Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.980.903.162 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.457.781.250 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 40,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.980.903.162 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.457.781.250 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 40,36%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh Viện Mắt Quảng Trị như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm Máy đo khúc xạ tự động và Máy đo nhãn áp năm 2022 của Bệnh viện Mắt Quảng Trị của chủ đầu tư Bệnh Viện Mắt Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y KHOA TÂM AN
01/08/2022 16:12
Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình của chủ đầu tư Bệnh Viện Mắt Quảng Trị.
19/07/2022 14:16
Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế bản vẽ thi công và lập dự toán công trình của chủ đầu tư Bệnh Viện Mắt Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 957
19/07/2022 14:13
Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Cải tạo một số phòng của Bệnh viện Mắt của chủ đầu tư Bệnh Viện Mắt Quảng Trị với 3 gói thầu.
19/07/2022 10:46
Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Quảng Trị đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm Máy đo khúc xạ tự động và Máy đo nhãn áp năm 2022 của Bệnh viện Mắt Quảng Trị của chủ đầu tư Bệnh Viện Mắt Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/07/2022 18:04
Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm Máy đo khúc xạ tự động và Máy đo nhãn áp năm 2022 của Bệnh viện Mắt Quảng Trị của chủ đầu tư Bệnh Viện Mắt Quảng Trị với 1 gói thầu.
12/07/2022 08:08
Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thuốc kiểm soát đặc biệt sử dụng năm 2022-2023 của các cơ sở khám chữa bệnh của chủ đầu tư Bệnh Viện Mắt Quảng Trị với 1 gói thầu.
23/06/2022 14:56
Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bệnh Viện Mắt Quảng Trị.
28/01/2022 14:00
Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng cải tạo cổng, tường rào của chủ đầu tư Bệnh Viện Mắt Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PHONG ĐỨC BẢO
28/01/2022 13:55
Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Công trình: Cải tạo cổng, tường rào Bệnh viện Mắt Quảng Trị của chủ đầu tư Bệnh Viện Mắt Quảng Trị với 3 gói thầu.
28/01/2022 13:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh Viện Mắt Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm Máy đo khúc xạ tự động và Máy đo nhãn áp năm 2022 của Bệnh viện Mắt Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y KHOA TÂM AN
01/08/2022 16:12
Bệnh Viện Mắt Quảng Trị công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Mua sắm Máy đo khúc xạ tự động và Máy đo nhãn áp năm 2022 của Bệnh viện Mắt Quảng Trị với 2 nhà thầu tham gia.
22/07/2022 08:15
Bệnh Viện Mắt Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG Á
19/07/2022 14:16
Bệnh Viện Mắt Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Thiết kế bản vẽ thi công và lập dự toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 957
19/07/2022 14:13
Bệnh Viện Mắt Quảng Trị đăng tải KHLCNT Gói thầu: Cải tạo một số phòng của Bệnh viện Mắt với 3 gói thầu.
19/07/2022 10:46
Bệnh Viện Mắt Quảng Trị đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm Máy đo khúc xạ tự động và Máy đo nhãn áp năm 2022 của Bệnh viện Mắt Quảng Trị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/07/2022 18:04
Bệnh Viện Mắt Quảng Trị đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm Máy đo khúc xạ tự động và Máy đo nhãn áp năm 2022 của Bệnh viện Mắt Quảng Trị với 1 gói thầu.
12/07/2022 08:08
Bệnh Viện Mắt Quảng Trị đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thuốc kiểm soát đặc biệt sử dụng năm 2022-2023 của các cơ sở khám chữa bệnh với 1 gói thầu.
23/06/2022 14:56
Bệnh Viện Mắt Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 957
28/01/2022 14:00
Bệnh Viện Mắt Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng cải tạo cổng, tường rào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PHONG ĐỨC BẢO
28/01/2022 13:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm Máy đo khúc xạ tự động và Máy đo nhãn áp năm 2022 của Bệnh viện Mắt Quảng Trị của chủ đầu tư Bệnh Viện Mắt Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y KHOA TÂM AN
01/08/2022 16:12
Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình của chủ đầu tư Bệnh Viện Mắt Quảng Trị.
19/07/2022 14:16
Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế bản vẽ thi công và lập dự toán công trình của chủ đầu tư Bệnh Viện Mắt Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 957
19/07/2022 14:13
Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Cải tạo một số phòng của Bệnh viện Mắt của chủ đầu tư Bệnh Viện Mắt Quảng Trị với 3 gói thầu.
19/07/2022 10:46
Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Quảng Trị đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm Máy đo khúc xạ tự động và Máy đo nhãn áp năm 2022 của Bệnh viện Mắt Quảng Trị của chủ đầu tư Bệnh Viện Mắt Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/07/2022 18:04
Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm Máy đo khúc xạ tự động và Máy đo nhãn áp năm 2022 của Bệnh viện Mắt Quảng Trị của chủ đầu tư Bệnh Viện Mắt Quảng Trị với 1 gói thầu.
12/07/2022 08:08
Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thuốc kiểm soát đặc biệt sử dụng năm 2022-2023 của các cơ sở khám chữa bệnh của chủ đầu tư Bệnh Viện Mắt Quảng Trị với 1 gói thầu.
23/06/2022 14:56
Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bệnh Viện Mắt Quảng Trị.
28/01/2022 14:00
Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng cải tạo cổng, tường rào của chủ đầu tư Bệnh Viện Mắt Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PHONG ĐỨC BẢO
28/01/2022 13:55
Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Công trình: Cải tạo cổng, tường rào Bệnh viện Mắt Quảng Trị của chủ đầu tư Bệnh Viện Mắt Quảng Trị với 3 gói thầu.
28/01/2022 13:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Quảng Trị đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 17 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Quảng Trị đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Quảng Trị đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Quảng Trị có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Quảng Trị có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Mắt Quảng Trị có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người thông thái nói vì họ có điều cần nói; kẻ ngu xuẩn nói bởi họ phải nói gì đó. "
Plato