Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 106 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 95 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 133 gói thầu, trong đó có 95 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 90 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 72 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 46 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 167.292.945.793 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 82.428.285.578 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 50,73%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu như sau:
- Có quan hệ với 106 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 167.292.945.793 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 82.428.285.578 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 50,73%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 113 KHLCNT trong đó có 90 KHLCNT tự đăng tải, có 23 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 31 TBMT trong đó tự mời thầu 25 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Khám sức khỏe định kỳ cho viên chức, người lao động năm 2026” với 1 gói thầu.
13/08/2026 10:03
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư y tế tiêu hao và hoá chất y tế của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI HẠNH MINH
14/07/2026 20:36
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư hoá chất dùng cho máy của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LƯƠNG GIA
14/07/2026 20:35
Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư y tế tiêu hao và hoá chất y tế theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
25/06/2026 10:10
Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư hoá chất dùng cho máy theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
25/06/2026 10:09
Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư y tế và hoá chất năm 2026 với 2 gói thầu.
23/06/2026 15:52
Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Cung cấp sữa cho viên chức, người lao động năm 2026”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TRUNG THANH DUNG
18/06/2026 15:48
Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Cung cấp sữa cho viên chức, người lao động năm 2026” với 1 gói thầu.
12/06/2026 11:40
Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Bảo trì, bảo dưỡng máy lạnh năm 2026”.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐIỆN LẠNH TÂM HẰNG
01/06/2026 16:29
Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Cung cấp Kính đeo có độ”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SẢN XUẤT GIANG ANH
01/06/2026 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư y tế tiêu hao và hoá chất y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y TẾ ICARE, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG KHÁNH, CÔNG TY TNHH LAVICOM, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ THÁI SƠN, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ LONG THỦY, CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI HẠNH MINH
14/07/2026 20:36
Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư hoá chất dùng cho máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ VIỆT TIẾN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ VẬN CHUYỂN GIAO NHẬN XUẤT NHẬP KHẨU THỜI ĐẠI MỚI, Công ty TNHH Thiết bị y tế Ngôi Sao Việt, CÔNG TY TNHH MEDI GREEN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LƯƠNG GIA
14/07/2026 20:35
Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Cung cấp, lắp đặt máy và linh kiện máy lọc nước”.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xử Lý Nước Và Môi Trường Thảo Tâm
17/06/2025 16:04
Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm “Bệnh án điện tử - HIS”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP Y TẾ THÔNG MINH
17/06/2025 09:03
Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu đăng tải KHLCNT QĐ phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuê phần mềm “Bệnh án điện tử – HIS” với 1 gói thầu.
13/06/2025 14:02
Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Cung cấp thùng rác y tế”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TRUNG THANH DUNG
10/06/2025 10:12
Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Cung cấp, lắp đặt máy và linh kiện máy lọc nước” với 1 gói thầu.
05/06/2025 10:58
Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Cung cấp thùng rác y tế” với 1 gói thầu.
05/06/2025 10:51
Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Di dời Tài sản, Thiết bị văn phòng và hồ sơ, Chứng từ tài liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: HOÀNG THỊ LỰU
22/05/2025 16:28
Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Di dời hệ thống Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY TÍNH VÀ TRUYỀN THÔNG ĐAN VIỆT
20/05/2025 14:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Khám sức khỏe định kỳ cho viên chức, người lao động năm 2026” với 1 gói thầu.
13/08/2026 10:03
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư y tế tiêu hao và hoá chất y tế của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI HẠNH MINH
14/07/2026 20:36
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư hoá chất dùng cho máy của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LƯƠNG GIA
14/07/2026 20:35
Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư y tế tiêu hao và hoá chất y tế theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
25/06/2026 10:10
Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư hoá chất dùng cho máy theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
25/06/2026 10:09
Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư y tế và hoá chất năm 2026 với 2 gói thầu.
23/06/2026 15:52
Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Cung cấp sữa cho viên chức, người lao động năm 2026”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TRUNG THANH DUNG
18/06/2026 15:48
Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Cung cấp sữa cho viên chức, người lao động năm 2026” với 1 gói thầu.
12/06/2026 11:40
Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Bảo trì, bảo dưỡng máy lạnh năm 2026”.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐIỆN LẠNH TÂM HẰNG
01/06/2026 16:29
Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Cung cấp Kính đeo có độ”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SẢN XUẤT GIANG ANH
01/06/2026 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải 95 KHLCNT, trong đó có 133 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải 25 TBMT trong 21 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 25 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu đã đăng tải 90 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 90 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 72 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu có quan hệ với 106 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Bà Rịa - Vũng Tàu có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người phụ nữ chỉ tốt đẹp bằng lượng bình yên và ánh sáng mà mình tản ra. "
Coco Chanel