Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.446.586.531 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.946.504.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.446.586.531 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.946.504.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,51%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua thuốc generic. gồm 111 mặt hàng (mỗi mặt hàng là một phần độc lập của gói thầu).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VẠN KHANG
25/06/2026 09:47
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua thuốc generic. gồm 111 mặt hàng (mỗi mặt hàng là một phần độc lập của gói thầu) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/05/2026 09:38
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Gói thầu số 01: Mua thuốc Generic với 1 gói thầu.
15/05/2026 11:30
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01/HH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI RI VIỆT NAM
13/02/2026 14:59
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa, dịch vụ để sửa chữa và cải tạo hệ thống xử lý nước thải sau lũ lụt tại
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
09/02/2026 16:52
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Mua hàng hóa cấp độc hại hiện vật của Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk Cơ Sở 2.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DANH MINI MART 24/7
25/12/2025 14:43
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Mua hàng hóa cấp độc hại hiện vật của Bệnh viện Da Liễu tỉnh Đắk Lắk Cơ sở 2 với 1 gói thầu.
18/12/2025 14:11
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu cho gói thầu: Mua sắm Thiết bị y tế chuyên dùng năm 2025 thuộc dự toán mua sắm mua Thiết bị y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh, công tác chuyên môn của Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk cơ sở 2 với 1 gói thầu.
12/12/2025 10:48
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế phụ tùng xe ô tô 47C 2791 của Bệnh viện Da Liễu tỉnh Đắk Lắk Cơ sở 2.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH GARAGE Ô TÔ HỒNG SANG
28/10/2025 14:22
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế phụ tùng xe ô tô 47C 2791 của Bệnh viện Da Liễu tỉnh Đắk Lắk Cơ sở 2 với 1 gói thầu.
27/10/2025 16:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa tươi tiệt trùng ít đường 180ml với 1 gói thầu.
27/06/2025 11:21
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Cung ứng hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT QUANG PHÁT, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG LÂM, CÔNG TY TNHH GIA LONG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ & HÓA CHẤT MEDITEK VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ FUSION
20/01/2025 16:39
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk công bố KQMT gói thầu Cung ứng hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế với 8 nhà thầu tham gia.
26/12/2024 09:32
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Cung ứng hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/12/2024 09:56
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm Hoá chất - sinh phẩm xét nghiệm, gồm 13 mặt hàng. (được chia thành 6 phần của gói thầu).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ TOPMED
23/02/2024 14:50
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm Vật tư tiêu hao, gồm 25 mặt hàng. (mỗi mặt hàng là một phần độc lập của gói thầu).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ - VẬT TƯ KHOA HỌC KỸ THUẬT LINH ANH, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ & HÓA CHẤT MEDITEK VIỆT NAM
23/02/2024 14:34
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm Thiết bị Y tế, gồm 8 mặt hàng. (mỗi mặt hàng là một phần độc lập của gói thầu).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT LONG THỦY, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ - VẬT TƯ KHOA HỌC KỸ THUẬT LINH ANH
23/02/2024 14:12
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp thuốc Generic, gồm 03 mặt hàng, Mỗi mặt hàng là một phần độc lập của gói thầu).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC MEDIPHARCO
26/01/2024 09:44
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm Hoá chất - sinh phẩm xét nghiệm, gồm 13 mặt hàng. (được chia thành 6 phần của gói thầu) với 6 nhà thầu tham gia.
24/01/2024 16:16
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm Vật tư tiêu hao, gồm 25 mặt hàng. (mỗi mặt hàng là một phần độc lập của gói thầu) với 3 nhà thầu tham gia.
19/01/2024 09:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua thuốc generic. gồm 111 mặt hàng (mỗi mặt hàng là một phần độc lập của gói thầu).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VẠN KHANG
25/06/2026 09:47
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua thuốc generic. gồm 111 mặt hàng (mỗi mặt hàng là một phần độc lập của gói thầu) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/05/2026 09:38
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Gói thầu số 01: Mua thuốc Generic với 1 gói thầu.
15/05/2026 11:30
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01/HH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI RI VIỆT NAM
13/02/2026 14:59
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa, dịch vụ để sửa chữa và cải tạo hệ thống xử lý nước thải sau lũ lụt tại
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
09/02/2026 16:52
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Mua hàng hóa cấp độc hại hiện vật của Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk Cơ Sở 2.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DANH MINI MART 24/7
25/12/2025 14:43
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Mua hàng hóa cấp độc hại hiện vật của Bệnh viện Da Liễu tỉnh Đắk Lắk Cơ sở 2 với 1 gói thầu.
18/12/2025 14:11
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu cho gói thầu: Mua sắm Thiết bị y tế chuyên dùng năm 2025 thuộc dự toán mua sắm mua Thiết bị y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh, công tác chuyên môn của Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk cơ sở 2 với 1 gói thầu.
12/12/2025 10:48
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế phụ tùng xe ô tô 47C 2791 của Bệnh viện Da Liễu tỉnh Đắk Lắk Cơ sở 2.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH GARAGE Ô TÔ HỒNG SANG
28/10/2025 14:22
Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế phụ tùng xe ô tô 47C 2791 của Bệnh viện Da Liễu tỉnh Đắk Lắk Cơ sở 2 với 1 gói thầu.
27/10/2025 16:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Da liễu tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người làm điều thiện thì trời lấy phúc mà trả lại; kẻ làm điều bất thiện thì trời lấy họa mà trả lại. 為善者,天報之以福;為不善者,天報之以禍。Vi thiện giả, thiên báo chi dĩ phúc; vi bất thiện giả, thiên báo chi dĩ họa. "
Khổng Tử