Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 37 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.573.368.750 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.479.320.750 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.573.368.750 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.479.320.750 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,64%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 37 KHLCNT trong đó có 37 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa máy kích thích từ xuyên sọ khoa Cận lâm sàng Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phát triển thương mại công nghệ GREENTECH
25/08/2022 10:33
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy kích thích từ xuyên sọ khoa Cận lâm sàng Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
17/08/2022 15:49
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng, đồ gia dụng khoa dinh dưỡng bệnh viện tâm thần của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Nguyễn Thị Toàn
27/07/2022 16:50
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa rãnh thu, thoát nước sinh hoạt khoa Nam bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc.
21/07/2022 14:48
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu May quần áo blue cho bác sỹ, điều dưỡng, kĩ thuật viên, dược sĩ; đồng phục y tế cho hộ lý, y công của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Phạm Kim Tuyết
21/07/2022 14:37
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa rãnh thu, thoát nước sinh hoạt khoa Nam bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
15/07/2022 11:24
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT May quần áo blue cho bác sỹ, điều dưỡng, kĩ thuật viên, dược sĩ; đồng phục y tế cho hộ lý, y công của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
15/07/2022 11:18
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng, đồ gia dụng khoa dinh dưỡng bệnh viện tâm thần của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
11/07/2022 16:22
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu cải tạo, mở rộng nhà điều trị bệnh nhân khoa nữ bệnh viện tâm thần của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH quảng cáo và thương mại Quang Tiến
18/05/2022 08:38
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu sửa chữa trang thiết bị y tế trong bệnh viện tâm thần của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển thương mại Tín phát
16/05/2022 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Sửa chữa máy kích thích từ xuyên sọ khoa Cận lâm sàng Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phát triển thương mại công nghệ GREENTECH
25/08/2022 10:33
Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy kích thích từ xuyên sọ khoa Cận lâm sàng Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
17/08/2022 15:49
Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng, đồ gia dụng khoa dinh dưỡng bệnh viện tâm thần.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Nguyễn Thị Toàn
27/07/2022 16:50
Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa rãnh thu, thoát nước sinh hoạt khoa Nam bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Bảo Hưng
21/07/2022 14:48
Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu May quần áo blue cho bác sỹ, điều dưỡng, kĩ thuật viên, dược sĩ; đồng phục y tế cho hộ lý, y công của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Phạm Kim Tuyết
21/07/2022 14:37
Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa rãnh thu, thoát nước sinh hoạt khoa Nam bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
15/07/2022 11:24
Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT May quần áo blue cho bác sỹ, điều dưỡng, kĩ thuật viên, dược sĩ; đồng phục y tế cho hộ lý, y công của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
15/07/2022 11:18
Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng, đồ gia dụng khoa dinh dưỡng bệnh viện tâm thần với 1 gói thầu.
11/07/2022 16:22
Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu cải tạo, mở rộng nhà điều trị bệnh nhân khoa nữ bệnh viện tâm thần.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH quảng cáo và thương mại Quang Tiến
18/05/2022 08:38
Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu sửa chữa trang thiết bị y tế trong bệnh viện tâm thần.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển thương mại Tín phát
16/05/2022 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa máy kích thích từ xuyên sọ khoa Cận lâm sàng Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phát triển thương mại công nghệ GREENTECH
25/08/2022 10:33
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy kích thích từ xuyên sọ khoa Cận lâm sàng Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
17/08/2022 15:49
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng, đồ gia dụng khoa dinh dưỡng bệnh viện tâm thần của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Nguyễn Thị Toàn
27/07/2022 16:50
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa rãnh thu, thoát nước sinh hoạt khoa Nam bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc.
21/07/2022 14:48
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu May quần áo blue cho bác sỹ, điều dưỡng, kĩ thuật viên, dược sĩ; đồng phục y tế cho hộ lý, y công của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Phạm Kim Tuyết
21/07/2022 14:37
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa rãnh thu, thoát nước sinh hoạt khoa Nam bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
15/07/2022 11:24
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT May quần áo blue cho bác sỹ, điều dưỡng, kĩ thuật viên, dược sĩ; đồng phục y tế cho hộ lý, y công của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
15/07/2022 11:18
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng, đồ gia dụng khoa dinh dưỡng bệnh viện tâm thần của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
11/07/2022 16:22
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu cải tạo, mở rộng nhà điều trị bệnh nhân khoa nữ bệnh viện tâm thần của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH quảng cáo và thương mại Quang Tiến
18/05/2022 08:38
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu sửa chữa trang thiết bị y tế trong bệnh viện tâm thần của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển thương mại Tín phát
16/05/2022 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải 37 KHLCNT, trong đó có 43 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải 27 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần tỉnh Vĩnh Phúc có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Giá trị của anh đối với thế giới thường được tính bằng điều còn lại sau khi đem tật xấu trừ khỏi điểm tốt. "
Benjamin Franklin