Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.618.390.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.615.675.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.618.390.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.615.675.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện việc cung cấp dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng và sửa chữa các thiết bị máy xét nghiệm tại Bệnh viện Đa khoa thành phố Tam Điệp năm 2017 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp.
13/08/2017 11:27
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng công trình + Hạng mục chung của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp.
17/06/2017 09:17
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp đã đăng tải TBMT Thực hiện việc cung cấp dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng và sửa chữa các thiết bị máy xét nghiệm tại Bệnh viện Đa khoa thành phố Tam Điệp năm 2017 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
01/06/2017 10:13
Bên mời thầu Chi nhánh Tổng công ty Điện lực TP. HCM, Ban Quản lý dự án lưới điện phân phối TP. HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Thương mại và kỹ thuật Hoàng Hà
31/05/2017 10:55
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp đã đăng tải TBMT Gói thầu thi công xây dựng công trình + Hạng mục chung của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
27/05/2017 15:07
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình + Hạng mục chung của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng và Thương mại Trường Vũ
21/04/2017 07:41
Bên mời thầu Chi nhánh Tổng công ty Điện lực TP. HCM, Ban Quản lý dự án lưới điện phân phối TP. HCM đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
17/04/2017 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp công bố kết quả gói thầu Thực hiện việc cung cấp dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng và sửa chữa các thiết bị máy xét nghiệm tại Bệnh viện Đa khoa thành phố Tam Điệp năm 2017.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Phát triển và Thương mại Thành Long
13/08/2017 11:27
Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng công trình + Hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng và Thương mại Trường Vũ
17/06/2017 09:17
Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp đăng tải TBMT Thực hiện việc cung cấp dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng và sửa chữa các thiết bị máy xét nghiệm tại Bệnh viện Đa khoa thành phố Tam Điệp năm 2017 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
01/06/2017 10:13
Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp đăng tải TBMT Thực hiện việc cung cấp dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng và sửa chữa các thiết bị máy xét nghiệm tại Bệnh viện Đa khoa thành phố Tam Điệp năm 2017 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
31/05/2017 17:43
Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp đăng tải TBMT cung cấp dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng và sửa chữa các thiết bị máy xét nghiệm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
31/05/2017 10:44
Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp đăng tải TBMT Gói thầu thi công xây dựng công trình + Hạng mục chung theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
27/05/2017 15:07
Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình + Hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng và Thương mại Trường Vũ
21/04/2017 07:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện việc cung cấp dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng và sửa chữa các thiết bị máy xét nghiệm tại Bệnh viện Đa khoa thành phố Tam Điệp năm 2017 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp.
13/08/2017 11:27
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng công trình + Hạng mục chung của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp.
17/06/2017 09:17
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp đã đăng tải TBMT Thực hiện việc cung cấp dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng và sửa chữa các thiết bị máy xét nghiệm tại Bệnh viện Đa khoa thành phố Tam Điệp năm 2017 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
01/06/2017 10:13
Bên mời thầu Chi nhánh Tổng công ty Điện lực TP. HCM, Ban Quản lý dự án lưới điện phân phối TP. HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Thương mại và kỹ thuật Hoàng Hà
31/05/2017 10:55
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp đã đăng tải TBMT Gói thầu thi công xây dựng công trình + Hạng mục chung của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
27/05/2017 15:07
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình + Hạng mục chung của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng và Thương mại Trường Vũ
21/04/2017 07:41
Bên mời thầu Chi nhánh Tổng công ty Điện lực TP. HCM, Ban Quản lý dự án lưới điện phân phối TP. HCM đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
17/04/2017 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa thành phố Tam Điệp có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chất lượng là làm đúng ngay cả khi không ai nhìn. "
Henry Ford
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.