Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.500.728.829 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.644.904.180 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 78,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.500.728.829 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.644.904.180 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 78,40%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống xử lý nước thải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ & MÔI TRƯỜNG VINALAB
28/08/2026 16:28
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống xử lý nước thải với 1 gói thầu.
25/08/2026 14:31
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế năm 2026 - 2027 tại Bệnh viện Quân Dân y thành phố Cần Thơ với 2 gói thầu.
24/08/2026 09:31
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị; thuê phần mềm quản lý bệnh viện và sử dụng bệnh án điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: VNPT CẦN THƠ
21/08/2026 08:51
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị; thuê phần mềm quản lý bệnh viện và sử dụng bệnh án điện tử với 1 gói thầu.
14/08/2026 16:47
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ với 1 gói thầu.
29/07/2026 08:10
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp.
03/07/2026 08:52
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ BẢO VỆ TÀI HOA
03/07/2026 08:49
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ với 1 gói thầu.
30/06/2026 09:51
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT KHLCNT dự toán thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp với 1 gói thầu.
30/06/2026 09:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế năm 2025 - 2026 tại Bệnh viện Quân Dân y thành phố Cần Thơ với 1 gói thầu.
19/05/2025 09:37
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Mua sắm, hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế năm 2024 - 2025 tại Bệnh viện Quân Dân y thành phố Cần Thơ với 2 gói thầu.
21/11/2024 14:25
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Cung cấp thuốc sử dụng năm 2024 - 2025 của Nhà thuốc Bệnh viện Quân Dân y - Cờ Đỏ với 1 gói thầu.
13/11/2024 10:43
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Vật tư, trang thiết bị y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỆT DEN TA, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI CASAS, CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ MINH ĐỨC, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HƯNG PHÁT, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN DHC VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC BẮC NAM, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ĐỨC LỘC, CÔNG TY TNHH XUÂN VY, CÔNG TY CỔ PHẦN NHÀ MÁY WEMBLEY MEDICAL, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - KỸ THUẬT - THIẾT BỊ Y TẾ AN QUỐC, CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ THIẾT BỊ Y TẾ GIA AN, CÔNG TY TNHH OXY ĐỒNG NAI
09/01/2024 10:09
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Hóa chất lẻ, trang thiết bị y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ NGHĨA TÍN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT NAM THIÊN LỘC, CÔNG TY CỔ PHẦN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM NAM HƯNG VIỆT, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT QUANG PHÁT
09/01/2024 09:58
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Hóa chất nhóm, trang thiết bị y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ HOÀNG QUÂN
14/12/2023 09:32
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ công bố KQMT gói thầu Gói số 3: Hóa chất nhóm, trang thiết bị y tế với 2 nhà thầu tham gia.
16/11/2023 15:03
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ đăng tải TBMT Gói số 3: Hóa chất nhóm, trang thiết bị y tế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/11/2023 13:47
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ đăng tải TBMT Gói số 3: Hóa chất nhóm, trang thiết bị y tế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/11/2023 15:37
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ đăng tải TBMT Gói số 2: Hóa chất lẻ, trang thiết bị y tế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/11/2023 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống xử lý nước thải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ & MÔI TRƯỜNG VINALAB
28/08/2026 16:28
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống xử lý nước thải với 1 gói thầu.
25/08/2026 14:31
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế năm 2026 - 2027 tại Bệnh viện Quân Dân y thành phố Cần Thơ với 2 gói thầu.
24/08/2026 09:31
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị; thuê phần mềm quản lý bệnh viện và sử dụng bệnh án điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: VNPT CẦN THƠ
21/08/2026 08:51
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị; thuê phần mềm quản lý bệnh viện và sử dụng bệnh án điện tử với 1 gói thầu.
14/08/2026 16:47
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ với 1 gói thầu.
29/07/2026 08:10
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp.
03/07/2026 08:52
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ BẢO VỆ TÀI HOA
03/07/2026 08:49
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ với 1 gói thầu.
30/06/2026 09:51
Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT KHLCNT dự toán thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp với 1 gói thầu.
30/06/2026 09:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ đã đăng tải 10 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Quân dân y thành phố Cần Thơ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hướng dẫn làm được rất nhiều, nhưng khuyến khích làm được mọi thứ. "
Johann Wolfgang von Goethe
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".