Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Nội tiết Nam Định như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 59 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 59 gói thầu, trong đó có 58 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 41 gói (với 47 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 69 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 37 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,85 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,74%, Xây lắp 0%, Tư vấn 2,13%, Phi tư vấn 2,13%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 91.648.477.309 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 87.987.304.828 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Nội tiết Nam Định như sau:
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,85 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,74%, Xây lắp 0%, Tư vấn 2,13%, Phi tư vấn 2,13%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 91.648.477.309 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 87.987.304.828 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,99%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Nội tiết Nam Định như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 76 KHLCNT trong đó có 58 KHLCNT tự đăng tải, có 18 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 51 TBMT trong đó tự mời thầu 40 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Nội tiết Nam Định đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc Generic bổ sung và thuốc Biệt Dược gốc của Bệnh viện Nội tiết Nam Định năm 2026 – 2027 với 2 gói thầu.
28/08/2026 16:29
Bệnh viện Nội tiết Nam Định đăng tải TBMT Mua vật tư, hoá chất xét nghiệm miễn dịch sử dụng trong 4 tháng năm 2026 của Bệnh viện Nội tiết Nam Định (Đợt 2) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/08/2026 14:44
Bệnh viện Nội tiết Nam Định đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hoá chất xét nghiệm miễn dịch sử dụng trong 4 tháng năm 2026 của Bệnh viện Nội tiết Nam Định (Đợt 2) với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:41
Bệnh viện Nội tiết Nam Định công bố kết quả gói thầu Mua vật tư y tế của Bệnh viện Nội tiết Nam Định sử dụng trong 18 tháng năm 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ GIẢI PHÁP CIVS
03/08/2026 16:32
Bệnh viện Nội tiết Nam Định công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, hoá chất xét nghiệm nước tiểu, điện giải, Hba1c, huyết học của Bệnh viện Nội tiết Nam Định sử dụng trong 18 tháng năm 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU CƯỜNG MINH
22/07/2026 14:57
Bệnh viện Nội tiết Nam Định công bố kết quả gói thầu Mua Kiosk và phần mềm tiếp đón bệnh nhân tự động (tích hợp thẻ CCCD gắn chíp và xác thực khuôn mặt).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TAG VIỆT NAM
17/07/2026 17:00
Bệnh viện Nội tiết Nam Định đăng tải KHLCNT Mua Kiosk và phần mềm tiếp đón bệnh nhân tự động (tích hợp thẻ CCCD gắn chíp và xác thực khuôn mặt) với 1 gói thầu.
07/07/2026 11:35
Bệnh viện Nội tiết Nam Định đăng tải TBMT Mua vật tư y tế của Bệnh viện Nội tiết Nam Định sử dụng trong 18 tháng năm 2026 - 2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/07/2026 16:27
Bệnh viện Nội tiết Nam Định đăng tải TBMT Mua vật tư, hoá chất xét nghiệm nước tiểu, điện giải, Hba1c, huyết học của Bệnh viện Nội tiết Nam Định sử dụng trong 18 tháng năm 2026 - 2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/07/2026 16:23
Bệnh viện Nội tiết Nam Định đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hoá chất xét nghiệm nước tiểu, điện giải, Hba1c, huyết học của Bệnh viện Nội tiết Nam Định sử dụng trong 18 tháng năm 2026 - 2027 với 1 gói thầu.
24/06/2026 17:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Nội tiết Nam Định công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, hoá chất xét nghiệm miễn dịch sử dụng trong 4 tháng năm 2026 của Bệnh viện Nội tiết Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG
23/04/2026 09:05
Bệnh viện Nội tiết Nam Định công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung thuốc sử dụng tháng 3,4 năm 2026 của Bệnh viện Nội tiết Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED
30/03/2026 11:59
Bệnh viện Nội tiết Nam Định công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung thuốc Insulin năm 2025 của Bệnh viện Nội tiết Nam Định..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN
31/10/2025 11:08
Bệnh viện Nội tiết Nam Định công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Generic hoạt chất Metformin bổ sung sử dụng trong 6 tháng của Bệnh viện Nội tiết tỉnh Nam Định năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
27/05/2025 11:10
Bệnh viện Nội tiết Nam Định công bố KQMT gói thầu Mua thuốc Generic hoạt chất Metformin bổ sung sử dụng trong 6 tháng của Bệnh viện Nội tiết tỉnh Nam Định năm 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
12/05/2025 09:01
Bệnh viện Nội tiết Nam Định đăng tải TBMT Mua thuốc Generic hoạt chất Metformin bổ sung sử dụng trong 6 tháng của Bệnh viện Nội tiết tỉnh Nam Định năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/04/2025 16:25
Bệnh viện Nội tiết Nam Định đăng tải KHLCNT Mua thuốc Generic hoạt chất Metformin bổ sung sử dụng trong 6 tháng của Bệnh viện Nội tiết tỉnh Nam Định năm 2025 với 1 gói thầu.
