Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Thể thao Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 205 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 51 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 72 gói thầu, trong đó có 50 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 77 gói (với 85 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 5 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 63 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,88%, Xây lắp 2,35%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,76%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 453.663.089.116 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 362.554.609.375 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Thể thao Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 205 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,88%, Xây lắp 2,35%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,76%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 453.663.089.116 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 362.554.609.375 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,08%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Thể thao Việt Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 57 KHLCNT trong đó có 47 KHLCNT tự đăng tải, có 10 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 76 TBMT trong đó tự mời thầu 64 TBMT, có 12 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1 gói thầu, trong đó trúng 1 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 19.36% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (1)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Thể thao Việt Nam đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm thiết y tế của Bệnh viện Thể thao Việt Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/07/2026 12:20
Bệnh viện Thể thao Việt Nam đăng tải KHLCNT KHLCNT mua sắm Thiết bị y tế của Bệnh viện Thể thao Việt Nam với 3 gói thầu.
06/07/2026 15:42
Bệnh viện Thể thao Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Trang thiết bị y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM QUỐC TẾ TÂM AN
03/04/2026 11:39
Bệnh viện Thể thao Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Vật tư y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ HÀ NỘI
03/04/2026 10:23
Bệnh viện Thể thao Việt Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 7: Vật tư y tế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/02/2026 09:51
Bệnh viện Thể thao Việt Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Trang thiết bị y tế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/02/2026 09:49
Bệnh viện Thể thao Việt Nam đăng tải KHLCNT Cung cấp trang thiết bị y tế và vật tư y tế cho Nhà thuốc Bệnh viện Thể thao Việt Nam với 2 gói thầu.
05/02/2026 09:32
Bệnh viện Thể thao Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói số 9: Thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền.
29/12/2025 23:03
Bệnh viện Thể thao Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói số 4: Thuốc Generic cho Nhà thuốc Bệnh viện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ SK83
24/12/2025 14:38
Bệnh viện Thể thao Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói số 8: Thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dược phẩm Gia Linh
23/12/2025 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Thể thao Việt Nam đăng tải KHLCNT Gói thầu thuê phần mềm quản lý hồ sơ bệnh án điện tử với 1 gói thầu.
17/07/2025 12:10
Bệnh viện Thể thao Việt Nam đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọ đơn vị cung ứng hóa chất máy xét nghiệm đông máu của Bệnh viện Thể thao Việt Nam với 1 gói thầu.
19/06/2025 10:56
Bệnh viện Thể thao Việt Nam công bố kết quả gói thầu Dịch vụ thẩm định giá gói thầu mua sắm Vật tư y tế năm 2025-2026 cho Bệnh viện Thể Thao Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ ĐẦU TƯ TÀI CHÍNH BƯU ĐIỆN
22/04/2025 14:53
Bệnh viện Thể thao Việt Nam đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán cung cấp dịch vụ thẩm định giá gói thầu mua sắm Vật tư y tế năm 2025-2026 của Bệnh viện Thể thao Việt Nam với 1 gói thầu.
14/04/2025 16:33
Bệnh viện Thể thao Việt Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Mua sắm thực phẩm bảo vệ sức khỏe, trang thiết bị y tế và vật tư y tế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2024 15:08
Bệnh viện Thể thao Việt Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm thực phẩm bảo vệ sức khoẻ, trang thiết bị y tế và vật tư y tế của Bệnh viện Thể thao Việt Nam với 1 gói thầu.
13/11/2024 12:23
Bệnh viện Thể thao Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: gói thầu thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM U.N.I VIỆT NAM , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, Công ty cổ phần dược phẩm Gia Linh, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY TNHH ĐẠI BẮC, CÔNG TY TNHH TRƯỜNG SƠN , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ANH PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SÔNG NHUỆ, CÔNG TY CỔ PHẦN HÀ NỘI SKV
29/10/2024 17:51
Bệnh viện Thể thao Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: gói thầu thuốc Generic cho Nhà thuốc bệnh viện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẮC NINH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM HACINCO VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIA MINH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM QDU, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM MINH TIẾN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM PHƯỢNG HOÀNG, Công ty cổ phẩn đầu từ thương mại và dược phẩm Tân việt , CÔNG TY CỔ PHẦN THIÊN NHIÊN VÀ CUỘC SỐNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM QUỐC TẾ - UK PHARMA, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MEZA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VIETSUN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BẢO CHÂU, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ SD VIỆT NAM, Công ty TNHH Dược phẩm HQ, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM THÀNH ĐÔ, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM PHƯƠNG LINH , CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM THPHARMA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĂN LAM, CÔNG TY TNHH ĐẠI BẮC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ Y TẾ NAM ÂU, CÔNG TY CỔ PHẦN EQPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM ST. ANDREWS VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM RIGHMED, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM THÀNH AN , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HUY THỊNH , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HIẾU ANH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SAO ĐỎ, CÔNG TY TNHH DƯỢC TOÀN CẦU, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HƯƠNG VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM UPI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SƠN HÀ, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH MÂY VÀNG, CÔNG TY TNHH KINH DOANH DƯỢC PHẨM BẢO MINH, Công ty Cổ phần Dược phẩm An Minh, Công ty Cổ phần Dược phẩm Việt Nga, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ASTT , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HD, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SONG NGỌC, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ KHANG TRÍ, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM ATZ VIỆT NAM
22/10/2024 14:10
Bệnh viện Thể thao Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRAPHACO, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐĂNG PHÁT VN
20/10/2024 23:34
Bệnh viện Thể thao Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: gói thầu thuốc biệt dược gốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED
20/10/2024 23:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Thể thao Việt Nam đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm thiết y tế của Bệnh viện Thể thao Việt Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/07/2026 12:20
Bệnh viện Thể thao Việt Nam đăng tải KHLCNT KHLCNT mua sắm Thiết bị y tế của Bệnh viện Thể thao Việt Nam với 3 gói thầu.
06/07/2026 15:42
Bệnh viện Thể thao Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Trang thiết bị y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM QUỐC TẾ TÂM AN
03/04/2026 11:39
Bệnh viện Thể thao Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Vật tư y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ HÀ NỘI
03/04/2026 10:23
Bệnh viện Thể thao Việt Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 7: Vật tư y tế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/02/2026 09:51
Bệnh viện Thể thao Việt Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Trang thiết bị y tế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/02/2026 09:49
Bệnh viện Thể thao Việt Nam đăng tải KHLCNT Cung cấp trang thiết bị y tế và vật tư y tế cho Nhà thuốc Bệnh viện Thể thao Việt Nam với 2 gói thầu.
05/02/2026 09:32
Bệnh viện Thể thao Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói số 9: Thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền.
29/12/2025 23:03
Bệnh viện Thể thao Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói số 4: Thuốc Generic cho Nhà thuốc Bệnh viện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ SK83
24/12/2025 14:38
Bệnh viện Thể thao Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói số 8: Thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dược phẩm Gia Linh
23/12/2025 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Thể thao Việt Nam đã đăng tải 51 KHLCNT, trong đó có 72 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Thể thao Việt Nam đã đăng tải 85 TBMT trong 77 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 64 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 21 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Thể thao Việt Nam đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Thể thao Việt Nam đã đăng tải 63 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 63 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Thể thao Việt Nam có quan hệ với 205 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Thể thao Việt Nam có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Thể thao Việt Nam có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy dạy đạo đức cho con cái bạn, chỉ có đạo đức chứ không phải vàng bạc mớ làm chúng sung sướng. "
Beethoven