Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Than Khoáng sản như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.156.886.853 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.987.586.853 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Than Khoáng sản như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.156.886.853 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.987.586.853 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,37%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Than Khoáng sản như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Than Khoáng sản đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện Than - Khoáng sản năm 2022 - 2023 của chủ đầu tư Bệnh viện Than Khoáng sản với 3 gói thầu.
15/09/2022 16:05
Bên mời thầu Bệnh viện Than Khoáng sản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Bệnh viện Than Khoáng sản.
30/11/2021 15:27
Bên mời thầu Bệnh viện Than Khoáng sản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Cung cấp hệ thống máy xét nghiệm Realtime PCR và cá thiết bị phụ trợ của chủ đầu tư Bệnh viện Than Khoáng sản.
27/10/2021 10:33
Bên mời thầu Bệnh viện Than Khoáng sản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Lập HSYC, đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Bệnh viện Than Khoáng sản.
11/10/2021 10:37
Bên mời thầu Bệnh viện Than Khoáng sản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư Bệnh viện Than Khoáng sản.
11/10/2021 09:16
Bên mời thầu Bệnh viện Than Khoáng sản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thẩm tra BCKTKT của chủ đầu tư Bệnh viện Than Khoáng sản.
11/10/2021 09:13
Bên mời thầu Bệnh viện Than Khoáng sản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Bệnh viện Than Khoáng sản.
11/10/2021 09:03
Bên mời thầu Bệnh viện Than Khoáng sản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Bệnh viện Than Khoáng sản.
01/09/2021 09:58
Bên mời thầu Bệnh viện Than Khoáng sản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Bệnh viện Than Khoáng sản.
01/09/2021 09:43
Bên mời thầu Bệnh viện Than Khoáng sản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn quản lý dự án, Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Bệnh viện Than Khoáng sản.
01/09/2021 09:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Than Khoáng sản đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền (không bao gồm vị thuốc cổ truyền) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/09/2022 10:35
Bệnh viện Than Khoáng sản đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thuốc biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/09/2022 08:24
Bệnh viện Than Khoáng sản đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thuốc Generic theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/09/2022 16:49
Bệnh viện Than Khoáng sản đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện Than - Khoáng sản năm 2022 - 2023 với 3 gói thầu.
15/09/2022 16:05
Bệnh viện Than Khoáng sản công bố kết quả gói thầu Gói số 4: Cung cấp thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ VIỆT NHẬT
25/03/2022 16:03
Bệnh viện Than Khoáng sản công bố KQMT gói thầu Gói số 4: Cung cấp thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
03/03/2022 16:53
Bệnh viện Than Khoáng sản đăng tải TBMT Gói số 4: Cung cấp thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
24/02/2022 16:40
Bệnh viện Than Khoáng sản đăng tải KHLCNT KHLCNT dự án đầu tư mua sắm hệ thống thu nhận và xử lý hình ảnh X-quang kỹ thuật số DR tại trung tâm y tế than khu vực Mạo Khê với 3 gói thầu.
08/02/2022 14:55
Bệnh viện Than Khoáng sản công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
30/11/2021 15:27
Bệnh viện Than Khoáng sản công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Cung cấp hệ thống máy xét nghiệm Realtime PCR và cá thiết bị phụ trợ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ TẤT THÀNH
27/10/2021 10:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Than Khoáng sản đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện Than - Khoáng sản năm 2022 - 2023 của chủ đầu tư Bệnh viện Than Khoáng sản với 3 gói thầu.
15/09/2022 16:05
Bên mời thầu Bệnh viện Than Khoáng sản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Bệnh viện Than Khoáng sản.
30/11/2021 15:27
Bên mời thầu Bệnh viện Than Khoáng sản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Cung cấp hệ thống máy xét nghiệm Realtime PCR và cá thiết bị phụ trợ của chủ đầu tư Bệnh viện Than Khoáng sản.
27/10/2021 10:33
Bên mời thầu Bệnh viện Than Khoáng sản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Lập HSYC, đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Bệnh viện Than Khoáng sản.
11/10/2021 10:37
Bên mời thầu Bệnh viện Than Khoáng sản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư Bệnh viện Than Khoáng sản.
11/10/2021 09:16
Bên mời thầu Bệnh viện Than Khoáng sản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thẩm tra BCKTKT của chủ đầu tư Bệnh viện Than Khoáng sản.
11/10/2021 09:13
Bên mời thầu Bệnh viện Than Khoáng sản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Bệnh viện Than Khoáng sản.
11/10/2021 09:03
Bên mời thầu Bệnh viện Than Khoáng sản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Bệnh viện Than Khoáng sản.
01/09/2021 09:58
Bên mời thầu Bệnh viện Than Khoáng sản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Bệnh viện Than Khoáng sản.
01/09/2021 09:43
Bên mời thầu Bệnh viện Than Khoáng sản đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn quản lý dự án, Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Bệnh viện Than Khoáng sản.
01/09/2021 09:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Than Khoáng sản đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Than Khoáng sản đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Than Khoáng sản đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Than Khoáng sản có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Than Khoáng sản có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thật đáng ngạc nhiên rằng ai đó có thể làm trái tim bạn tan vỡ, ấy vậy mà bạn vẫn yêu người ấy với từng mảnh nhỏ. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.