Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh việnTim mạch An Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 79 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 67 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 83 gói thầu, trong đó có 67 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 166 gói (với 166 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 51 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 30 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,54%, Xây lắp 7,83%, Tư vấn 1,81%, Phi tư vấn 4,82%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 190.373.190.327 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 132.437.505.397 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 30,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh việnTim mạch An Giang như sau:
- Có quan hệ với 79 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,54%, Xây lắp 7,83%, Tư vấn 1,81%, Phi tư vấn 4,82%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 190.373.190.327 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 132.437.505.397 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 30,43%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh việnTim mạch An Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư y tế bổ sung năm 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG NGA
22/07/2022 16:43
Bệnh việnTim mạch An Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế cho Khoa Xét nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ MINH ĐỨC
22/07/2022 11:10
Bệnh việnTim mạch An Giang công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất, vật tư y tế năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN DƯƠNG
01/07/2022 14:30
Bệnh việnTim mạch An Giang công bố KQMT gói thầu Mua hóa chất, vật tư y tế năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
20/06/2022 15:31
Bệnh việnTim mạch An Giang đăng tải TBMT Mua hóa chất, vật tư y tế năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/06/2022 15:06
Bệnh việnTim mạch An Giang đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư y tế năm 2022 với 1 gói thầu.
09/06/2022 08:25
Bệnh việnTim mạch An Giang công bố kết quả gói thầu Dụng cụ, vật tư tiêu hao vệ sinh Bệnh viện năm 2022-2023.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ SỞ AN TÍN
15/04/2022 08:38
Bệnh việnTim mạch An Giang đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung hóa chất, vật tư y tế cho Bệnh viện Tim mạch với 1 gói thầu.
12/04/2022 14:29
Bệnh việnTim mạch An Giang công bố KQMT gói thầu Dụng cụ, vật tư tiêu hao vệ sinh Bệnh viện năm 2022-2023 với 1 nhà thầu tham gia.
01/04/2022 14:06
Bệnh việnTim mạch An Giang đăng tải TBMT Dụng cụ, vật tư tiêu hao vệ sinh Bệnh viện năm 2022-2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/03/2022 10:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh việnTim mạch An Giang đã đăng tải 67 KHLCNT, trong đó có 83 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh việnTim mạch An Giang đã đăng tải 166 TBMT trong 166 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 166 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh việnTim mạch An Giang đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh việnTim mạch An Giang đã đăng tải 51 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 51 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh việnTim mạch An Giang có quan hệ với 79 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh việnTim mạch An Giang có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng lảng tránh vấn đề khó khăn nhất. Điều đó chỉ khiến sẽ còn lại phần khó khăn nhất khi bạn mệt mỏi nhất. Hãy làm xong vấn đề khó khăn nhất – từ đó về sau chỉ còn là đoạn xuống đồi. "
Norman Vincent Peale