Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.182.283.950 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.168.239.740 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.182.283.950 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.168.239.740 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo khu vệ sinh một số khoa Phòng và xây biển Cổng bệnh viện Phổi tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu.
15/11/2019 15:50
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu May quần áo Blu cho cán bộ làm công tác chuyên môn tại các khoa Phòng của bệnh Viện của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại Và Trang Phục Y Tế Việt Đức
15/11/2019 15:47
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sữa cho cán bộ làm chuyên môn trong môi trường độc hại tại các khoa phòng bệnh viện của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa Hàng Tạp Hoá: Trần Thị Mầu
08/11/2019 14:10
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm chăn, vỏ chăn, màn, gối phục vụ bệnh nhân điều trị nội trú tại bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Nguyễn Thị Hoài
20/08/2019 09:20
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm chăn, vỏ chăn, màn, gối phục vụ bệnh nhân điều trị nội trú tại bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
13/08/2019 10:20
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Thay thế, bảo trì hệ thống sử lý nước thải cho bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG TÂY BẮC
13/08/2019 09:03
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế linh kiện cho hệ thống thang máy thuộc bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANG MÁY SIN VIỆT
02/08/2019 15:12
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Thay thế, bảo trì hệ thống sử lý nước thải cho bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
30/07/2019 14:35
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu đã đăng tải TBMT Sửa chữa, thay thế linh kiện cho hệ thống thang máy thuộc bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/07/2019 09:36
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng, hiệu chuẩn máy móc, thiết bị Y tế cho bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu.
21/06/2019 14:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo khu vệ sinh một số khoa Phòng và xây biển Cổng bệnh viện Phổi tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên thương mại và xây dựng long thành
15/11/2019 15:50
Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu May quần áo Blu cho cán bộ làm công tác chuyên môn tại các khoa Phòng của bệnh Viện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại Và Trang Phục Y Tế Việt Đức
15/11/2019 15:47
Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Mua sữa cho cán bộ làm chuyên môn trong môi trường độc hại tại các khoa phòng bệnh viện.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa Hàng Tạp Hoá: Trần Thị Mầu
08/11/2019 14:10
Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm chăn, vỏ chăn, màn, gối phục vụ bệnh nhân điều trị nội trú tại bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Nguyễn Thị Hoài
20/08/2019 09:20
Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm chăn, vỏ chăn, màn, gối phục vụ bệnh nhân điều trị nội trú tại bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
13/08/2019 10:20
Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Thay thế, bảo trì hệ thống sử lý nước thải cho bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG TÂY BẮC
13/08/2019 09:03
Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế linh kiện cho hệ thống thang máy thuộc bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANG MÁY SIN VIỆT
02/08/2019 15:12
Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Thay thế, bảo trì hệ thống sử lý nước thải cho bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
30/07/2019 14:35
Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu công bố KQMT gói thầu Sửa chữa, thay thế linh kiện cho hệ thống thang máy thuộc bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu với 1 nhà thầu tham gia.
23/07/2019 09:06
Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu đăng tải TBMT Sửa chữa, thay thế linh kiện cho hệ thống thang máy thuộc bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/07/2019 09:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo khu vệ sinh một số khoa Phòng và xây biển Cổng bệnh viện Phổi tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu.
15/11/2019 15:50
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu May quần áo Blu cho cán bộ làm công tác chuyên môn tại các khoa Phòng của bệnh Viện của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại Và Trang Phục Y Tế Việt Đức
15/11/2019 15:47
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sữa cho cán bộ làm chuyên môn trong môi trường độc hại tại các khoa phòng bệnh viện của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa Hàng Tạp Hoá: Trần Thị Mầu
08/11/2019 14:10
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm chăn, vỏ chăn, màn, gối phục vụ bệnh nhân điều trị nội trú tại bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Nguyễn Thị Hoài
20/08/2019 09:20
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm chăn, vỏ chăn, màn, gối phục vụ bệnh nhân điều trị nội trú tại bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
13/08/2019 10:20
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Thay thế, bảo trì hệ thống sử lý nước thải cho bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG TÂY BẮC
13/08/2019 09:03
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế linh kiện cho hệ thống thang máy thuộc bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANG MÁY SIN VIỆT
02/08/2019 15:12
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Thay thế, bảo trì hệ thống sử lý nước thải cho bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
30/07/2019 14:35
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu đã đăng tải TBMT Sửa chữa, thay thế linh kiện cho hệ thống thang máy thuộc bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/07/2019 09:36
Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng, hiệu chuẩn máy móc, thiết bị Y tế cho bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu.
21/06/2019 14:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 17 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu đã đăng tải 26 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Lao và bệnh Phổi tỉnh Lai Châu có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hope ends when you stop believing.Love ends when you stop caring.So, dream, believe and care…Cuộc sống chấm dứt khi bạn ngừng mơ. Hy vọng chấm dứt khi bạn không còn tin tưởng. Tình yêu kết thúc khi bạn ngừng quan tâm. Vì thế, hãy mơ, tin tưởng và quan tâm. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".