Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.719.796.690 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.331.817.536 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 23,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.719.796.690 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.331.817.536 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 23,02%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm các thiết bị tin học năm 2026 của Bệnh viện Y học cổ truyền Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẾ GIỚI COMPUTER
26/08/2026 10:38
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm các thiết bị tin học năm 2026 của Bệnh viện Y học cổ truyền Tây Ninh với 1 gói thầu.
24/08/2026 08:40
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh đăng tải TBMT Mua sắm trang phục y tế năm 2026 của Bệnh viện Y học cổ truyền Tây Ninh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2026 15:06
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh đăng tải TBMT Mua sắm trang phục y tế năm 2026 của Bệnh viện Y học cổ truyền Tây Ninh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 13:53
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Vật tư y tế tiêu hao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG
11/08/2026 16:47
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục y tế năm 2026 của Bệnh viện Y học cổ truyền Tây Ninh với 1 gói thầu.
07/08/2026 09:24
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Hoá chất xét nghiệm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2026 09:57
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Vật tư y tế tiêu hao theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2026 09:51
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng thiết bị y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UNI HEALTHCARE
17/06/2026 07:54
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng thiết bị y tế năm 2026 với 1 gói thầu.
16/06/2026 15:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục y tế năm 2025 của Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh với 1 gói thầu.
19/06/2025 15:38
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, máy in năm 2025 của Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Thế Giới Computer
03/06/2025 14:55
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính, máy in năm 2025 của Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh với 1 gói thầu.
02/06/2025 10:26
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm, vật rẻ tiền mau hỏng năm 2025 của Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TM DV AN HOA PHÁT
05/05/2025 09:13
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm, vật rẻ tiền mau hỏng năm 2025 của Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh với 1 gói thầu.
24/04/2025 09:02
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh đăng tải KHLCNT Vị thuốc cổ truyền sử dụng tại Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh năm 2025-2026 với 1 gói thầu.
17/03/2025 15:52
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Lập báo cáo công tác bảo vệ môi trường và
Lập báo cáo hoạt động khai thác, sử dụng tài nguyên nước.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quan trắc tài nguyên và môi trường
26/02/2025 14:06
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh đăng tải KHLCNT Lập báo cáo công tác bảo vệ môi trường và Lập báo cáo hoạt động khai thác, sử dụng tài nguyên nước năm 2025 với 1 gói thầu.
25/02/2025 14:42
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Hoá chất xét nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT QUANG PHÁT
27/12/2024 09:06
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Vật tư y tế tiêu hao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG
27/12/2024 08:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm các thiết bị tin học năm 2026 của Bệnh viện Y học cổ truyền Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẾ GIỚI COMPUTER
26/08/2026 10:38
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm các thiết bị tin học năm 2026 của Bệnh viện Y học cổ truyền Tây Ninh với 1 gói thầu.
24/08/2026 08:40
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh đăng tải TBMT Mua sắm trang phục y tế năm 2026 của Bệnh viện Y học cổ truyền Tây Ninh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2026 15:06
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh đăng tải TBMT Mua sắm trang phục y tế năm 2026 của Bệnh viện Y học cổ truyền Tây Ninh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 13:53
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Vật tư y tế tiêu hao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG
11/08/2026 16:47
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục y tế năm 2026 của Bệnh viện Y học cổ truyền Tây Ninh với 1 gói thầu.
07/08/2026 09:24
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Hoá chất xét nghiệm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2026 09:57
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Vật tư y tế tiêu hao theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2026 09:51
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng thiết bị y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UNI HEALTHCARE
17/06/2026 07:54
Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng thiết bị y tế năm 2026 với 1 gói thầu.
16/06/2026 15:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh đã đăng tải 22 KHLCNT, trong đó có 22 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh đã đăng tải 18 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Y dược cổ truyền Tây Ninh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Những kẻ ngu dốt không biết mình nắm trong tay điều tốt đẹp gì cho tới khi họ ném nó đi. "
Sophocles
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.