 12 kênh và máy phá rung tim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ LAM HỒNG
11/02/2026 08:47
Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương công bố kết quả gói thầu sửa chữa cải tạo khu đăng ký khám bệnh và một số hạng mục khác.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh Nghiệp Tư Nhân Trịnh Hạnh
11/02/2026 07:36
Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương đăng tải KHLCNT sửa chữa cải tạo khu đăng ký khám bệnh và một số hạng mục khác với 1 gói thầu.
05/02/2026 10:09
Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương đăng tải KHLCNT mua sắm máy điện tim 12 kênh và máy phá rung tim với 1 gói thầu.
04/02/2026 16:58
Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương công bố kết quả gói thầu thuê xe cứu thương trọn gói phục vụ vận chuyển bệnh nhân lên tuyến tỉnh tại bệnh viện đa khoa thanh chương.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh phòng khám Nhân Hậu
31/12/2025 15:37
Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương đăng tải KHLCNT thuê xe cứu thương trọn gói phục vụ vận chuyển bệnh nhân lên tuyến tỉnh tại bệnh viện đa khoa thanh chương với 1 gói thầu.
26/12/2025 16:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương đã đăng tải 58 KHLCNT, trong đó có 104 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương đã đăng tải 55 TBMT trong 48 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 44 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương đã đăng tải 69 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 69 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương có quan hệ với 134 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương có quan hệ với 22 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Thanh Chương có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cuộc sống không bao giờ là bế tắc thực sự nếu con người dám rời bỏ những lối mòn và dũng cảm tìm ra những giá trị mới. "
Khuyết Danh