Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 232 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 82 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 94 gói thầu, trong đó có 80 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 86 gói (với 86 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 90 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,12 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,21%, Xây lắp 1,16%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,63%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 65.603.049.116 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 56.126.780.029 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG như sau:
- Có quan hệ với 232 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,12 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,21%, Xây lắp 1,16%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,63%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 65.603.049.116 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 56.126.780.029 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,44%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 98 KHLCNT trong đó có 70 KHLCNT tự đăng tải, có 28 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 117 TBMT trong đó tự mời thầu 85 TBMT, có 32 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Công nghệ thông tin sẵn có phục vụ triển khai bệnh án điện tử (EMR) năm 2026 - 2028.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
25/08/2026 13:53
BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm máy laser Hene cho Bệnh viện Da liễu thành phố Đà Nẵng năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
18/08/2026 10:44
BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đăng tải KHLCNT Mua sắm máy laser Hene cho Bệnh viện Da liễu thành phố Đà Nẵng năm 2026 với 1 gói thầu.
18/08/2026 10:30
BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm trang phục cho nhân viên y tế tại Bệnh viện Da liễu thành phố Đà Nẵng năm 2025-2026 với 1 gói thầu.
18/08/2026 10:10
Bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm máy móc, thiết bị văn phòng cho Bệnh viện Da liễu thành phố Đà Nẵng năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần công nghệ Vietro Care
18/08/2026 09:01
BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm thiết bị y tế cho Bệnh viện Da liễu thành phố Đà Nẵng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ - KHOA HỌC KỸ THUẬT M.E.D.I.C
07/08/2026 14:51
Bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm các thiết bị, dịch vụ công nghệ thông tin năm 2026 (đợt 2) của chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV CƯỜNG THỊNH
05/08/2026 15:50
BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa bồi dưỡng độc hại cho viên chức, người lao động tại Bệnh viện Da liễu thành phố Đà Nẵng năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
29/07/2026 16:13
BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa bồi dưỡng độc hại cho viên chức, người lao động tại Bệnh viện Da liễu thành phố Đà Nẵng năm 2026 với 1 gói thầu.
29/07/2026 15:52
BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm máy móc, thiết bị văn phòng cho Bệnh viện Da liễu thành phố Đà Nẵng năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
27/07/2026 08:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm máy móc, thiết bị văn phòng cho Bệnh viện Da liễu thành phố Đà Nẵng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NGUYÊN HOÀNG HƯƠNG, CÔNG TY TNHH MTV TĐD, Công ty cổ phần công nghệ Vietro Care
18/08/2026 09:01
BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm các thiết bị, dịch vụ công nghệ thông tin năm 2026 (đợt 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SONG NHÂN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI LÊ THỊNH, CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ XUÂN THẮM, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ HPT, CÔNG TY TNHH TMDV CƯỜNG THỊNH
05/08/2026 15:50
BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm đồ vải cho Bệnh viện Da liễu thành phố Đà Nẵng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH ĐỨC AQT
24/07/2026 15:22
BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm bổ sung sản phẩm chống nắng cho Nhà thuốc Bệnh viện Da liễu thành phố Đà Nẵng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM HÙNG LỢI, CÔNG TY TNHH DKSH VIỆT NAM, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NAM PHÚC
02/07/2026 15:18
BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm văn phòng phẩm và vật dụng mau hỏng phục vụ hoạt động thường xuyên của Bệnh viện Da liễu thành phố Đà Nẵng từ tháng 7/2026 đến hết tháng 6/2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh ĐẶNG THỊ VIỆT HỒNG
25/06/2026 15:01
BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm bổ sung thiết bị, linh kiện, hóa chất xét nghiệm cho Bệnh viện Da liễu thành phố Đà Nẵng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ - KHOA HỌC KỸ THUẬT M.E.D.I.C , CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH MINH, CÔNG TY TNHH DANAMED, CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SUN
03/06/2026 10:39
BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu dịch vụ bảo dưỡng bảo trì thiết bị cho Bệnh viện Da liễu thành phố Đà Nẵng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ VIỆT CAN
26/05/2026 09:31
BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm bổ sung vật tư y tế, hóa chất, hàng hóa đặc thù cho Bệnh viện Da liễu thành phố Đà Nẵng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ - KHOA HỌC KỸ THUẬT M.E.D.I.C , CÔNG TY TNHH HÀ LUYỆN, CÔNG TY TNHH DANAMED, CÔNG TY TNHH MTV THIẾT BỊ KỸ THUẬT HƯNG PHÁT, CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SUN, CÔNG TY TNHH Y TẾ ANH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ SKY, CÔNG TY TNHH PHƯỚC PHÁT EAKAO, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH PHÁT, CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ ĐẠI CÁT Á , CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ KHÁNH ĐĂNG, CÔNG TY TNHH MTV YTECO
16/03/2026 19:34
BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm thiết bị Công nghệ thông tin cho Bệnh viện Da liễu thành phố Đà Nẵng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC , CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI LÊ THỊNH, CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ QUẢNG CÁO SUNNY, CÔNG TY TNHH PHƯỚC PHÁT EAKAO, CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT ĐỨC TRÍ GROUP
12/03/2026 13:32
BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố KQMT gói thầu Mua sắm mỹ phẩm, thiết bị y tế cho Nhà thuốc Bệnh viện Da liễu thành phố Đà Nẵng năm 2026 với 17 nhà thầu tham gia.
23/02/2026 09:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Công nghệ thông tin sẵn có phục vụ triển khai bệnh án điện tử (EMR) năm 2026 - 2028.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
25/08/2026 13:53
BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm máy laser Hene cho Bệnh viện Da liễu thành phố Đà Nẵng năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
18/08/2026 10:44
BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đăng tải KHLCNT Mua sắm máy laser Hene cho Bệnh viện Da liễu thành phố Đà Nẵng năm 2026 với 1 gói thầu.
18/08/2026 10:30
BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm trang phục cho nhân viên y tế tại Bệnh viện Da liễu thành phố Đà Nẵng năm 2025-2026 với 1 gói thầu.
18/08/2026 10:10
Bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm máy móc, thiết bị văn phòng cho Bệnh viện Da liễu thành phố Đà Nẵng năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần công nghệ Vietro Care
18/08/2026 09:01
BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm thiết bị y tế cho Bệnh viện Da liễu thành phố Đà Nẵng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ - KHOA HỌC KỸ THUẬT M.E.D.I.C
07/08/2026 14:51
Bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm các thiết bị, dịch vụ công nghệ thông tin năm 2026 (đợt 2) của chủ đầu tư BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV CƯỜNG THỊNH
05/08/2026 15:50
BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa bồi dưỡng độc hại cho viên chức, người lao động tại Bệnh viện Da liễu thành phố Đà Nẵng năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
29/07/2026 16:13
BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa bồi dưỡng độc hại cho viên chức, người lao động tại Bệnh viện Da liễu thành phố Đà Nẵng năm 2026 với 1 gói thầu.
29/07/2026 15:52
BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm máy móc, thiết bị văn phòng cho Bệnh viện Da liễu thành phố Đà Nẵng năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
27/07/2026 08:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đã đăng tải 82 KHLCNT, trong đó có 94 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đã đăng tải 86 TBMT trong 86 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 85 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đã đăng tải 90 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 90 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG có quan hệ với 232 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN DA LIỄU THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu tư duy làm ngôn ngữ đồi bại, thì ngôn ngữ cũng có thể làm đồi bại tư duy. "
George Orwell