Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 569.999.510 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 569.999.510 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 569.999.510 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 569.999.510 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 3 gói thầu với 4 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục cho cán bộ, chiến sĩ dân quân thuộc địa phương quản lý năm 2025 của chủ đầu tư Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/06/2025 17:28
Bên mời thầu Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đã đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang huấn luyện DBĐV, SQDB thường xuyên năm 2025 của chủ đầu tư Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum với 1 gói thầu.
12/06/2025 10:00
Bên mời thầu Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đã đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang huấn luyện DBĐV, SQDB thường xuyên năm 2025 của chủ đầu tư Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum với 1 gói thầu.
03/06/2025 08:54
Bên mời thầu Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho cán bộ, chiến sĩ dân quân thuộc địa phương quản lý năm 2025 của chủ đầu tư Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum với 1 gói thầu.
29/05/2025 14:48
Chủ đầu tư Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Về việc phê duyệt giá trị dự toán mua sắm và kế hoạch lựa chon nhà thầu gói thâu mua xăng dầu bảo đảm cho nhiệm vụ thường xuyên năm 2025.
29/05/2025 12:12
Chủ đầu tư Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Về việc phê duyệt giá trị dư toán mua sắm và kế hoạch LCNT Gói thầu mua xăng dầu bảo đảm cho nhiệm vụ thường xuyên năm 2025.
27/03/2025 16:16
Chủ đầu tư Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Quyết định về viêc phê duyệt kế hoạch lựa chon nhà thầu dự tán gói thầu số 03 mua thuốc VTTH.
27/03/2025 13:13
Chủ đầu tư Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Quyết định về viêc phê duyệt kế hoạch lựa chon nhà thầu dự tán gói thầu số 03 mua thuốc VTTH.
27/03/2025 13:13
Bên mời thầu Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán mua sắm gói thầu mua thuốc phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh xá Bộ CHQS tỉnh Kon Tum đợt 1, năm 2024 của chủ đầu tư Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum với 1 gói thầu.
25/12/2024 14:27
Bên mời thầu Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu về việc phê duyệt kê hoạch lựa chọn nhà thầu và dự toán gói thầu số 06. Dự toán : Mua thuốc - VTTH của chủ đầu tư Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG PHONG
09/09/2024 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang phục cho cán bộ, chiến sĩ dân quân thuộc địa phương quản lý năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
29/06/2025 14:19
Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đăng tải TBMT Mua sắm trang phục cho cán bộ, chiến sĩ dân quân thuộc địa phương quản lý năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/06/2025 17:28
Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang huấn luyện DBĐV, SQDB thường xuyên năm 2025 với 1 gói thầu.
12/06/2025 10:00
Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang huấn luyện DBĐV, SQDB thường xuyên năm 2025 với 1 gói thầu.
03/06/2025 08:54
Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho cán bộ, chiến sĩ dân quân thuộc địa phương quản lý năm 2025 với 1 gói thầu.
29/05/2025 14:48
Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán mua sắm gói thầu mua thuốc phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh xá Bộ CHQS tỉnh Kon Tum đợt 1, năm 2024 với 1 gói thầu.
25/12/2024 14:27
Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum công bố kết quả gói thầu về việc phê duyệt kê hoạch lựa chọn nhà thầu và dự toán gói thầu số 06. Dự toán : Mua thuốc - VTTH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG PHONG
09/09/2024 16:11
Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đăng tải KHLCNT về việc phê duyệt kê hoạch lựa chọn nhà thầu và dự toán gói thầu số 06. Dự toán : Mua thuốc - VTTH với 1 gói thầu.
09/09/2024 15:55
Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum công bố kết quả gói thầu Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu và dự toán gói thầu số 05. Dự toán : Mua thuốc -VTTH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG PHONG
22/08/2024 14:14
Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu và dự toán gói thầu số 05. Dự toán : Mua thuốc -VTTH với 1 gói thầu.
22/08/2024 14:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục cho cán bộ, chiến sĩ dân quân thuộc địa phương quản lý năm 2025 của chủ đầu tư Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/06/2025 17:28
Bên mời thầu Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đã đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang huấn luyện DBĐV, SQDB thường xuyên năm 2025 của chủ đầu tư Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum với 1 gói thầu.
12/06/2025 10:00
Bên mời thầu Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đã đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang huấn luyện DBĐV, SQDB thường xuyên năm 2025 của chủ đầu tư Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum với 1 gói thầu.
03/06/2025 08:54
Bên mời thầu Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho cán bộ, chiến sĩ dân quân thuộc địa phương quản lý năm 2025 của chủ đầu tư Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum với 1 gói thầu.
29/05/2025 14:48
Chủ đầu tư Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Về việc phê duyệt giá trị dự toán mua sắm và kế hoạch lựa chon nhà thầu gói thâu mua xăng dầu bảo đảm cho nhiệm vụ thường xuyên năm 2025.
29/05/2025 12:12
Chủ đầu tư Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Về việc phê duyệt giá trị dư toán mua sắm và kế hoạch LCNT Gói thầu mua xăng dầu bảo đảm cho nhiệm vụ thường xuyên năm 2025.
27/03/2025 16:16
Chủ đầu tư Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Quyết định về viêc phê duyệt kế hoạch lựa chon nhà thầu dự tán gói thầu số 03 mua thuốc VTTH.
27/03/2025 13:13
Chủ đầu tư Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Quyết định về viêc phê duyệt kế hoạch lựa chon nhà thầu dự tán gói thầu số 03 mua thuốc VTTH.
27/03/2025 13:13
Bên mời thầu Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán mua sắm gói thầu mua thuốc phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh xá Bộ CHQS tỉnh Kon Tum đợt 1, năm 2024 của chủ đầu tư Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum với 1 gói thầu.
25/12/2024 14:27
Bên mời thầu Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu về việc phê duyệt kê hoạch lựa chọn nhà thầu và dự toán gói thầu số 06. Dự toán : Mua thuốc - VTTH của chủ đầu tư Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG PHONG
09/09/2024 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ Huy Quân Sự Tỉnh Kon Tum có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Ý chí hành động đến từ biết rằng ta có thể làm được. "
James Allen
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.