Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Từ Dũ như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Từ Dũ như sau:
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Từ Dũ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Găng tay tiệt trùng các số của chủ đầu tư Bệnh viện Từ Dũ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ VÀ CÔNG NGHIỆP HẢI CƯỜNG
16/11/2022 18:37
Bên mời thầu Bệnh viện Từ Dũ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm găng tay chưa tiệt trùng của chủ đầu tư Bệnh viện Từ Dũ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ VÀ CÔNG NGHIỆP HẢI CƯỜNG
01/11/2022 17:17
Bên mời thầu Bệnh viện Từ Dũ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm số 3 - năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Từ Dũ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Kinh Doanh Trang Thiết Bị Y Nha Khoa Việt Tiên
31/10/2022 17:10
Bên mời thầu Bệnh viện Từ Dũ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Dây truyền dịch có bộ điều chỉnh đếm giọt năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Từ Dũ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Nhựa Y tế Việt Nam
31/10/2022 08:33
Bên mời thầu Bệnh viện Từ Dũ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm số 1 - năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Từ Dũ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dược Phẩm Quang Dương
21/10/2022 17:19
Bên mời thầu Bệnh viện Từ Dũ đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì các máy gây mê, giúp thở năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Từ Dũ.
21/10/2022 15:25
Bên mời thầu Bệnh viện Từ Dũ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Khí y tế năm 2022 lần 2 của chủ đầu tư Bệnh viện Từ Dũ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HƠI KỸ NGHỆ QUE HÀN
21/10/2022 15:20
Bên mời thầu Bệnh viện Từ Dũ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phụ kiện cho máy siêu âm màu WS80A và HS40 của chủ đầu tư Bệnh viện Từ Dũ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ AN VIỆT
21/10/2022 09:43
Bên mời thầu Bệnh viện Từ Dũ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất sàng lọc rối loạn chuyển hóa sơ sinh năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Từ Dũ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị Sài Gòn
17/10/2022 10:13
Bên mời thầu Bệnh viện Từ Dũ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Vật tư sử dụng cho thụ tinh ống nghiệm của chủ đầu tư Bệnh viện Từ Dũ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư giải pháp công nghệ
04/10/2022 14:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Từ Dũ công bố kết quả gói thầu Mua Dây truyền dịch có bộ điều chỉnh đếm giọt.
- Nhà thầu trúng thầu:
01/01/1970 08:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Từ Dũ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Găng tay tiệt trùng các số của chủ đầu tư Bệnh viện Từ Dũ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ VÀ CÔNG NGHIỆP HẢI CƯỜNG
16/11/2022 18:37
Bên mời thầu Bệnh viện Từ Dũ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm găng tay chưa tiệt trùng của chủ đầu tư Bệnh viện Từ Dũ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ VÀ CÔNG NGHIỆP HẢI CƯỜNG
01/11/2022 17:17
Bên mời thầu Bệnh viện Từ Dũ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm số 3 - năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Từ Dũ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Kinh Doanh Trang Thiết Bị Y Nha Khoa Việt Tiên
31/10/2022 17:10
Bên mời thầu Bệnh viện Từ Dũ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Dây truyền dịch có bộ điều chỉnh đếm giọt năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Từ Dũ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Nhựa Y tế Việt Nam
31/10/2022 08:33
Bên mời thầu Bệnh viện Từ Dũ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm số 1 - năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Từ Dũ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dược Phẩm Quang Dương
21/10/2022 17:19
Bên mời thầu Bệnh viện Từ Dũ đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì các máy gây mê, giúp thở năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Từ Dũ.
21/10/2022 15:25
Bên mời thầu Bệnh viện Từ Dũ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Khí y tế năm 2022 lần 2 của chủ đầu tư Bệnh viện Từ Dũ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HƠI KỸ NGHỆ QUE HÀN
21/10/2022 15:20
Bên mời thầu Bệnh viện Từ Dũ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phụ kiện cho máy siêu âm màu WS80A và HS40 của chủ đầu tư Bệnh viện Từ Dũ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ AN VIỆT
21/10/2022 09:43
Bên mời thầu Bệnh viện Từ Dũ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất sàng lọc rối loạn chuyển hóa sơ sinh năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Từ Dũ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị Sài Gòn
17/10/2022 10:13
Bên mời thầu Bệnh viện Từ Dũ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Vật tư sử dụng cho thụ tinh ống nghiệm của chủ đầu tư Bệnh viện Từ Dũ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư giải pháp công nghệ
04/10/2022 14:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Từ Dũ đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi là một chàng trai trẻ, thế giới của anh ta rất nhỏ. Cái gọi là tiền đồ và trách nhiệm vẫn chỉ là thứ có trong tưởng tượng mà không thể với tới được. Tưởng tượng luôn đẹp song rốt cuộc chỉ là tưởng tượng mà thôi. "
Dạ Vi Lan