Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.439.725.278 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.434.231.460 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 22,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.439.725.278 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.434.231.460 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 22,65%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 38 KHLCNT trong đó có 28 KHLCNT tự đăng tải, có 10 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 25 TBMT trong đó tự mời thầu 17 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Cung cấp vị thuốc cổ truyền giai đoạn 2026-2028.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM FITOPHARMA
12/08/2026 16:35
Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế đăng tải TBMT Cung cấp vị thuốc cổ truyền giai đoạn 2026-2028 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/07/2026 10:14
Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế đăng tải KHLCNT Cung cấp vị thuốc cổ truyền phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế giai đoạn 2026-2028 với 1 gói thầu.
14/07/2026 14:29
Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế (cơ sở 30 Tô Hiến Thành).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG DUY
03/07/2026 14:38
Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế (cơ sở 30 Tô Hiến Thành) với 1 gói thầu.
03/07/2026 14:27
Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế (cơ sở 30 Tô Hiến Thành).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG KT DESIGNER
19/05/2026 17:07
Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Cung cấp Thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE
18/05/2026 15:17
Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Cung cấp thuốc Generic năm 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
18/05/2026 15:13
Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế đăng tải TBMT Gói số 2: Cung cấp Thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền năm 2026-2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/04/2026 09:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế cơ sở 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG DUY
02/04/2025 10:30
Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế cơ sở 1 với 1 gói thầu.
02/04/2025 10:21
Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh của Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế với 3 gói thầu.
25/03/2025 16:02
Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Cung cấp thuốc Generic năm 2024-2025 (đợt 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN
18/02/2025 09:45
Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Cung cấp linh kiện, thiết bị y tế năm 2024 tại Bệnh viện Phục hồi chức năng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THIẾT BỊ VÀ HÓA CHẤT VIỆT NAM
14/02/2025 14:06
Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phần mềm khám chữa bệnh (HIS) của Bệnh viện Phục hồi chức năng năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
14/02/2025 14:05
Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phần mềm khám chữa bệnh (HIS) của Bệnh viện Phục hồi chức năng năm 2025-2026 với 1 gói thầu.
12/02/2025 16:27
Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Cung cấp vị thuốc cổ truyền năm 2024 - 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU NINH HIỆP, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ KHẢI HÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG Y DƯỢC THĂNG LONG, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM FITOPHARMA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC
13/01/2025 15:07
Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế công bố KQMT gói thầu Cung cấp thuốc Generic năm 2024-2025 (đợt 2) với 2 nhà thầu tham gia.
07/01/2025 08:02
Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế đăng tải TBMT Cung cấp thuốc Generic năm 2024-2025 (đợt 2) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/12/2024 11:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Cung cấp vị thuốc cổ truyền giai đoạn 2026-2028.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM FITOPHARMA
12/08/2026 16:35
Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế đăng tải TBMT Cung cấp vị thuốc cổ truyền giai đoạn 2026-2028 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/07/2026 10:14
Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế đăng tải KHLCNT Cung cấp vị thuốc cổ truyền phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế giai đoạn 2026-2028 với 1 gói thầu.
14/07/2026 14:29
Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế (cơ sở 30 Tô Hiến Thành).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG DUY
03/07/2026 14:38
Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế (cơ sở 30 Tô Hiến Thành) với 1 gói thầu.
03/07/2026 14:27
Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế (cơ sở 30 Tô Hiến Thành).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG KT DESIGNER
19/05/2026 17:07
Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Cung cấp Thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE
18/05/2026 15:17
Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Cung cấp thuốc Generic năm 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
18/05/2026 15:13
Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế đăng tải TBMT Gói số 2: Cung cấp Thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền năm 2026-2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/04/2026 09:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế đã đăng tải 31 KHLCNT, trong đó có 38 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế đã đăng tải 17 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 17 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế đã đăng tải 22 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Huế có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi chân lý còn mang giày, lời nói hoang đường đã chạy tới hơn nửa phần của thế giới. "
Mark Twain (Mỹ)
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".