Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 91 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 247 gói thầu, trong đó có 91 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 84 gói (với 86 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 100 gói, hủy thầu 2 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 156 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 148 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,72%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,28%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.209.545.177 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.537.166.825 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,72%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,28%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.209.545.177 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.537.166.825 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,32%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 91 KHLCNT trong đó có 91 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 84 TBMT trong đó tự mời thầu 84 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng khí y tế phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương.
07/10/2022 16:19
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương đã đăng tải TBMT Cung ứng khí y tế phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/08/2022 16:58
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng dịch vụ làm sạch, dọn vệ sinh trọn gói 12 tháng tại Bệnh viện Nhi Hải Dương của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Không có nhà thầu trúng thầu
24/08/2022 11:00
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Cung ứng khí y tế phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương với 3 gói thầu.
18/08/2022 09:57
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ trọn gói 12 tháng của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương.
10/08/2022 17:31
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê phần mềm quản lý khám chữa bệnh tại bệnh viện trong thời gian 01 năm (12 tháng) cho Bệnh viện Nhi Hải Dương của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương.
10/08/2022 07:32
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Không có nhà thầu trúng thầu
05/08/2022 17:15
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương đã đăng tải TBMT Cung ứng dịch vụ làm sạch, dọn vệ sinh trọn gói 12 tháng tại Bệnh viện Nhi Hải Dương của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/07/2022 20:56
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Cung ứng dịch vụ làm sạch, dọn vệ sinh trọn gói 12 tháng tại Bệnh viện Nhi Hải Dương. của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương với 3 gói thầu.
31/07/2022 20:38
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Cung ứng dịch vụ làm sạch, dọn vệ sinh trọn gói 12 tháng tại Bệnh viện Nhi Hải Dương của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương với 3 gói thầu.
30/07/2022 21:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương công bố kết quả gói thầu Cung ứng khí y tế phục vụ công tác chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHÍ CÔNG NGHIỆP VIỆT NAM
07/10/2022 16:19
Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương công bố KQMT gói thầu Cung ứng khí y tế phục vụ công tác chuyên môn với 2 nhà thầu tham gia.
31/08/2022 17:01
Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương đăng tải TBMT Cung ứng khí y tế phục vụ công tác chuyên môn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/08/2022 16:58
Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương công bố KQMT gói thầu Cung ứng dịch vụ làm sạch, dọn vệ sinh trọn gói 12 tháng tại Bệnh viện Nhi Hải Dương với 2 nhà thầu tham gia.
24/08/2022 11:12
Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương công bố kết quả gói thầu Cung ứng dịch vụ làm sạch, dọn vệ sinh trọn gói 12 tháng tại Bệnh viện Nhi Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Không có nhà thầu trúng thầu
24/08/2022 11:00
Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương đăng tải KHLCNT Cung ứng khí y tế phục vụ công tác chuyên môn với 3 gói thầu.
18/08/2022 09:57
Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ trọn gói 12 tháng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ bảo vệ phương đông stc
10/08/2022 17:31
Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm quản lý khám chữa bệnh tại bệnh viện trong thời gian 01 năm (12 tháng) cho Bệnh viện Nhi Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
10/08/2022 07:32
Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương công bố KQMT gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm phục vụ công tác chuyên môn với 1 nhà thầu tham gia.
05/08/2022 17:15
Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm phục vụ công tác chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: Không có nhà thầu trúng thầu
05/08/2022 17:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng khí y tế phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương.
07/10/2022 16:19
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương đã đăng tải TBMT Cung ứng khí y tế phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/08/2022 16:58
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng dịch vụ làm sạch, dọn vệ sinh trọn gói 12 tháng tại Bệnh viện Nhi Hải Dương của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Không có nhà thầu trúng thầu
24/08/2022 11:00
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Cung ứng khí y tế phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương với 3 gói thầu.
18/08/2022 09:57
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ trọn gói 12 tháng của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương.
10/08/2022 17:31
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê phần mềm quản lý khám chữa bệnh tại bệnh viện trong thời gian 01 năm (12 tháng) cho Bệnh viện Nhi Hải Dương của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương.
10/08/2022 07:32
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Không có nhà thầu trúng thầu
05/08/2022 17:15
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương đã đăng tải TBMT Cung ứng dịch vụ làm sạch, dọn vệ sinh trọn gói 12 tháng tại Bệnh viện Nhi Hải Dương của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/07/2022 20:56
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Cung ứng dịch vụ làm sạch, dọn vệ sinh trọn gói 12 tháng tại Bệnh viện Nhi Hải Dương. của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương với 3 gói thầu.
31/07/2022 20:38
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Cung ứng dịch vụ làm sạch, dọn vệ sinh trọn gói 12 tháng tại Bệnh viện Nhi Hải Dương của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương với 3 gói thầu.
30/07/2022 21:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương đã đăng tải 91 KHLCNT, trong đó có 247 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương đã đăng tải 86 TBMT trong 84 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 84 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương đã đăng tải 100 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 100 gói, hủy thầu 2 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương có quan hệ với 64 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Nhi tỉnh Hải Dương có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Giản dị là điều khó nhất trên đời: đó là sự giới hạn tột cùng của sự từng trải và là nỗ lực cuối cùng của thiên tài. "
G. Xăng