Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 98 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 76 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 124 gói thầu, trong đó có 76 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 38 gói (với 43 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 63 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 51 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 47 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,59 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,37%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,63%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.917.061.944 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.625.643.495 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG như sau:
- Có quan hệ với 98 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,59 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,37%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,63%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.917.061.944 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.625.643.495 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,66%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 93 KHLCNT trong đó có 62 KHLCNT tự đăng tải, có 31 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 97 TBMT trong đó tự mời thầu 43 TBMT, có 54 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG đăng tải KHLCNT Dự toán Mua sắm máy trạm chuyên dụng và các linh kiện sửa chữa máy tính năm 2026 với 1 gói thầu.
25/08/2026 15:21
BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG đăng tải KHLCNT Dự toán Mua sắm máy trạm chuyên dụng và các linh kiện sửa chữa máy tính năm 2026 với 1 gói thầu.
25/08/2026 14:39
Bên mời thầu BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cồn 70 độ và vôi sođa sử dụng 12 tháng tại Bệnh viện Ung bướu Kiên Giang của chủ đầu tư BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUÂN QUÝ
24/08/2026 10:42
BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh chuyên nghiệp sử dụng 12 tháng tại Bệnh viện Ung bướu Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC T.P.N
22/08/2026 11:10
BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ kiểm định, kiểm chuẩn, kiểm xạ các hệ thống máy tại Bệnh viện Ung bướu Kiên Giang năm 2026 với 1 gói thầu.
15/08/2026 11:51
BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG đăng tải TBMT Mua sắm cồn 70 độ và vôi sođa sử dụng 12 tháng tại Bệnh viện Ung bướu Kiên Giang theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
05/08/2026 09:53
BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG đăng tải KHLCNT Mua sắm cồn 70 độ và vôi sođa sử dụng 12 tháng tại Bệnh viện Ung bướu Kiên Giang với 1 gói thầu.
31/07/2026 09:32
BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG đăng tải TBMT Thuê dịch vụ vệ sinh chuyên nghiệp sử dụng 12 tháng tại Bệnh viện Ung bướu Kiên Giang theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/07/2026 14:48
Bên mời thầu BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa gói số 01 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ VINTECH
24/07/2026 10:30
Bên mời thầu BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm, vật tư văn phòng năm 2026 tại Bệnh viện Ung bướu Kiên Giang của chủ đầu tư BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĂN PHÒNG PHẨM QUỐC THẢO
22/07/2026 16:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Mua sắm cồn 70 độ và vôi sođa sử dụng 12 tháng tại Bệnh viện Ung bướu Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ TRUNG SƠN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUÂN QUÝ
24/08/2026 10:42
BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa gói số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ VINTECH
24/07/2026 10:30
BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm, vật tư văn phòng năm 2026 tại Bệnh viện Ung bướu Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĂN PHÒNG PHẨM QUỐC THẢO
22/07/2026 16:03
BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất thông thường năm 2026 tại Bệnh viện Ung bướu Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SINH NAM , CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUÂN QUÝ, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM LONG GIANG
21/04/2026 10:34
BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ cắt cỏ và làm vệ sinh tại Khoa Y học hạt nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TMDV TRÍ THÀNH PHÚ
13/04/2026 11:04
BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất ngoại kiểm xét nghiệm năm 2026 (12 tháng) tại Bệnh viện Ung bướu Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRẦN DANH
11/02/2026 08:28
BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ sửa chữa máy xạ trị gia tốc Varian Clinac IX tại khoa xạ trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG NAM Á - VIỆT NAM
19/12/2025 15:19
BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Vật tư y tế gói số 4 sử dụng tại Bệnh viện Ung bướu Kiên Giang giai đoạn 2025 - 2026 (12 tháng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CỬU LONG, Công ty TNHH Thương Mại Khoa Vy, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ NAM SƠN
13/10/2025 09:24
BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất thông thường gói số 2 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUÂN QUÝ, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI AV GROUP
31/07/2025 14:09
BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế gói số 1 sử dụng tại Bệnh viện Ung bướu tỉnh Kiên Giang, giai đoạn 2025-2026(24 tháng) với 1 gói thầu.
30/06/2025 10:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG đăng tải KHLCNT Dự toán Mua sắm máy trạm chuyên dụng và các linh kiện sửa chữa máy tính năm 2026 với 1 gói thầu.
25/08/2026 15:21
BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG đăng tải KHLCNT Dự toán Mua sắm máy trạm chuyên dụng và các linh kiện sửa chữa máy tính năm 2026 với 1 gói thầu.
25/08/2026 14:39
Bên mời thầu BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cồn 70 độ và vôi sođa sử dụng 12 tháng tại Bệnh viện Ung bướu Kiên Giang của chủ đầu tư BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUÂN QUÝ
24/08/2026 10:42
BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh chuyên nghiệp sử dụng 12 tháng tại Bệnh viện Ung bướu Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC T.P.N
22/08/2026 11:10
BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ kiểm định, kiểm chuẩn, kiểm xạ các hệ thống máy tại Bệnh viện Ung bướu Kiên Giang năm 2026 với 1 gói thầu.
15/08/2026 11:51
BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG đăng tải TBMT Mua sắm cồn 70 độ và vôi sođa sử dụng 12 tháng tại Bệnh viện Ung bướu Kiên Giang theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
05/08/2026 09:53
BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG đăng tải KHLCNT Mua sắm cồn 70 độ và vôi sođa sử dụng 12 tháng tại Bệnh viện Ung bướu Kiên Giang với 1 gói thầu.
31/07/2026 09:32
BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG đăng tải TBMT Thuê dịch vụ vệ sinh chuyên nghiệp sử dụng 12 tháng tại Bệnh viện Ung bướu Kiên Giang theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/07/2026 14:48
Bên mời thầu BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa gói số 01 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ VINTECH
24/07/2026 10:30
Bên mời thầu BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm, vật tư văn phòng năm 2026 tại Bệnh viện Ung bướu Kiên Giang của chủ đầu tư BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĂN PHÒNG PHẨM QUỐC THẢO
22/07/2026 16:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG đã đăng tải 76 KHLCNT, trong đó có 124 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG đã đăng tải 43 TBMT trong 38 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 43 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG đã đăng tải 63 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 63 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG có quan hệ với 98 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN UNG BƯỚU KIÊN GIANG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bất cứ bạn có thể làm gì, hoặc có thể mơ ước điều gì, HÃY BẮT ĐẦU ĐI! Lòng dũng cảm có Thiên tài, Sức mạnh và Điều kỳ diệu trong đó. "
Johann Wolfgang von Goethe
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.