Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,62%, Xây lắp 15,38%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.919.639.858 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.779.129.850 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,62%, Xây lắp 15,38%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.919.639.858 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.779.129.850 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,50%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn của bệnh viện phục hồi chức năng Quảng Ninh năm 2017 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 29 ngày 09/02/2018) của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh.
09/02/2018 08:04
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống Máy tập Phục hồi chức năng cho Bệnh viện năm 2017 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 29 ngày 09/02/2018) của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh.
09/02/2018 08:04
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống công nghệ thông tin bệnh viện phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Phục hồi chức năng năm 2017 của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh với 1 gói thầu.
03/10/2017 15:19
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị hội nghị truyền hình trực tuyến cho Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh năm 2017 của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh.
24/07/2017 16:02
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy giặt công nghiệp và Tủ sấy cho Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh.
20/07/2016 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm Hệ thống oxy hóa lỏng phục vụ công tác chuyên môn cho Bệnh viện phục hồi chức năng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT COM
23/12/2021 14:20
Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm, sửa chữa trang thiết bị y tế cho Bệnh viện Phục hồi chức năng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH C.P.V
23/12/2021 11:57
Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh công bố KQMT gói thầu Mua sắm, sửa chữa trang thiết bị y tế cho Bệnh viện Phục hồi chức năng với 1 nhà thầu tham gia.
14/12/2021 17:00
Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh công bố KQMT gói thầu Mua sắm Hệ thống oxy hóa lỏng phục vụ công tác chuyên môn cho Bệnh viện phục hồi chức năng với 1 nhà thầu tham gia.
10/12/2021 16:06
Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh đăng tải TBMT Mua sắm, sửa chữa trang thiết bị y tế cho Bệnh viện Phục hồi chức năng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/12/2021 16:45
Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm, sửa chữa trang thiết bị y tế cho Bệnh viện Phục hồi chức năng. với 3 gói thầu.
07/12/2021 11:37
Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh đăng tải TBMT Mua sắm Hệ thống oxy hóa lỏng phục vụ công tác chuyên môn cho Bệnh viện phục hồi chức năng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/11/2021 16:46
Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh đăng tải TBMT Mua sắm Hệ thống oxy hóa lỏng phục vụ công tác chuyên môn cho Bệnh viện phục hồi chức năng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/11/2021 08:34
Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm Hệ thống oxy hóa lỏng phục vụ công tác chuyên môn cho Bệnh viện phục hồi chức năng với 1 gói thầu.
24/11/2021 16:34
Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hoá chất Xét nghiệm năm 2021 của Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết bị y tế Minh Nhân
14/09/2021 10:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn của bệnh viện phục hồi chức năng Quảng Ninh năm 2017 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 29 ngày 09/02/2018) của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh.
09/02/2018 08:04
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống Máy tập Phục hồi chức năng cho Bệnh viện năm 2017 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 29 ngày 09/02/2018) của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh.
09/02/2018 08:04
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống công nghệ thông tin bệnh viện phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Phục hồi chức năng năm 2017 của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh với 1 gói thầu.
03/10/2017 15:19
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị hội nghị truyền hình trực tuyến cho Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh năm 2017 của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh.
24/07/2017 16:02
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy giặt công nghiệp và Tủ sấy cho Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh.
20/07/2016 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 30 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh đã đăng tải 13 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng Quảng Ninh có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mỗi bước chân ta đều gặp vô tận; mỗi giây phút ta đều gặp vĩnh hằng. "
Rabindranath Tagore
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.