Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 137 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 36 gói (với 36 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 114 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 96 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,33%, Xây lắp 36,11%, Tư vấn 5,56%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 77.975.863.849 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 77.709.991.963 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,33%, Xây lắp 36,11%, Tư vấn 5,56%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 77.975.863.849 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 77.709.991.963 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 24 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 21 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 02: Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu.
01/08/2022 15:16
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 01: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu mua sắm của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu.
01/08/2022 15:15
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 2: Thẩm định hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu.
01/08/2022 08:50
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 1: Lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu mua sắm của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng 16 Bạc Liêu
01/08/2022 08:48
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 03: Mua sắm trang phục Dân quân tư vệ năm 2022 của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI SAO VÀNG
21/07/2022 11:39
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải TBMT Gói 03: Mua sắm trang phục Dân quân tư vệ năm 2022 của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/06/2022 13:51
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục Dân quân tư vệ năm 2022 của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu với 3 gói thầu.
08/06/2022 11:03
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 03: Mua sắm quân trang lót huấn luyện dự bị động viên năm 2022 của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI SAO VÀNG
27/05/2022 15:24
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải TBMT Gói 03: Mua sắm quân trang lót huấn luyện dự bị động viên năm 2022 của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/05/2022 13:50
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang lót huấn luyện dự bị động viên năm 2022 của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu với 3 gói thầu.
05/05/2022 15:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Gói 02: Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xây dựng Minh Phát Bạc Liêu
01/08/2022 15:16
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Gói 01: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu mua sắm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng 16 Bạc Liêu
01/08/2022 15:15
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Gói 2: Thẩm định hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Xây dựng Minh Phát Bạc Liêu
01/08/2022 08:50
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Gói 1: Lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu mua sắm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng 16 Bạc Liêu
01/08/2022 08:48
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Gói 03: Mua sắm trang phục Dân quân tư vệ năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI SAO VÀNG
21/07/2022 11:39
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu công bố KQMT gói thầu Gói 03: Mua sắm trang phục Dân quân tư vệ năm 2022 với 2 nhà thầu tham gia.
13/07/2022 15:54
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu đăng tải TBMT Gói 03: Mua sắm trang phục Dân quân tư vệ năm 2022 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/06/2022 13:51
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục Dân quân tư vệ năm 2022 với 3 gói thầu.
08/06/2022 11:03
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Gói 03: Mua sắm quân trang lót huấn luyện dự bị động viên năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI SAO VÀNG
27/05/2022 15:24
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu công bố KQMT gói thầu Gói 03: Mua sắm quân trang lót huấn luyện dự bị động viên năm 2022 với 2 nhà thầu tham gia.
13/05/2022 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 02: Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu.
01/08/2022 15:16
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 01: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu mua sắm của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu.
01/08/2022 15:15
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 2: Thẩm định hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu.
01/08/2022 08:50
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 1: Lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu mua sắm của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng 16 Bạc Liêu
01/08/2022 08:48
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 03: Mua sắm trang phục Dân quân tư vệ năm 2022 của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI SAO VÀNG
21/07/2022 11:39
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải TBMT Gói 03: Mua sắm trang phục Dân quân tư vệ năm 2022 của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/06/2022 13:51
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục Dân quân tư vệ năm 2022 của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu với 3 gói thầu.
08/06/2022 11:03
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 03: Mua sắm quân trang lót huấn luyện dự bị động viên năm 2022 của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI SAO VÀNG
27/05/2022 15:24
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải TBMT Gói 03: Mua sắm quân trang lót huấn luyện dự bị động viên năm 2022 của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/05/2022 13:50
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang lót huấn luyện dự bị động viên năm 2022 của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu với 3 gói thầu.
05/05/2022 15:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải 30 KHLCNT, trong đó có 137 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải 36 TBMT trong 36 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 21 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Bạc Liêu có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Dễ thực hiện sự hào phòng nhất khi số lượng nhỏ. Ta dễ cho đi mười xu khi ta có một đô; sẽ khó khăn hơn chút để cho đi một trăm ngàn khi ta có một triệu. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.