Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 144 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 175 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 195 gói thầu, trong đó có 175 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 54 gói (với 61 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 178 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 127 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 42 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 41 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 72,13%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 27,87%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 107.094.349.256 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 97.224.498.165 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 144 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 72,13%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 27,87%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 107.094.349.256 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 97.224.498.165 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,22%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Hải Dương như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 248 KHLCNT trong đó có 154 KHLCNT tự đăng tải, có 94 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 118 TBMT trong đó tự mời thầu 61 TBMT, có 57 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Phụ sản Hải Dương đăng tải KHLCNT Thuê Dịch vụ thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn thông thường, chất thải y tế nguy hại tại Bệnh viện Phụ Sản Hải Dương năm 2026-2027 với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:08
Bệnh viện Phụ sản Hải Dương đăng tải TBMT Mua bổ sung vật tư y tế, hóa chất dùng chung cho Bệnh viện Phụ sản Hải Dương năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/08/2026 14:00
Bệnh viện Phụ sản Hải Dương đăng tải TBMT Mua bổ sung vật tư y tế, hóa chất dùng chung cho Bệnh viện Phụ sản Hải Dương năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/08/2026 10:57
Bệnh viện Phụ sản Hải Dương đăng tải KHLCNT Mua bổ sung vật tư y tế, hóa chất dùng chung cho Bệnh viện Phụ sản Hải Dương năm 2026 với 1 gói thầu.
20/08/2026 10:17
Bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung thuốc lần 2 Generic cho Bệnh viện Phụ Sản Hải Dương năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Hải Dương.
04/08/2026 10:42
Bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư thay thế cho hệ thống phẫu thuật nội soi Karl Storz năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG
04/08/2026 07:43
Bệnh viện Phụ sản Hải Dương công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng, dụng cụ cho gói chăm sóc mẹ và bé của khu Điều trị theo yêu cầu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT TRULY
28/07/2026 08:50
Bệnh viện Phụ sản Hải Dương đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng, dụng cụ cho gói chăm sóc mẹ và bé của khu Điều trị theo yêu cầu năm 2026 với 1 gói thầu.
24/07/2026 15:30
Bệnh viện Phụ sản Hải Dương đăng tải TBMT Mua vật tư thay thế cho hệ thống phẫu thuật nội soi Karl Storz năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
22/07/2026 16:00
Bệnh viện Phụ sản Hải Dương đăng tải TBMT Mua bổ sung thuốc lần 2 Generic cho Bệnh viện Phụ Sản Hải Dương năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
22/07/2026 09:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Phụ sản Hải Dương công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung thuốc lần 2 Generic cho Bệnh viện Phụ Sản Hải Dương năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ HẢI DƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH ASPEN VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIHAPHA, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
04/08/2026 10:42
Bệnh viện Phụ sản Hải Dương công bố kết quả gói thầu Mua vật tư thay thế cho hệ thống phẫu thuật nội soi Karl Storz năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG
04/08/2026 07:43
Bệnh viện Phụ sản Hải Dương công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vận hành, quan trắc hệ thống xử lý nước thải y tế tại Bệnh viện Phụ sản Hải Dương năm 2026-2027 trong thời gian 01 năm (12 tháng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG ĐĂNG CHÂU
21/07/2026 16:31
Bệnh viện Phụ sản Hải Dương công bố kết quả gói thầu Mua thuốc generic bổ sung cho nhà thuốc Bệnh viện Phụ sản Hải Dương năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NPT PHARMA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIHAPHA, Công ty Cổ phần Nhi khoa Việt Nam
17/07/2026 16:26
Bệnh viện Phụ sản Hải Dương công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung Vắc xin cho Bệnh viện Phụ sản Hải Dương năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dược phẩm Gia Linh, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ THORMAN, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CỔ PHẦN WINBIO, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
25/06/2026 13:57
Bệnh viện Phụ sản Hải Dương công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung vật tư y tế sử dụng để giảm đau sau phẫu thuật năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THIẾT BỊ Y TẾ SD
18/06/2026 16:22
Bệnh viện Phụ sản Hải Dương công bố kết quả gói thầu Mua vật tư thay thế cho hệ thống phẫu thuật nội soi Karl Storz năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG
15/06/2026 10:58
Bệnh viện Phụ sản Hải Dương công bố kết quả gói thầu Mua khí y tế cho Bệnh viện Phụ Sản Hải Dương năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI LINH SƠN
12/06/2026 14:46
Bệnh viện Phụ sản Hải Dương công bố kết quả gói thầu Mua sản phẩm tắm gội trẻ em thảo dược cho bệnh viện Phụ Sản Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC KHOA XANH
28/05/2026 13:55
Bệnh viện Phụ sản Hải Dương công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, hóa chất cho 3 máy xét nghiệm hoá sinh, miễn dịch, nước tiểu phục vụ khám chữa bệnh yêu cầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vạn Niên
08/05/2026 10:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Phụ sản Hải Dương đăng tải KHLCNT Thuê Dịch vụ thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn thông thường, chất thải y tế nguy hại tại Bệnh viện Phụ Sản Hải Dương năm 2026-2027 với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:08
Bệnh viện Phụ sản Hải Dương đăng tải TBMT Mua bổ sung vật tư y tế, hóa chất dùng chung cho Bệnh viện Phụ sản Hải Dương năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/08/2026 14:00
Bệnh viện Phụ sản Hải Dương đăng tải TBMT Mua bổ sung vật tư y tế, hóa chất dùng chung cho Bệnh viện Phụ sản Hải Dương năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/08/2026 10:57
Bệnh viện Phụ sản Hải Dương đăng tải KHLCNT Mua bổ sung vật tư y tế, hóa chất dùng chung cho Bệnh viện Phụ sản Hải Dương năm 2026 với 1 gói thầu.
20/08/2026 10:17
Bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung thuốc lần 2 Generic cho Bệnh viện Phụ Sản Hải Dương năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Hải Dương.
04/08/2026 10:42
Bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư thay thế cho hệ thống phẫu thuật nội soi Karl Storz năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG
04/08/2026 07:43
Bệnh viện Phụ sản Hải Dương công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng, dụng cụ cho gói chăm sóc mẹ và bé của khu Điều trị theo yêu cầu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT TRULY
28/07/2026 08:50
Bệnh viện Phụ sản Hải Dương đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng, dụng cụ cho gói chăm sóc mẹ và bé của khu Điều trị theo yêu cầu năm 2026 với 1 gói thầu.
24/07/2026 15:30
Bệnh viện Phụ sản Hải Dương đăng tải TBMT Mua vật tư thay thế cho hệ thống phẫu thuật nội soi Karl Storz năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
22/07/2026 16:00
Bệnh viện Phụ sản Hải Dương đăng tải TBMT Mua bổ sung thuốc lần 2 Generic cho Bệnh viện Phụ Sản Hải Dương năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
22/07/2026 09:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Hải Dương đã đăng tải 175 KHLCNT, trong đó có 195 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Hải Dương đã đăng tải 61 TBMT trong 54 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 61 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Hải Dương đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Hải Dương đã đăng tải 178 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 178 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 127 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Hải Dương có quan hệ với 144 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Hải Dương có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Hải Dương có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lương tâm là người mẹ kế chẳng bao giờ ngừng tới thăm ta. "
Henry Louis Mencken