Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 223 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 186 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 193 gói thầu, trong đó có 184 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 153 gói (với 157 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 162 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 42 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,16 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 98,73%, Xây lắp 0,64%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0,64%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 59.577.223.306 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.182.236.728 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 223 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,16 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 98,73%, Xây lắp 0,64%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0,64%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 59.577.223.306 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.182.236.728 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,80%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 214 KHLCNT trong đó có 157 KHLCNT tự đăng tải, có 57 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 180 TBMT trong đó tự mời thầu 157 TBMT, có 23 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT cho gói thầu Gói thầu 03..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ANH LÊ GIA
03/09/2026 17:18
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT cho Gói thầu 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG XANH
03/09/2026 17:14
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Gói thầu: “Thuê Hệ thống thông tin phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh tại Bệnh viện Sản - Nhi tỉnh Đắk Lắk” với 3 gói thầu.
03/09/2026 17:10
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT cho Gói thầu 01..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG XANH
03/09/2026 10:55
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT cho gói thầu Gói thầu 01..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ANH LÊ GIA
03/09/2026 10:51
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 22HH: Cung cấp giường phục vụ cho người nhà bệnh nhân điều trị theo nhu cầu của Bệnh viện Sản - Nhi tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM và sản xuất Khang
25/08/2026 12:31
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 20HH: Cung cấp tủ lạnh, máy uống nóng lạnh phục vụ công tác khám và điều trị bệnh theo nhu cầu của Bệnh viện Sản - Nhi tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH SC Thanh Dũng
25/08/2026 11:19
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 21HH: Cung cấp bộ chăn, ga, gối, nệm phục vụ công tác khám và điều trị bệnh theo nhu cầu của Bệnh viện Sản - Nhi tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty cổ phần nệm Việt Mỹ
25/08/2026 11:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02-VT/2026: Mua sắm bổ sung một số vật tư tiêu hao phục vụ khám chữa bệnh 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ
19/06/2026 10:10
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu GE-02/2026: Gói thầu cung ứng bổ sung thuốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG VIDIPHA, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY TNHH DP BẢO GIA, CÔNG TY CỔ PHẦN HT MEDICAL, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ PHÚC AN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ATIPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TÂY ÂU, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED
15/04/2026 16:33
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01-VT/2026: Mua sắm một số vật tư tiêu hao phục vụ công tác khám chữa bệnh 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ KỸ THUẬT TN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MAI, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG
16/01/2026 16:25
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05-HC/2025: Mua sắm một số hoá chất, sinh phẩm 2025-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ KỸ THUẬT TN, CÔNG TY TNHH MEDIFOOD
17/10/2025 10:15
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu GE-10/2025: Gói thầu thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM MINH TRÍ
22/09/2025 15:00
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu GE-08/2025: Gói thầu thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM IMEXPHARM, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM KHANG HUY, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC HOÀNG LONG, CÔNG TY TNHH DP BẢO GIA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
29/07/2025 09:02
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01-SC/2025: Sửa chữa máy Thở R860 của Bệnh viện Sản Nhi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT NGUYỄN LẠC
15/07/2025 09:35
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04-HC/2025: Mua sắm vật tư, hoá chất nha khoa năm 2025, 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ NHA KHOA, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y NHA KHOA VIỆT ĐĂNG
11/07/2025 10:54
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk công bố KQMT gói thầu Gói thầu GE-08/2025: Gói thầu thuốc generic với 6 nhà thầu tham gia.
03/07/2025 08:09
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02-VT/2025: Mua sắm vật tư tiêu hao phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh năm 2025, 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG GIA HUY, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG LÂM, CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC BẮC NAM, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ - VẬT TƯ KHOA HỌC KỸ THUẬT LINH ANH, TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ DANAMECO, CÔNG TY TNHH GIA LONG, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM QUỐC TẾ, CÔNG TY TNHH DƯỢC KIM ĐÔ, CÔNG TY TNHH BĂNG GẠC Y TẾ LỢI THÀNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CỬU LONG, CÔNG TY TNHH K.A.L.H.U, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT MINH, CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ NAM GIAO, CÔNG TY CỔ PHẦN NHÀ MÁY WEMBLEY MEDICAL, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Y TẾ NAM THANH, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG MINH , CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ THIẾT BỊ Y TẾ GIA AN, Công ty Cổ phần Thiết bị và Công nghệ Lifelabs
25/06/2025 14:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT cho gói thầu Gói thầu 03..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ANH LÊ GIA
03/09/2026 17:18
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT cho Gói thầu 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG XANH
03/09/2026 17:14
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Gói thầu: “Thuê Hệ thống thông tin phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh tại Bệnh viện Sản - Nhi tỉnh Đắk Lắk” với 3 gói thầu.
03/09/2026 17:10
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT cho Gói thầu 01..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG XANH
03/09/2026 10:55
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT cho gói thầu Gói thầu 01..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ANH LÊ GIA
03/09/2026 10:51
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 22HH: Cung cấp giường phục vụ cho người nhà bệnh nhân điều trị theo nhu cầu của Bệnh viện Sản - Nhi tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM và sản xuất Khang
25/08/2026 12:31
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 20HH: Cung cấp tủ lạnh, máy uống nóng lạnh phục vụ công tác khám và điều trị bệnh theo nhu cầu của Bệnh viện Sản - Nhi tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH SC Thanh Dũng
25/08/2026 11:19
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 21HH: Cung cấp bộ chăn, ga, gối, nệm phục vụ công tác khám và điều trị bệnh theo nhu cầu của Bệnh viện Sản - Nhi tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty cổ phần nệm Việt Mỹ
25/08/2026 11:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 186 KHLCNT, trong đó có 193 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 157 TBMT trong 153 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 157 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 162 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 162 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 223 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Của hồi môn của nhà giàu giống như chiếc giường đầy gai góc; không nằm xuống thì mệt mà nằm xuống thì đau. "
Tục ngữ Anh
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"