22/04/2025 11:09
Bệnh viện Nội tiết Nam Định công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị, thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Nội tiết tỉnh Nam Định năm 2024- 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THIẾT BỊ Y TẾ, CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ MINH DŨNG
21/02/2025 09:48
Bệnh viện Nội tiết Nam Định công bố KQMT gói thầu Mua thiết bị, thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Nội tiết tỉnh Nam Định năm 2024- 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
06/01/2025 14:06
Bệnh viện Nội tiết Nam Định đăng tải TBMT Mua thiết bị, thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Nội tiết tỉnh Nam Định năm 2024- 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/12/2024 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Nội tiết Nam Định đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc Generic bổ sung và thuốc Biệt Dược gốc của Bệnh viện Nội tiết Nam Định năm 2026 – 2027 với 2 gói thầu.
28/08/2026 16:29
Bệnh viện Nội tiết Nam Định đăng tải TBMT Mua vật tư, hoá chất xét nghiệm miễn dịch sử dụng trong 4 tháng năm 2026 của Bệnh viện Nội tiết Nam Định (Đợt 2) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/08/2026 14:44
Bệnh viện Nội tiết Nam Định đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hoá chất xét nghiệm miễn dịch sử dụng trong 4 tháng năm 2026 của Bệnh viện Nội tiết Nam Định (Đợt 2) với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:41
Bệnh viện Nội tiết Nam Định công bố kết quả gói thầu Mua vật tư y tế của Bệnh viện Nội tiết Nam Định sử dụng trong 18 tháng năm 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ GIẢI PHÁP CIVS
03/08/2026 16:32
Bệnh viện Nội tiết Nam Định công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, hoá chất xét nghiệm nước tiểu, điện giải, Hba1c, huyết học của Bệnh viện Nội tiết Nam Định sử dụng trong 18 tháng năm 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU CƯỜNG MINH
22/07/2026 14:57
Bệnh viện Nội tiết Nam Định công bố kết quả gói thầu Mua Kiosk và phần mềm tiếp đón bệnh nhân tự động (tích hợp thẻ CCCD gắn chíp và xác thực khuôn mặt).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TAG VIỆT NAM
17/07/2026 17:00
Bệnh viện Nội tiết Nam Định đăng tải KHLCNT Mua Kiosk và phần mềm tiếp đón bệnh nhân tự động (tích hợp thẻ CCCD gắn chíp và xác thực khuôn mặt) với 1 gói thầu.
07/07/2026 11:35
Bệnh viện Nội tiết Nam Định đăng tải TBMT Mua vật tư y tế của Bệnh viện Nội tiết Nam Định sử dụng trong 18 tháng năm 2026 - 2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/07/2026 16:27
Bệnh viện Nội tiết Nam Định đăng tải TBMT Mua vật tư, hoá chất xét nghiệm nước tiểu, điện giải, Hba1c, huyết học của Bệnh viện Nội tiết Nam Định sử dụng trong 18 tháng năm 2026 - 2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/07/2026 16:23
Bệnh viện Nội tiết Nam Định đăng tải KHLCNT Mua vật tư, hoá chất xét nghiệm nước tiểu, điện giải, Hba1c, huyết học của Bệnh viện Nội tiết Nam Định sử dụng trong 18 tháng năm 2026 - 2027 với 1 gói thầu.
24/06/2026 17:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Nội tiết Nam Định đã đăng tải 59 KHLCNT, trong đó có 59 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Nội tiết Nam Định đã đăng tải 47 TBMT trong 41 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 40 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Nội tiết Nam Định đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Nội tiết Nam Định đã đăng tải 69 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 69 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 37 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Nội tiết Nam Định có quan hệ với 42 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Nội tiết Nam Định có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Nội tiết Nam Định có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy cẩn thận khi đọc sách về sức khỏe. Bạn có thể bỏ mạng vì một lỗi in ấn. "
Mark Twain