Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.409.777.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.365.727.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.409.777.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.365.727.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi nhánh công ty TNHH tư vấn xây dựng A.T đã đăng tải TBMT Toàn bộ phần xây lắp và chi phí hạng mục chung công trình của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/11/2018 19:32
Bên mời thầu Chi nhánh công ty TNHH tư vấn xây dựng A.T đã đăng tải KHLCNT Khoa điều trị theo yêu cầu bệnh viện Lao và bệnh Phổi Nghệ An của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An với 4 gói thầu.
12/11/2018 19:28
Chủ đầu tư Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khoa điều trị theo yêu cầu bệnh viện Lao và bệnh Phổi Nghệ An.
12/11/2018 07:00
Bên mời thầu Chi nhánh công ty TNHH tư vấn xây dựng A.T đã đăng tải TBMT Toàn bộ phần xây lắp và chi phí hạng mục chung công trình của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/11/2018 13:58
Bên mời thầu Chi nhánh công ty TNHH tư vấn xây dựng A.T đã đăng tải KHLCNT Khoa điều trị theo yêu cầu bệnh viện Lao và bệnh Phổi Nghệ An của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An với 4 gói thầu.
05/11/2018 13:54
Chủ đầu tư Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung ứng các mặt hàng hóa chất, VTYT tiêu hao năm 2018-2019 tại Bệnh viện Lao và bệnh Phổi Nghệ An.
05/11/2018 07:00
Chủ đầu tư Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khoa điều trị theo yêu cầu bệnh viện Lao và bệnh Phổi Nghệ An.
05/11/2018 07:00
Chủ đầu tư Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khoa điều trị theo yêu cầu bệnh viện Lao và bệnh Phổi Nghệ An .
05/11/2018 07:00
Chủ đầu tư Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm máy xét nghiệm đông máu tự động và máy thở chức năng cao tại Bệnh viện Lao và bệnh Phổi Nghệ An.
04/10/2018 07:00
Chủ đầu tư Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo nâng cấp cổng, hàng rào và đường vào Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An .
01/08/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An đăng tải TBMT Cung cấp các hạng mục thiết bị mạng, thiết bị chống sét, thiết bị CNTT và phần mềm. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 23 ngày 01/02/2018) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
01/02/2018 07:55
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm Dàn máy xét nghiệm Elisa bán tự động (Đăng tải trên báo đấu thầu số 19 ngày 26/01/2018) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
26/01/2018 08:59
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An đăng tải TBMT Mua ống nội soi phế quản có chức năng chuẩn đoán ung thư sớm. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 03 ngày 04/01/2018) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
04/01/2018 09:27
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An đăng tải TBMT Mua sắm 01 máy sấy công nghiệp cho Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An (Đăng tải trên báo đấu thầu số 223 ngày 23/11/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
23/11/2017 07:56
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An công bố kết quả gói thầu Cung ứng các mặt hàng hóa chất, vật tư y tế tiêu hao cho bệnh viện lao và bệnh phổi nghệ An năm 2017-2018 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 199 ngày 20/10/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Chi tiết đăng tải trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia http://muasamcong.mpi.gov.vn
20/10/2017 07:15
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An công bố kết quả gói thầu Mua sắm 01 máy giặt vắt công nghệ lồng treo chống rung cho Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 104 ngày 08/06/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh nhà thầu The One-Vật tư y tế Nghệ An
08/06/2017 07:12
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An công bố kết quả gói thầu Mua hoá chất xét nghiệm năm 2017 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 96 ngày 29/05/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ QUANG MINH
29/05/2017 07:22
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An đăng tải TBMT Mua sắm 01 máy giặt vắt công nghệ lồng treo chống rung cho Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An (Đăng tải trên báo đấu thầu số 80 ngày 05/05/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
05/05/2017 11:53
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An đăng tải TBMT Mua hóa chất xét nghiệm năm 2017 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 64 ngày 11/04/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
11/04/2017 07:11
Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An đăng tải TBMT Mua sắm 01 máy phân tích sinh hóa tự động; 01 máy huyết học tự động và 01 máy điện tim 6 kênh tại Bệnh viện Lao và bệnh phổi Nghệ An (Đăng tải trên báo đấu thầu số 131 ngày 14/07/2016) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/07/2016 06:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi nhánh công ty TNHH tư vấn xây dựng A.T đã đăng tải TBMT Toàn bộ phần xây lắp và chi phí hạng mục chung công trình của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/11/2018 19:32
Bên mời thầu Chi nhánh công ty TNHH tư vấn xây dựng A.T đã đăng tải KHLCNT Khoa điều trị theo yêu cầu bệnh viện Lao và bệnh Phổi Nghệ An của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An với 4 gói thầu.
12/11/2018 19:28
Chủ đầu tư Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khoa điều trị theo yêu cầu bệnh viện Lao và bệnh Phổi Nghệ An.
12/11/2018 07:00
Bên mời thầu Chi nhánh công ty TNHH tư vấn xây dựng A.T đã đăng tải TBMT Toàn bộ phần xây lắp và chi phí hạng mục chung công trình của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/11/2018 13:58
Bên mời thầu Chi nhánh công ty TNHH tư vấn xây dựng A.T đã đăng tải KHLCNT Khoa điều trị theo yêu cầu bệnh viện Lao và bệnh Phổi Nghệ An của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An với 4 gói thầu.
05/11/2018 13:54
Chủ đầu tư Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung ứng các mặt hàng hóa chất, VTYT tiêu hao năm 2018-2019 tại Bệnh viện Lao và bệnh Phổi Nghệ An.
05/11/2018 07:00
Chủ đầu tư Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khoa điều trị theo yêu cầu bệnh viện Lao và bệnh Phổi Nghệ An.
05/11/2018 07:00
Chủ đầu tư Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khoa điều trị theo yêu cầu bệnh viện Lao và bệnh Phổi Nghệ An .
05/11/2018 07:00
Chủ đầu tư Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm máy xét nghiệm đông máu tự động và máy thở chức năng cao tại Bệnh viện Lao và bệnh Phổi Nghệ An.
04/10/2018 07:00
Chủ đầu tư Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo nâng cấp cổng, hàng rào và đường vào Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An .
01/08/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 3 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An đã đăng tải 13 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Lao và Bệnh phổi Nghệ An có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không thể nhìn thấy bóng phản chiếu khi nước đang sôi, Sự thật cũng như vậy, không thể thấy trong cơn giận dữ…Vì vậy, hãy luôn bình tĩnh.Reflection cannot be seen in boiling water, The same way truth cannot be seen in a state of anger… So always keep your cool. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.