Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 77 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 53 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 57 gói thầu, trong đó có 51 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 53 gói (với 62 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 59 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,94%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,06%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.980.649.409 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.589.023.805 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 77 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,94%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,06%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.980.649.409 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.589.023.805 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 53 KHLCNT trong đó có 38 KHLCNT tự đăng tải, có 15 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 81 TBMT trong đó tự mời thầu 62 TBMT, có 19 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm vật tư y tế, y dụng cụ cho Bệnh viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MILLE INSTRUMENTS
28/08/2026 15:19
Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế, vật liệu nha khoa phục vụ công tác nha học đường tại thành phố Đà Nẵng năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
19/08/2026 16:31
Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, vật liệu nha khoa phục vụ công tác nha học đường tại thành phố Đà Nẵng năm 2026 với 1 gói thầu.
17/08/2026 15:13
Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư y tế, hóa chất xét nghiệm cho Bệnh viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng năm 2026 - 2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2026 16:30
Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm vật tư y tế, y dụng cụ cho Bệnh viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng năm 2026 - 2027 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
10/08/2026 16:31
Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, hóa chất, y dụng cụ cho Bệnh viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng năm 2026 - 2027 (Đợt 2) với 2 gói thầu.
07/08/2026 16:24
Bên mời thầu Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung phim X-quang (3x4cm) cho Bệnh viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG
08/07/2026 14:21
Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng đăng tải TBMT Mua sắm bổ sung phim X-quang (3x4cm) cho Bệnh viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng năm 2026 - 2027 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
26/06/2026 15:47
Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ làm răng giả phục hình trên implant cho Bệnh viện Răng - Hàm - Mặt năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN LA BO NGUYÊN TÀI
26/06/2026 14:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm vật tư y tế, y dụng cụ cho Bệnh viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng năm 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT STARLA VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ĐẠT THIỆN HÒA, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ NHA KHOA, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ LIÊN NHA, CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CAO MEKONG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DIÊN NIÊN, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH PHÁT, CÔNG TY TNHH MILLE INSTRUMENTS
28/08/2026 15:19
Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung phim X-quang (3x4cm) cho Bệnh viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng năm 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG
08/07/2026 14:21
Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật cho viên chức, người lao động tại Bệnh viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGUYÊN THẢO
04/06/2026 14:40
Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ kiểm định, hiệu chuẩn thiết bị cho Bệnh viện Răng - Hàm - Mặt năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH VÀ ĐÀO TẠO AN TOÀN LAO ĐỘNG MIỀN TRUNG, VIỆN KIỂM ĐỊNH THIẾT BỊ VÀ ĐO LƯỜNG, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐO LƯỜNG CHẤT LƯỢNG UNITY, CÔNG TY CP CHỨNG NHẬN VÀ KIỂM ĐỊNH VINACONTROL
07/04/2026 09:18
Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng thiết bị y tế cho Bệnh viện Răng - Hàm - Mặt năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ LIÊN NHA, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI-DỊCH VỤ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ A.S.T MEDI , CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CAO MEKONG
07/04/2026 09:09
Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật liệu nha khoa, vật tư y tế cho Bệnh viện Răng - Hàm - Mặt năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ LIÊN NHA, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ NHA KHOA, CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CAO MEKONG, CÔNG TY TNHH ACCOMP HEALTHCARE, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ CAO VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ HẢI LONG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VIỆT LÊ , CÔNG TY TNHH MTV YTECO, CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SUN, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRẦN VÀ TRUNG, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ B.M.S
02/03/2026 09:31
Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật liệu nha khoa, vật tư y tế cho Bệnh viện Răng - Hàm - Mặt năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TBYT VIỆT NAM CBN, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ LIÊN NHA, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ CAO VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ HẢI LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y NHA KHOA VIỆT ĐĂNG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MEDENT, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ SKY, CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CAO MEKONG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ GIÁO DỤC GEMMA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG GIA HUY, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ NHA KHOA, CÔNG TY CỔ PHẦN TÂM ĐỊNH, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDISUN
10/12/2025 17:10
Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật cho viên chức, người lao động tại Bệnh viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng năm 2025..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGUYÊN THẢO
15/10/2025 15:41
Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế, vật liệu nha khoa phục vụ công tác nha học đường tại thành phố Đà Nẵng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG GIA HUY, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ SKY
08/10/2025 16:09
Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm hóa chất và vật tư xét nghiệm cho Bệnh viện Răng - Hàm - Mặt năm 2024 - 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị và Dịch vụ Anh Phát, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG, CÔNG TY TNHH LAVICOM
19/06/2025 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm vật tư y tế, y dụng cụ cho Bệnh viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MILLE INSTRUMENTS
28/08/2026 15:19
Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế, vật liệu nha khoa phục vụ công tác nha học đường tại thành phố Đà Nẵng năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
19/08/2026 16:31
Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, vật liệu nha khoa phục vụ công tác nha học đường tại thành phố Đà Nẵng năm 2026 với 1 gói thầu.
17/08/2026 15:13
Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư y tế, hóa chất xét nghiệm cho Bệnh viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng năm 2026 - 2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2026 16:30
Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm vật tư y tế, y dụng cụ cho Bệnh viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng năm 2026 - 2027 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
10/08/2026 16:31
Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, hóa chất, y dụng cụ cho Bệnh viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng năm 2026 - 2027 (Đợt 2) với 2 gói thầu.
07/08/2026 16:24
Bên mời thầu Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung phim X-quang (3x4cm) cho Bệnh viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG
08/07/2026 14:21
Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng đăng tải TBMT Mua sắm bổ sung phim X-quang (3x4cm) cho Bệnh viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng năm 2026 - 2027 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
26/06/2026 15:47
Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ làm răng giả phục hình trên implant cho Bệnh viện Răng - Hàm - Mặt năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN LA BO NGUYÊN TÀI
26/06/2026 14:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 53 KHLCNT, trong đó có 57 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 62 TBMT trong 53 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 62 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 59 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 59 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 77 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viện Răng - Hàm - Mặt thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự can đảm là đức hạnh vĩ đại nhất trong mọi loại đức hạnh, bởi nếu bạn không có sự can đảm, bạn có thể sẽ không có cơ hội phát huy tất cả những thứ còn lại. "
Samuel Johnson