Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 849 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 427 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 547 gói thầu, trong đó có 426 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 464 gói (với 517 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 8 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 530 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 142 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 70 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 82,98%, Xây lắp 1,55%, Tư vấn 1,16%, Phi tư vấn 14,12%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 2%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.701.183.352.861 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.997.013.780.790 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 36,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG như sau:
- Có quan hệ với 849 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 82,98%, Xây lắp 1,55%, Tư vấn 1,16%, Phi tư vấn 14,12%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 2%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.701.183.352.861 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.997.013.780.790 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 36,25%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 480 KHLCNT trong đó có 360 KHLCNT tự đăng tải, có 120 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 579 TBMT trong đó tự mời thầu 446 TBMT, có 133 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 13 gói thầu, trong đó trúng 13 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 92.93% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.66% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (11), Không xác định (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (10), Không xác định (3)
- Có quan hệ với 8 bên mời thầu
- Có quan hệ với 11 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 67 gói thầu với 14 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất tẩy rửa cho Bệnh viện Đà Nẵng với 1 gói thầu.
03/09/2026 09:50
BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm phim y tế năm 2026-2027 cho Bệnh viện Đà Nẵng với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:25
BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn lập E- hồ sơ mời thầu và đánh giá E- hồ sơ dự thầu cho gói thầu Mua sắm hệ thống chụp cộng hưởng từ cho Bệnh viện Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Dịch vụ Thuận An
27/08/2026 08:44
BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung vật tư y tế, hóa chất, vật tư xét nghiệm chuyên khoa năm 2026 của Bệnh viện Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ TÂN ĐẠI THÀNH
25/08/2026 17:44
BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ kiểm soát côn trùng dịch hại tại Bệnh viện Đà Nẵng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 17:05
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ kiểm định, hiệu chuẩn thiết bị tại Bệnh viện Đà Nẵng của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG.
25/08/2026 16:58
BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG đăng tải TBMT Mua sắm vật tư sửa chữa và thay thế hệ thống cấp thoát nước, nhà vệ sinh tại Bệnh viện Đà Nẵng trong 01 năm theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
25/08/2026 16:51
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa và thay thế hệ thống cấp thoát nước, nhà vệ sinh tại Bệnh viện Đà Nẵng trong 01 năm của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG.
25/08/2026 15:59
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ nạo vét, vận chuyển, xử lý chất thải hầm tự hoại khu Đa chức năng tại Bệnh viện Đà Nẵng của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG.
25/08/2026 10:31
BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống chụp cộng hưởng từ cho Bệnh viện Đà Nẵng với 2 gói thầu.
21/08/2026 11:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ kiểm định, hiệu chuẩn thiết bị tại Bệnh viện Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu:
25/08/2026 16:58
BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa và thay thế hệ thống cấp thoát nước, nhà vệ sinh tại Bệnh viện Đà Nẵng trong 01 năm.
- Nhà thầu trúng thầu:
25/08/2026 15:59
BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Dịch vụ nạo vét, vận chuyển, xử lý chất thải hầm tự hoại khu Đa chức năng tại Bệnh viện Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu:
25/08/2026 10:31
BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm nước cất năm 2026 cho Bệnh viện Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ - KHOA HỌC KỸ THUẬT M.E.D.I.C
17/08/2026 15:21
BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vận chuyển hồ sơ cho Bệnh viện Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần công nghệ Vietro Care
13/08/2026 10:19
BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm linh kiện thay thế cho Máy đo loãng xương tại Bệnh viện Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN C.P.V
06/08/2026 15:29
BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung nội khí quản cho Bệnh viện Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ VÀ VẬT TƯ Y TẾ HOÀNG VIỆT LONG
23/07/2026 09:14
BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung chỉ phẫu thuật năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THIẾT BỊ THẮNG LỢI, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ÁNH DƯƠNG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐAN
25/06/2026 15:57
BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Thuê hội trường phục vụ Hội nghị khoa học quốc tế liên bệnh viện năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHU DU LỊCH BẮC MỸ AN
17/06/2026 15:53
BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Cải tạo, lắp đặt kệ gắn thiết bị oxy, monitoring để theo dõi người bệnh suy hô hấp tại khu Cấp cứu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT SAO LONG NGUYỄN
17/06/2026 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất tẩy rửa cho Bệnh viện Đà Nẵng với 1 gói thầu.
03/09/2026 09:50
BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm phim y tế năm 2026-2027 cho Bệnh viện Đà Nẵng với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:25
BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn lập E- hồ sơ mời thầu và đánh giá E- hồ sơ dự thầu cho gói thầu Mua sắm hệ thống chụp cộng hưởng từ cho Bệnh viện Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Dịch vụ Thuận An
27/08/2026 08:44
BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung vật tư y tế, hóa chất, vật tư xét nghiệm chuyên khoa năm 2026 của Bệnh viện Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ TÂN ĐẠI THÀNH
25/08/2026 17:44
BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ kiểm soát côn trùng dịch hại tại Bệnh viện Đà Nẵng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 17:05
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ kiểm định, hiệu chuẩn thiết bị tại Bệnh viện Đà Nẵng của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG.
25/08/2026 16:58
BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG đăng tải TBMT Mua sắm vật tư sửa chữa và thay thế hệ thống cấp thoát nước, nhà vệ sinh tại Bệnh viện Đà Nẵng trong 01 năm theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
25/08/2026 16:51
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa và thay thế hệ thống cấp thoát nước, nhà vệ sinh tại Bệnh viện Đà Nẵng trong 01 năm của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG.
25/08/2026 15:59
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ nạo vét, vận chuyển, xử lý chất thải hầm tự hoại khu Đa chức năng tại Bệnh viện Đà Nẵng của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG.
25/08/2026 10:31
BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống chụp cộng hưởng từ cho Bệnh viện Đà Nẵng với 2 gói thầu.
21/08/2026 11:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG đã đăng tải 427 KHLCNT, trong đó có 547 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG đã đăng tải 517 TBMT trong 464 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 446 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 71 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG đã đăng tải 530 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 530 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 142 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG có quan hệ với 849 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG có quan hệ với 81 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐÀ NẴNG có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Mãn nguyện không phải là làm thỏa mãn điều bạn muốn, mà là nhận ra bạn hiện đã có nhiều như thế nào. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.