Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 42 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 82 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 26 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 50 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 24 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,15%, Xây lắp 38,46%, Tư vấn 11,54%, Phi tư vấn 3,85%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 148.283.349.768 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 147.054.002.141 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,15%, Xây lắp 38,46%, Tư vấn 11,54%, Phi tư vấn 3,85%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 148.283.349.768 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 147.054.002.141 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,83%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 43 KHLCNT trong đó có 36 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 31 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Mua sắm ô tô chuyên dùng phục vụ nhiệm vụ ngành Tòa án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT TRÌ Ô TÔ
25/06/2026 16:27
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm quân trang Dự bị động viên của Bộ CHQS tỉnh Phú Thọ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN X20
03/06/2026 15:48
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm công cụ hỗ trợ của Bộ CHQS tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ MỚI EU VIỆT NAM
25/05/2026 16:49
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ đăng tải TBMT Mua sắm ô tô chuyên dùng phục vụ nhiệm vụ ngành Tòa án theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/05/2026 15:00
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô chuyên dùng phục vụ nhiệm vụ Tòa án với 1 gói thầu.
20/05/2026 13:52
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm quân trang Dự bị động viên của Bộ CHQS tỉnh Phú Thọ năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/05/2026 14:19
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI PHD
06/05/2026 08:51
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm quân trang Dự bị động viên của Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ năm 2026 với 2 gói thầu.
29/04/2026 15:21
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm công cụ hỗ trợ của Bộ CHQS tỉnh Phú Thọ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/04/2026 08:56
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn HDN
15/04/2026 14:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang phục Dân quân tự vệ năm 2025 của Bộ CHQS tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TÂM VIỆT
23/06/2025 17:11
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG PHÁT PHÚ THỌ, CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SÔNG LÔ
13/06/2025 16:35
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang phục Dân quân tự vệ năm 2025 của Bộ CHQS tỉnh Phú Thọ với 1 nhà thầu tham gia.
13/06/2025 15:10
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
02/06/2025 15:12
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm trang phục Dân quân tự vệ năm 2025 của Bộ CHQS tỉnh Phú Thọ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/05/2025 17:13
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2025 15:00
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI MINH NGỌC
20/05/2025 16:29
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2:Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẢO NAM
20/05/2025 16:26
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm trang phục Dân quân tự vệ năm 2025 của Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ với 3 gói thầu.
20/05/2025 16:20
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, HSYC, thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ CÔNG MINH
20/05/2025 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Mua sắm ô tô chuyên dùng phục vụ nhiệm vụ ngành Tòa án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT TRÌ Ô TÔ
25/06/2026 16:27
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm quân trang Dự bị động viên của Bộ CHQS tỉnh Phú Thọ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN X20
03/06/2026 15:48
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm công cụ hỗ trợ của Bộ CHQS tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ MỚI EU VIỆT NAM
25/05/2026 16:49
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ đăng tải TBMT Mua sắm ô tô chuyên dùng phục vụ nhiệm vụ ngành Tòa án theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/05/2026 15:00
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô chuyên dùng phục vụ nhiệm vụ Tòa án với 1 gói thầu.
20/05/2026 13:52
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm quân trang Dự bị động viên của Bộ CHQS tỉnh Phú Thọ năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/05/2026 14:19
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI PHD
06/05/2026 08:51
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm quân trang Dự bị động viên của Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ năm 2026 với 2 gói thầu.
29/04/2026 15:21
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm công cụ hỗ trợ của Bộ CHQS tỉnh Phú Thọ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/04/2026 08:56
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn HDN
15/04/2026 14:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ đã đăng tải 42 KHLCNT, trong đó có 82 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ đã đăng tải 26 TBMT trong 26 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ đã đăng tải 50 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 50 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 48 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 22 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mọi cảm xúc cực hạn đều đi cùng với sự điên rồ. "
Virginia Woolf