Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 102 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 118 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 199 gói thầu, trong đó có 102 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 61 gói (với 81 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 5 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 56 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 124 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 117 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,80%, Xây lắp 45,68%, Tư vấn 14,81%, Phi tư vấn 3,70%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 327.286.048.233 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 322.786.869.471 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG như sau:
- Có quan hệ với 102 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,80%, Xây lắp 45,68%, Tư vấn 14,81%, Phi tư vấn 3,70%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 327.286.048.233 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 322.786.869.471 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,37%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 114 KHLCNT trong đó có 110 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 85 TBMT trong đó tự mời thầu 77 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 20: Cung cấp, lắp đặt thiết bị y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ PTV
27/10/2025 10:54
BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 21: Cung cấp, lắp đặt thiết bị máy phát điện dự phòng + thang máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THANG MÁY QUỐC TẾ
17/10/2025 17:26
BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG đăng tải KHLCNT Cải tạo nhà nghỉ sĩ quan và cơ sở hạ tầng kỹ thuật sở chỉ huy thuộc Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh An Giang với 5 gói thầu.
14/09/2025 11:25
BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp doanh trại đại đội trinh sát, huyện Châu Thành, tỉnh An Giang với 5 gói thầu.
14/09/2025 11:16
BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG đăng tải TBMT Gói thầu số 20: Cung cấp, lắp đặt thiết bị y tế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/09/2025 13:29
BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG đăng tải TBMT Gói thầu số 21: Cung cấp, lắp đặt thiết bị máy phát điện dự phòng + thang máy theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/09/2025 18:54
BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG đăng tải KHLCNT Bệnh viện quân dân y tỉnh An Giang, phường Mỹ Hòa, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang với 21 gói thầu.
05/08/2025 09:47
Bên mời thầu BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG đã đăng tải KHLCNT Gia cố san lắp 2 hố sạt lở Trường bắn Bộ CHQS tỉnh của chủ đầu tư BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG với 1 gói thầu.
15/06/2025 20:03
Bên mời thầu BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa thiết bị điện nước, doanh trại khu vực Sở Chỉ huy của chủ đầu tư BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG với 1 gói thầu.
12/06/2025 10:54
Bên mời thầu BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, dụng cụ sinh hoạt ngành Doanh trại của chủ đầu tư BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG với 1 gói thầu.
12/06/2025 10:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG đăng tải KHLCNT Gia cố san lắp 2 hố sạt lở Trường bắn Bộ CHQS tỉnh với 1 gói thầu.
15/06/2025 20:03
BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG đăng tải KHLCNT Sửa chữa thiết bị điện nước, doanh trại khu vực Sở Chỉ huy với 1 gói thầu.
12/06/2025 10:54
BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, dụng cụ sinh hoạt ngành Doanh trại với 1 gói thầu.
12/06/2025 10:06
BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ thiết bị giám sát máy bay không người lái cơ động (thiết bị chế áp flycam) năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT MINH KHANG
11/06/2025 20:20
BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/06/2025 10:48
BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG đăng tải KHLCNT Mua vật chất thể dục, thể thao luyện tập tham gia Hội Võ chiến đấu tay không các Câu lạc bộ toàn quân năm 2025 với 1 gói thầu.
03/06/2025 09:25
BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG đăng tải KHLCNT Bảo đảm ăn cho Đại hội Đảng Phòng Hậu cần – Kỹ thuật nhiệm kỳ 2025 - 2030 với 1 gói thầu.
30/05/2025 14:04
BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG công bố KQMT gói thầu Mua sắm bộ thiết bị giám sát máy bay không người lái cơ động (thiết bị chế áp flycam) năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
29/05/2025 09:33
BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Thi công trạm biến áp + hệ thống cấp điện tổng thể (Bao gồm thiết bị trạm biến áp).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN PHÚ HÒA
27/05/2025 21:42
BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 23: Cung cấp, lắp đặt thiết bị hệ thống xử lý nước thải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP MÔI TRƯỜNG ARES
27/05/2025 21:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 20: Cung cấp, lắp đặt thiết bị y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ PTV
27/10/2025 10:54
BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 21: Cung cấp, lắp đặt thiết bị máy phát điện dự phòng + thang máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THANG MÁY QUỐC TẾ
17/10/2025 17:26
BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG đăng tải KHLCNT Cải tạo nhà nghỉ sĩ quan và cơ sở hạ tầng kỹ thuật sở chỉ huy thuộc Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh An Giang với 5 gói thầu.
14/09/2025 11:25
BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp doanh trại đại đội trinh sát, huyện Châu Thành, tỉnh An Giang với 5 gói thầu.
14/09/2025 11:16
BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG đăng tải TBMT Gói thầu số 20: Cung cấp, lắp đặt thiết bị y tế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/09/2025 13:29
BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG đăng tải TBMT Gói thầu số 21: Cung cấp, lắp đặt thiết bị máy phát điện dự phòng + thang máy theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/09/2025 18:54
BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG đăng tải KHLCNT Bệnh viện quân dân y tỉnh An Giang, phường Mỹ Hòa, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang với 21 gói thầu.
05/08/2025 09:47
Bên mời thầu BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG đã đăng tải KHLCNT Gia cố san lắp 2 hố sạt lở Trường bắn Bộ CHQS tỉnh của chủ đầu tư BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG với 1 gói thầu.
15/06/2025 20:03
Bên mời thầu BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa thiết bị điện nước, doanh trại khu vực Sở Chỉ huy của chủ đầu tư BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG với 1 gói thầu.
12/06/2025 10:54
Bên mời thầu BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, dụng cụ sinh hoạt ngành Doanh trại của chủ đầu tư BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG với 1 gói thầu.
12/06/2025 10:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG đã đăng tải 118 KHLCNT, trong đó có 199 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG đã đăng tải 81 TBMT trong 61 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 77 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG đã đăng tải 56 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 56 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG có quan hệ với 102 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG có quan hệ với 50 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỘ CHỈ HUY QUÂN SỰ TỈNH AN GIANG có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi tin tưởng rằng một chính quyền mạnh mẽ nhất là một chính quyền cho phép nhiều tự do nhất. "
John Tyler
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.