Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 51 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 100 gói thầu, trong đó có 42 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 51 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 51 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 112.317.214.492 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 110.267.630.581 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,82%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 112.317.214.492 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 110.267.630.581 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,82%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 47 KHLCNT trong đó có 42 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 33 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 26 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thiết kế xây dựng triển khai sau thiết kế cơ sở của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - BỘ QUỐC PHÒNG
19/06/2025 09:52
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm xăng dầu năm 2025 của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY XĂNG DẦU QUÂN ĐỘI
23/05/2025 10:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM HẢI PHÁT KIÊN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Mua trang phục dân quân tự vệ năm 2025 của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI SAO VÀNG
19/05/2025 14:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế năm 2025 Bệnh viện Quân Dân y Tỉnh của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ NHÂN HÒA
19/05/2025 13:24
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm xăng dầu năm 2025 của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/05/2025 14:03
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÒA AN PHÁT ĐỒNG THÁP
28/04/2025 14:19
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP
28/04/2025 14:14
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xăng dầu năm 2025 của Bộ CHQS Tỉnh của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp với 3 gói thầu.
26/04/2025 16:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM HẢI PHÁT KIÊN GIANG đã đăng tải TBMT Gói số 3: Mua trang phục dân quân tự vệ năm 2025 của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/04/2025 16:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TENEX đã đăng tải kết quả gói thầu Mua công cụ hỗ trợ tuần tra năm 2025 của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ YÊN NINH
21/04/2025 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÒA AN PHÁT ĐỒNG THÁP
28/04/2025 14:19
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP
28/04/2025 14:14
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp đăng tải KHLCNT Mua sắm xăng dầu năm 2025 của Bộ CHQS Tỉnh với 3 gói thầu.
26/04/2025 16:18
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Tư vấn Thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THUẬN THÀNH KG
16/04/2025 09:15
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM HẢI PHÁT KIÊN GIANG
16/04/2025 09:12
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp đăng tải KHLCNT Mua trang phục Dân quân tự vệ năm 2025 với 3 gói thầu.
15/04/2025 09:42
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Mua quân trang huấn luyện dự bị động viên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY 28
01/04/2025 09:52
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu số 06.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP
31/03/2025 16:04
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế năm 2025 Bệnh viện Quân Dân y Tỉnh với 1 gói thầu.
31/03/2025 09:33
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp đăng tải KHLCNT Mua công cụ hỗ trợ tuần tra năm 2025 với 1 gói thầu.
31/03/2025 09:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 8 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thiết kế xây dựng triển khai sau thiết kế cơ sở của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - BỘ QUỐC PHÒNG
19/06/2025 09:52
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm xăng dầu năm 2025 của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY XĂNG DẦU QUÂN ĐỘI
23/05/2025 10:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM HẢI PHÁT KIÊN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Mua trang phục dân quân tự vệ năm 2025 của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI SAO VÀNG
19/05/2025 14:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế năm 2025 Bệnh viện Quân Dân y Tỉnh của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ NHÂN HÒA
19/05/2025 13:24
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm xăng dầu năm 2025 của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/05/2025 14:03
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÒA AN PHÁT ĐỒNG THÁP
28/04/2025 14:19
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP
28/04/2025 14:14
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xăng dầu năm 2025 của Bộ CHQS Tỉnh của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp với 3 gói thầu.
26/04/2025 16:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM HẢI PHÁT KIÊN GIANG đã đăng tải TBMT Gói số 3: Mua trang phục dân quân tự vệ năm 2025 của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/04/2025 16:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TENEX đã đăng tải kết quả gói thầu Mua công cụ hỗ trợ tuần tra năm 2025 của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ YÊN NINH
21/04/2025 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải 51 KHLCNT, trong đó có 100 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải 7 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp đã đăng tải 38 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Đồng Tháp có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi luôn luôm tìm được sức mạnh từ việc ở gần nhà. "
Arthur Ashe