Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 59 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,74%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.490.215.117.772 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 210.787.099.566 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 96,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 59 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,74%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.490.215.117.772 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 210.787.099.566 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 96,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 68 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 42 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 47 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 28 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu THUÊ HỆ THỐNG PHẦN MỀM QUẢN LÝ BỆNH VIỆN HIS, LIS, RIS/PACS.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
29/06/2026 15:33
Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính và máy in năm 2025 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG.
29/06/2026 14:47
Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức tham quan du lịch cho viên chức, người lao động năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DU LỊCH VÀ SỰ KIỆN VIỆT NAM
16/06/2026 10:46
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG đăng tải TBMT Tổ chức tham quan du lịch cho viên chức, người lao động năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
29/05/2026 16:51
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG đăng tải TBMT Tổ chức tham quan du lịch cho viên chức, người lao động năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
29/05/2026 16:44
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan du lịch cho viên chức, người lao động năm 2026 với 1 gói thầu.
29/05/2026 16:01
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan du lịch cho viên chức, người lao động năm 2026 với 1 gói thầu.
29/05/2026 08:43
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Thuê hệ thống phần mềm quản lý bệnh viện
HIS, LIS, RIS/PACS với 1 gói thầu.
18/05/2026 15:48
Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy châm cứu (Máy điện châm) năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ GIA PHÚC
02/03/2026 09:07
Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính và máy in năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TIN HỌC HỒNG PHÁT
03/02/2026 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính và máy in năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ ĐỈNH VÀNG
29/06/2026 14:47
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan du lịch cho viên chức, người lao động năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DU LỊCH VÀ SỰ KIỆN VIỆT NAM
16/06/2026 10:46
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy châm cứu (Máy điện châm) năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ GIA PHÚC
02/03/2026 09:07
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính và máy in năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TIN HỌC HỒNG PHÁT
03/02/2026 16:35
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm Sữa bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGUYÊN THẢO
19/12/2025 11:06
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm và công cụ dụng cụ năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MINH QUỐC
02/12/2025 10:17
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ vải năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH May Mặc Vân Tuyên
27/08/2025 16:31
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp vị thuốc cổ truyền cho Bệnh viện Y học cổ truyền tỉnh Bình Dương năm 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THÀNH PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRƯỜNG XUÂN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM FITOPHARMA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC , CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG Y DƯỢC THĂNG LONG
27/08/2025 12:55
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm nệm y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ CHUẨN VIETTROMED
18/08/2025 16:02
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG công bố KQMT gói thầu Mua sắm đồ vải năm 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
09/07/2025 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu THUÊ HỆ THỐNG PHẦN MỀM QUẢN LÝ BỆNH VIỆN HIS, LIS, RIS/PACS.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
29/06/2026 15:33
Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính và máy in năm 2025 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG.
29/06/2026 14:47
Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức tham quan du lịch cho viên chức, người lao động năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DU LỊCH VÀ SỰ KIỆN VIỆT NAM
16/06/2026 10:46
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG đăng tải TBMT Tổ chức tham quan du lịch cho viên chức, người lao động năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
29/05/2026 16:51
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG đăng tải TBMT Tổ chức tham quan du lịch cho viên chức, người lao động năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
29/05/2026 16:44
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan du lịch cho viên chức, người lao động năm 2026 với 1 gói thầu.
29/05/2026 16:01
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan du lịch cho viên chức, người lao động năm 2026 với 1 gói thầu.
29/05/2026 08:43
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Thuê hệ thống phần mềm quản lý bệnh viện
HIS, LIS, RIS/PACS với 1 gói thầu.
18/05/2026 15:48
Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy châm cứu (Máy điện châm) năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ GIA PHÚC
02/03/2026 09:07
Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính và máy in năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TIN HỌC HỒNG PHÁT
03/02/2026 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG đã đăng tải 26 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG đã đăng tải 19 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG đã đăng tải 44 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG có quan hệ với 59 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN BÌNH DƯƠNG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một cá nhân cũng có thể bắt đầu một phong trào đổi chiều lịch sử. Martin Luther King với phong trào quyền công dân, Mohandas Gandhi ở Ấn Độ, Nelson Mandela ở Nam Phi, đó là ví dụ về những người đứng lên với lòng can đảm và bất bạo lực để mang đến sự thay đổi cần thiết. "
Jack Canfield
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.