Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 42 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,47%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 23,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.614.121.739 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.689.224.303 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,47%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 23,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.614.121.739 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.689.224.303 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,47%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc theo tên Generic phục vụ công tác bảo vệ sức khỏe tâm thần cộng cồng năm 2022 của Bệnh viện Tâm thần tỉnh yên Bái của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÍN ĐỨC
09/10/2022 07:26
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái đã đăng tải TBMT Mua thuốc theo tên Generic phục vụ công tác bảo vệ sức khỏe tâm thần cộng cồng năm 2022 của Bệnh viện Tâm thần tỉnh yên Bái của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/09/2022 17:38
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua thuốc theo tên Generic phục vụ công tác bảo vệ sức khỏe tâm thần cộng cồng năm 2022 của Bệnh viện Tâm thần tỉnh yên Bái của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái với 1 gói thầu.
25/08/2022 11:31
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư y tế tiêu hao phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Yên Bái năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÓA CHẤT VÀ THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH ĐẠT
25/07/2022 18:31
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Yên Bái năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÓA CHẤT VÀ THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH ĐẠT
12/07/2022 18:02
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm phụ kiện thay thế cho các thiết bị vật tư y tế và vật tư khác, phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Yên Bái năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng TBYT Thanh Thuỷ
15/06/2022 16:06
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Yên Bái năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/06/2022 17:51
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư y tế tiêu hao phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Yên Bái năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/06/2022 17:19
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 03: Mua sắm phụ kiện thay thế cho các thiết bị vật tư y tế và vật tư khác, phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Yên Bái năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái với 1 gói thầu.
03/06/2022 17:59
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 02: Mua sắm hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Yên Bái năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái với 3 gói thầu.
03/06/2022 17:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái công bố kết quả gói thầu Mua thuốc theo tên Generic phục vụ công tác bảo vệ sức khỏe tâm thần cộng cồng năm 2022 của Bệnh viện Tâm thần tỉnh yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÍN ĐỨC
09/10/2022 07:26
Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái đăng tải TBMT Mua thuốc theo tên Generic phục vụ công tác bảo vệ sức khỏe tâm thần cộng cồng năm 2022 của Bệnh viện Tâm thần tỉnh yên Bái theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/09/2022 17:38
Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư y tế tiêu hao phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Yên Bái năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÓA CHẤT VÀ THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH ĐẠT
25/07/2022 18:31
Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Yên Bái năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÓA CHẤT VÀ THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH ĐẠT
12/07/2022 18:02
Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư y tế tiêu hao phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Yên Bái năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
17/06/2022 17:57
Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Yên Bái năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
17/06/2022 17:57
Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm phụ kiện thay thế cho các thiết bị vật tư y tế và vật tư khác, phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Yên Bái năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng TBYT Thanh Thuỷ
15/06/2022 16:06
Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Yên Bái năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/06/2022 17:51
Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư y tế tiêu hao phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Yên Bái năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/06/2022 17:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc theo tên Generic phục vụ công tác bảo vệ sức khỏe tâm thần cộng cồng năm 2022 của Bệnh viện Tâm thần tỉnh yên Bái của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÍN ĐỨC
09/10/2022 07:26
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái đã đăng tải TBMT Mua thuốc theo tên Generic phục vụ công tác bảo vệ sức khỏe tâm thần cộng cồng năm 2022 của Bệnh viện Tâm thần tỉnh yên Bái của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/09/2022 17:38
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua thuốc theo tên Generic phục vụ công tác bảo vệ sức khỏe tâm thần cộng cồng năm 2022 của Bệnh viện Tâm thần tỉnh yên Bái của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái với 1 gói thầu.
25/08/2022 11:31
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư y tế tiêu hao phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Yên Bái năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÓA CHẤT VÀ THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH ĐẠT
25/07/2022 18:31
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Yên Bái năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÓA CHẤT VÀ THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH ĐẠT
12/07/2022 18:02
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm phụ kiện thay thế cho các thiết bị vật tư y tế và vật tư khác, phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Yên Bái năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng TBYT Thanh Thuỷ
15/06/2022 16:06
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Yên Bái năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/06/2022 17:51
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư y tế tiêu hao phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Yên Bái năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/06/2022 17:19
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 03: Mua sắm phụ kiện thay thế cho các thiết bị vật tư y tế và vật tư khác, phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Yên Bái năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái với 1 gói thầu.
03/06/2022 17:59
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 02: Mua sắm hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Yên Bái năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái với 3 gói thầu.
03/06/2022 17:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái đã đăng tải 23 KHLCNT, trong đó có 42 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái đã đăng tải 17 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái đã đăng tải 25 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Tâm Thần tỉnh Yên Bái có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi chẳng điên cuồng về hiện thực lắm, nhưng đó là nơi duy nhất có được bữa ăn ngon. "
Groucho Marx