Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 114 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 129 gói thầu, trong đó có 113 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 38 gói (với 47 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 131 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 104 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 245.832.088.597 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 95.431.241.893 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 61,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI như sau:
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 245.832.088.597 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 95.431.241.893 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 61,18%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 115 KHLCNT trong đó có 114 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 36 TBMT trong đó tự mời thầu 35 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Dây truyền máu, kim Fistula của chủ đầu tư BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ XUẤT NHẬP KHẨU VIETLAND
13/10/2022 08:34
Bên mời thầu BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Vật tư phục vụ kỹ thuật thẩm phân phúc mạc liên tục ngoại trú (CAPD) của chủ đầu tư BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI.
06/10/2022 12:25
Bên mời thầu BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Bông, băng dính, gạc của chủ đầu tư BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI.
06/10/2022 12:21
Bên mời thầu BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Bơm tiêm, kim tiêm, dây truyền các loại của chủ đầu tư BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI.
06/10/2022 12:16
Bên mời thầu BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Sinh phẩm xét nghiệm nhanh của chủ đầu tư BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI.
06/10/2022 11:57
Bên mời thầu BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Găng tay của chủ đầu tư BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI.
06/10/2022 11:51
Bên mời thầu BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Hóa chất, vật tư dùng cho hệ thống xử lý nước RO, khử trùng máy thận, quả lọc và phụ kiện của chủ đầu tư BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI.
06/10/2022 11:44
Bên mời thầu BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Vật tư phục vụ kỹ thuật hấp phụ máu của chủ đầu tư BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH PHƯƠNG
06/10/2022 11:39
Bên mời thầu BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Quả lọc thận nhân tạo, HDF online của chủ đầu tư BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI.
05/10/2022 17:05
Bên mời thầu BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Bột, dịch lọc thận nhân tạo của chủ đầu tư BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI-DỊCH VỤ ĐỒNG HỮU
05/10/2022 16:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Dây truyền máu, kim Fistula.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI-DỊCH VỤ ĐỒNG HỮU, Công ty cổ phần thiết bị y tế Vĩnh Phúc, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ ĐỨC AN, CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ XUẤT NHẬP KHẨU VIETLAND
13/10/2022 08:34
BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Vật tư phục vụ kỹ thuật thẩm phân phúc mạc liên tục ngoại trú (CAPD).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Thương mại và Dược phẩm Tân Thành
06/10/2022 12:25
BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Bông, băng dính, gạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Lê Lợi
06/10/2022 12:21
BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Bơm tiêm, kim tiêm, dây truyền các loại.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Lê Lợi
06/10/2022 12:16
BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Sinh phẩm xét nghiệm nhanh.
06/10/2022 11:57
BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Găng tay.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị y tế và Hóa chất Hoàng Phương
06/10/2022 11:51
BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Hóa chất, vật tư dùng cho hệ thống xử lý nước RO, khử trùng máy thận, quả lọc và phụ kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LÊ LỢI , CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ G.O.Y.O.H VIỆT NAM
06/10/2022 11:44
BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Vật tư phục vụ kỹ thuật hấp phụ máu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH PHƯƠNG
06/10/2022 11:39
BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Quả lọc thận nhân tạo, HDF online.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ ĐỨC AN, Công ty cổ phần thiết bị y tế Vĩnh Phúc, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI-DỊCH VỤ ĐỒNG HỮU
05/10/2022 17:05
BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Bột, dịch lọc thận nhân tạo.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết bị y tế Vĩnh Phúc, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN AEONMED VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI-DỊCH VỤ ĐỒNG HỮU
05/10/2022 16:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Dây truyền máu, kim Fistula của chủ đầu tư BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ XUẤT NHẬP KHẨU VIETLAND
13/10/2022 08:34
Bên mời thầu BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Vật tư phục vụ kỹ thuật thẩm phân phúc mạc liên tục ngoại trú (CAPD) của chủ đầu tư BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI.
06/10/2022 12:25
Bên mời thầu BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Bông, băng dính, gạc của chủ đầu tư BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI.
06/10/2022 12:21
Bên mời thầu BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Bơm tiêm, kim tiêm, dây truyền các loại của chủ đầu tư BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI.
06/10/2022 12:16
Bên mời thầu BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Sinh phẩm xét nghiệm nhanh của chủ đầu tư BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI.
06/10/2022 11:57
Bên mời thầu BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Găng tay của chủ đầu tư BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI.
06/10/2022 11:51
Bên mời thầu BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Hóa chất, vật tư dùng cho hệ thống xử lý nước RO, khử trùng máy thận, quả lọc và phụ kiện của chủ đầu tư BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI.
06/10/2022 11:44
Bên mời thầu BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Vật tư phục vụ kỹ thuật hấp phụ máu của chủ đầu tư BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH PHƯƠNG
06/10/2022 11:39
Bên mời thầu BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Quả lọc thận nhân tạo, HDF online của chủ đầu tư BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI.
05/10/2022 17:05
Bên mời thầu BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Bột, dịch lọc thận nhân tạo của chủ đầu tư BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI-DỊCH VỤ ĐỒNG HỮU
05/10/2022 16:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI đã đăng tải 114 KHLCNT, trong đó có 129 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI đã đăng tải 47 TBMT trong 38 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 35 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI đã đăng tải 131 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 131 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 104 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI có quan hệ với 61 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN THẬN HÀ NỘI có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nhà tranh cửa gỗ đời thanh thoát Không đúng không sai tự tại tâm. "
Trần Nhân Tông
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.