Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 55 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 207.319.384.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 201.464.621.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,82%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 207.319.384.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 201.464.621.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,82%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 37 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 15 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 20 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 16 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Mua cây giống phục vụ trồng rừng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở cây giống Nguyễn Văn Sự
25/07/2026 09:53
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Mua cây giống phục vụ trồng rừng năm 2026 với 1 gói thầu.
25/07/2026 09:48
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Tư vấn xây dựng Phương án quản lý rừng bền vững thuộc lâm phần do Bộ CHQS tỉnh Lâm Đồng quản lý với 1 gói thầu.
12/06/2026 16:23
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm quân trang huấn luyện dự bị động viên năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY 7
12/06/2026 16:04
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Tư vấn điều tra, kiểm kê rừng thuộc lâm phần do Bộ CHQS tỉnh Lâm Đồng quản lý.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dịch vụ Nông Lâm Nghiệp - Xây dựng Miền Nam
04/06/2026 08:53
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Mua xăng dầu nguồn ngân sách UBND tỉnh Lâm Đồng giao hỗ trợ thực hiện Đề án "Điểm dân cư liền kề chốt dân quân biên giới".
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dầu khí Quốc tế TPP
04/06/2026 08:38
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuê trọn gói dịch vụ ăn uống.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên TM&DV Cường Hồng
04/06/2026 08:17
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Mua xăng dầu nguồn ngân sách UBND tỉnh Lâm Đồng giao hỗ trợ thực hiện Đề án "Điểm dân cư liền kề chốt dân quân biên giới" với 1 gói thầu.
04/06/2026 08:05
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Gói thầu thuê trọn gói dịch vụ ăn uống với 1 gói thầu.
04/06/2026 07:54
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sắm quân trang huấn luyện dự bị động viên năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/04/2026 19:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH T.A.T
14/05/2025 15:19
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh xây dựng lộc tiến an
14/05/2025 15:16
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Mua sắm công cụ hỗ trợ trang bị cho lực lượng dân quân tự vệ trên địa bàn tỉnh Lâm đồng năm 2025 với 3 gói thầu.
14/05/2025 15:12
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOUSE VILLA
14/05/2025 15:00
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MINH HOÀNG SÀI GÒN
14/05/2025 14:58
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định hồ sơ dự thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH T.A.T
14/05/2025 14:54
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh xây dựng lộc tiến an
14/05/2025 14:51
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng không với 3 gói thầu.
12/05/2025 16:32
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Mua xăng dầu phân cấp quốc phòng năm 2025 với 3 gói thầu.
11/04/2025 11:02
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOUSE VILLA
11/04/2025 11:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Mua cây giống phục vụ trồng rừng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở cây giống Nguyễn Văn Sự
25/07/2026 09:53
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Mua cây giống phục vụ trồng rừng năm 2026 với 1 gói thầu.
25/07/2026 09:48
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Tư vấn xây dựng Phương án quản lý rừng bền vững thuộc lâm phần do Bộ CHQS tỉnh Lâm Đồng quản lý với 1 gói thầu.
12/06/2026 16:23
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm quân trang huấn luyện dự bị động viên năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY 7
12/06/2026 16:04
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Tư vấn điều tra, kiểm kê rừng thuộc lâm phần do Bộ CHQS tỉnh Lâm Đồng quản lý.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dịch vụ Nông Lâm Nghiệp - Xây dựng Miền Nam
04/06/2026 08:53
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Mua xăng dầu nguồn ngân sách UBND tỉnh Lâm Đồng giao hỗ trợ thực hiện Đề án "Điểm dân cư liền kề chốt dân quân biên giới".
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dầu khí Quốc tế TPP
04/06/2026 08:38
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuê trọn gói dịch vụ ăn uống.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên TM&DV Cường Hồng
04/06/2026 08:17
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Mua xăng dầu nguồn ngân sách UBND tỉnh Lâm Đồng giao hỗ trợ thực hiện Đề án "Điểm dân cư liền kề chốt dân quân biên giới" với 1 gói thầu.
04/06/2026 08:05
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Gói thầu thuê trọn gói dịch vụ ăn uống với 1 gói thầu.
04/06/2026 07:54
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sắm quân trang huấn luyện dự bị động viên năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/04/2026 19:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải 22 KHLCNT, trong đó có 55 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải 4 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải 33 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Lâm Đồng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người biết điều họ làm; thường họ biết tại sao mình làm điều mình làm; nhưng điều họ không biết là điều họ làm gây ra điều gì. "
Michel Foucault
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.