Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 77 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 87 gói thầu, trong đó có 75 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 77 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 63 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,21%, Xây lắp 5,26%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.361.549.143 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.462.205.057 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,21%, Xây lắp 5,26%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.361.549.143 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.462.205.057 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,90%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 71 KHLCNT trong đó có 71 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 21 TBMT trong đó tự mời thầu 17 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm đồ vải năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần may đo bắc ninh
30/08/2022 14:48
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT mua sắm đồ vải năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh với 1 gói thầu.
19/08/2022 15:07
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp giai đoạn 2022-2024 của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP TOÀN CẦU
05/08/2022 10:30
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư tiêu hao của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh với 1 gói thầu.
26/07/2022 10:37
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp giai đoạn 2022-2024 của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/07/2022 16:41
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Gói thầu thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp giai đoạn 2022-2024 của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh với 1 gói thầu.
06/07/2022 17:05
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua khí y tế năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHÍ CÔNG NGHIỆP VIỆT NAM
27/04/2022 16:18
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất xét nghiệm phục vụ khám và điều trị bệnh nhân covid-19 của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và dịch vụ y tế Đại Dương
18/04/2022 16:41
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm phục vụ khám và điều trị bệnh nhân covid-19 của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh với 1 gói thầu.
18/04/2022 16:29
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua khí y tế năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh với 1 gói thầu.
01/04/2022 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu mua sắm đồ vải năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần may đo bắc ninh
30/08/2022 14:48
Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh đăng tải KHLCNT mua sắm đồ vải năm 2022 với 1 gói thầu.
19/08/2022 15:07
Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp giai đoạn 2022-2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP TOÀN CẦU
05/08/2022 10:30
Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Mua vật tư tiêu hao với 1 gói thầu.
26/07/2022 10:37
Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp giai đoạn 2022-2024 với 1 nhà thầu tham gia.
22/07/2022 14:18
Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh đăng tải TBMT Gói thầu thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp giai đoạn 2022-2024 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/07/2022 16:41
Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Gói thầu thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp giai đoạn 2022-2024 với 1 gói thầu.
06/07/2022 17:05
Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua khí y tế năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHÍ CÔNG NGHIỆP VIỆT NAM
27/04/2022 16:18
Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất xét nghiệm phục vụ khám và điều trị bệnh nhân covid-19.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và dịch vụ y tế Đại Dương
18/04/2022 16:41
Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm phục vụ khám và điều trị bệnh nhân covid-19 với 1 gói thầu.
18/04/2022 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm đồ vải năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần may đo bắc ninh
30/08/2022 14:48
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT mua sắm đồ vải năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh với 1 gói thầu.
19/08/2022 15:07
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp giai đoạn 2022-2024 của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP TOÀN CẦU
05/08/2022 10:30
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư tiêu hao của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh với 1 gói thầu.
26/07/2022 10:37
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp giai đoạn 2022-2024 của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/07/2022 16:41
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Gói thầu thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp giai đoạn 2022-2024 của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh với 1 gói thầu.
06/07/2022 17:05
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua khí y tế năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHÍ CÔNG NGHIỆP VIỆT NAM
27/04/2022 16:18
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất xét nghiệm phục vụ khám và điều trị bệnh nhân covid-19 của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và dịch vụ y tế Đại Dương
18/04/2022 16:41
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm phục vụ khám và điều trị bệnh nhân covid-19 của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh với 1 gói thầu.
18/04/2022 16:29
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua khí y tế năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh với 1 gói thầu.
01/04/2022 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh đã đăng tải 77 KHLCNT, trong đó có 87 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh đã đăng tải 19 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 17 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh đã đăng tải 77 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 77 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 63 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh có quan hệ với 35 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh phổi Bắc Ninh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Phẩm cách không nằm ở việc có được sự tôn kính, mà ở việc xứng đáng với nó. "
Aristotle