Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 72 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 36 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 35 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,46%, Xây lắp 11,54%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 94.843.569.929 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 93.594.903.069 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,46%, Xây lắp 11,54%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 94.843.569.929 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 93.594.903.069 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,32%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 46 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 20 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 39 TBMT trong đó tự mời thầu 23 TBMT, có 16 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống điện mặt trời tự sản xuất, tự tiêu thụ và thiết bị điện sau công tơ trên địa bàn tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH VÀ PHÁT TRIỂN DỰ ÁN SƠN HÀ
23/06/2026 14:22
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống điện mặt trời tự sản xuất, tự tiêu thụ và thiết bị điện sau công tơ trên địa bàn tỉnh Lai Châu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2026 17:25
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống điện mặt trời tự sản xuất, tự tiêu thụ và thiết bị điện sau công tơ trên địa bàn tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
27/05/2026 16:10
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ chuyển đổi số năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THIẾT BỊ VẬT TƯ CHÂU ANH
05/05/2026 10:11
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ chuyển đổi số năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/04/2026 14:15
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ chuyển đổi số năm 2026 với 1 gói thầu.
03/04/2026 18:03
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm và lựa chọn nhà cung cấp vật tư, vật liệu sửa chữa hệ thống hàng rào bảo vệ thuộc Đại đội kho VKĐ, Phòng Hậu cần Kỹ thuật Bộ CHQS tỉnh Lai Châu năm 2026 với 1 gói thầu.
25/03/2026 10:24
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang phục cho Dân quân tự vệ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TÂM VIỆT
25/03/2026 09:48
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm quân trang, quân phục cho lực lượng Dự bị động viên năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY NAM VIỆT
02/03/2026 15:42
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị, công cụ, dụng cụ bảo đảm cho các lực lượng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY NAM VIỆT
02/03/2026 15:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Mua sắm quân trang huấn luyện, diễn tập năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY NAM VIỆT
29/05/2025 15:40
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang phục Dân quân tự vệ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP HẬU CẦN PHÍA BẮC
21/05/2025 15:01
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSYC và đánh giá HSĐX gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Giải pháp Hạ tầng Hoàng Thành
15/05/2025 14:51
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSYC và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN THU
15/05/2025 14:47
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang phục Dân quân tự vệ năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
12/05/2025 15:02
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang huấn luyện, diễn tập động viên năm 2025 với 3 gói thầu.
07/05/2025 15:02
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang phục Dân quân tự vệ năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/04/2025 16:11
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục Dân quân tự vệ năm 2025 với 3 gói thầu.
18/04/2025 16:33
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ công tác phòng chống thiên tai, tìm kiếm cứu hộ, cứu nạn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THIẾT BỊ VẬT TƯ CHÂU ANH
11/04/2025 17:12
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI MINH NGỌC
11/04/2025 11:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống điện mặt trời tự sản xuất, tự tiêu thụ và thiết bị điện sau công tơ trên địa bàn tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH VÀ PHÁT TRIỂN DỰ ÁN SƠN HÀ
23/06/2026 14:22
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống điện mặt trời tự sản xuất, tự tiêu thụ và thiết bị điện sau công tơ trên địa bàn tỉnh Lai Châu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2026 17:25
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống điện mặt trời tự sản xuất, tự tiêu thụ và thiết bị điện sau công tơ trên địa bàn tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
27/05/2026 16:10
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ chuyển đổi số năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THIẾT BỊ VẬT TƯ CHÂU ANH
05/05/2026 10:11
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ chuyển đổi số năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/04/2026 14:15
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ chuyển đổi số năm 2026 với 1 gói thầu.
03/04/2026 18:03
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm và lựa chọn nhà cung cấp vật tư, vật liệu sửa chữa hệ thống hàng rào bảo vệ thuộc Đại đội kho VKĐ, Phòng Hậu cần Kỹ thuật Bộ CHQS tỉnh Lai Châu năm 2026 với 1 gói thầu.
25/03/2026 10:24
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang phục cho Dân quân tự vệ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TÂM VIỆT
25/03/2026 09:48
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm quân trang, quân phục cho lực lượng Dự bị động viên năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY NAM VIỆT
02/03/2026 15:42
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị, công cụ, dụng cụ bảo đảm cho các lực lượng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY NAM VIỆT
02/03/2026 15:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu đã đăng tải 26 KHLCNT, trong đó có 72 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu đã đăng tải 26 TBMT trong 23 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 23 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu đã đăng tải 33 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu có quan hệ với 20 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lai Châu có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trời thêm tuổi mới, người thêm thọ "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"