Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 72 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 28 gói (với 30 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 30 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,81 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 170.055.484.771 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 163.314.233.830 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,81 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 170.055.484.771 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 163.314.233.830 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,96%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 33 TBMT trong đó tự mời thầu 28 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua công cụ hỗ trợ phục vụ công tác huấn luyện của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH TÂN HỒNG
28/05/2025 09:12
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Trang phục dân quân tự vệ năm 2025 của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY NAM VIỆT
14/05/2025 08:08
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm tuyển chọn gọi công dân nhập ngũ của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TECHBER VIỆT NAM
13/05/2025 14:18
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương đã đăng tải TBMT Mua công cụ hỗ trợ phục vụ công tác huấn luyện của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/04/2025 16:09
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Dịch vụ tài chính
18/04/2025 14:50
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Mua công cụ hỗ trợ phục vụ công tác huấn luyện của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương với 2 gói thầu.
10/04/2025 15:10
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương đã đăng tải TBMT Xây dựng phần mềm tuyển chọn gọi công dân nhập ngũ của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/04/2025 14:07
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CTK
01/04/2025 08:49
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn thẩm định giá và đầu tư thương mại CLC
01/04/2025 08:46
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương đã đăng tải TBMT Mua sắm Trang phục dân quân tự vệ năm 2025 của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/03/2025 16:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương công bố kết quả gói thầu Mua công cụ hỗ trợ phục vụ công tác huấn luyện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY NAM VIỆT, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH TÂN HỒNG
28/05/2025 09:12
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương công bố kết quả gói thầu Mua sắm Trang phục dân quân tự vệ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP HẬU CẦN PHÍA BẮC, CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY NAM VIỆT
14/05/2025 08:08
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương công bố kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm tuyển chọn gọi công dân nhập ngũ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TECHBER VIỆT NAM
13/05/2025 14:18
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương công bố KQMT gói thầu Mua công cụ hỗ trợ phục vụ công tác huấn luyện với 1 nhà thầu tham gia.
12/05/2025 14:26
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương đăng tải TBMT Mua công cụ hỗ trợ phục vụ công tác huấn luyện theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/04/2025 16:09
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương công bố KQMT gói thầu Mua sắm Trang phục dân quân tự vệ năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
21/04/2025 10:24
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương công bố KQMT gói thầu Xây dựng phần mềm tuyển chọn gọi công dân nhập ngũ với 3 nhà thầu tham gia.
21/04/2025 09:08
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Dịch vụ tài chính
18/04/2025 14:50
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương đăng tải KHLCNT Mua công cụ hỗ trợ phục vụ công tác huấn luyện với 2 gói thầu.
10/04/2025 15:10
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương đăng tải TBMT Xây dựng phần mềm tuyển chọn gọi công dân nhập ngũ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/04/2025 14:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua công cụ hỗ trợ phục vụ công tác huấn luyện của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH TÂN HỒNG
28/05/2025 09:12
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Trang phục dân quân tự vệ năm 2025 của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY NAM VIỆT
14/05/2025 08:08
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm tuyển chọn gọi công dân nhập ngũ của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TECHBER VIỆT NAM
13/05/2025 14:18
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương đã đăng tải TBMT Mua công cụ hỗ trợ phục vụ công tác huấn luyện của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/04/2025 16:09
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Dịch vụ tài chính
18/04/2025 14:50
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Mua công cụ hỗ trợ phục vụ công tác huấn luyện của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương với 2 gói thầu.
10/04/2025 15:10
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương đã đăng tải TBMT Xây dựng phần mềm tuyển chọn gọi công dân nhập ngũ của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/04/2025 14:07
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CTK
01/04/2025 08:49
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn thẩm định giá và đầu tư thương mại CLC
01/04/2025 08:46
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương đã đăng tải TBMT Mua sắm Trang phục dân quân tự vệ năm 2025 của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/03/2025 16:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 72 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương đã đăng tải 30 TBMT trong 28 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 28 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương đã đăng tải 46 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương có quan hệ với 52 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương có quan hệ với 20 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Hải Dương có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn ơi, lý thuyết thì xám xịt, còn cây đời mãi mãi xanh tươi. "
W. Gớt
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.