Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.460.228.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.183.498.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.460.228.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.183.498.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,68%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Mua thuốc BHYT 10% quý 2/2025 phục vụ khám bệnh, chữa bệnh tại đơn vị của chủ đầu tư Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dược Ánh Dương
16/05/2025 14:44
Bên mời thầu Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc BHYT 10% quý 2/2025 phục vụ khám bệnh, chữa bệnh tại đơn vị của chủ đầu tư Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
12/05/2025 10:37
Bên mời thầu Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa nhà ăn chỉ huy cơ quan Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THMC
25/04/2025 15:56
Bên mời thầu Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà ăn chỉ huy Cơ quan Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
22/04/2025 16:03
Bên mời thầu Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa nhà ở Trung đội cảnh vệ + kiếm soát quân sự cơ quan Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THMC
11/04/2025 10:15
Bên mời thầu Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà ở Trung đội cảnh vệ + kiếm soát quân sự cơ quan Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
09/04/2025 14:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VTA VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang phục đảm bảo cho lực lượng dân quân tự vệ năm 2025 của chủ đầu tư Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN X20
18/03/2025 14:52
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VTA VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm trang phục đảm bảo cho lực lượng dân quân tự vệ năm 2025 của chủ đầu tư Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/02/2025 14:17
Bên mời thầu Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa nhà làm việc 6 tầng cơ quan Bộ CHQS tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THMC
19/02/2025 15:51
Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 02 dự toán Mua sắm trang phục đảm bảo cho lực lượng dân quân tự vệ năm 2025 của Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiến trúc và Xây dựng Bắc Âu
13/02/2025 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Mua thuốc BHYT 10% quý 2/2025 phục vụ khám bệnh, chữa bệnh tại đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dược Ánh Dương
16/05/2025 14:44
Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình đăng tải KHLCNT Mua thuốc BHYT 10% quý 2/2025 phục vụ khám bệnh, chữa bệnh tại đơn vị với 1 gói thầu.
12/05/2025 10:37
Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa nhà ăn chỉ huy cơ quan Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THMC
25/04/2025 15:56
Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà ăn chỉ huy Cơ quan Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
22/04/2025 16:03
Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa nhà ở Trung đội cảnh vệ + kiếm soát quân sự cơ quan Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THMC
11/04/2025 10:15
Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà ở Trung đội cảnh vệ + kiếm soát quân sự cơ quan Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
09/04/2025 14:18
Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa nhà làm việc 6 tầng cơ quan Bộ CHQS tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THMC
19/02/2025 15:51
Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VTA VIỆT NAM
13/02/2025 16:08
Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà Sở chỉ huy 6 tầng cơ quan Bộ CHQS tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
13/02/2025 15:02
Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Khảo sát địa chất, địa hình, lập quy hoạch tổng mặt bằng tỷ lệ 1/500; lập báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LÊ CHÂN
17/01/2025 10:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Mua thuốc BHYT 10% quý 2/2025 phục vụ khám bệnh, chữa bệnh tại đơn vị của chủ đầu tư Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dược Ánh Dương
16/05/2025 14:44
Bên mời thầu Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc BHYT 10% quý 2/2025 phục vụ khám bệnh, chữa bệnh tại đơn vị của chủ đầu tư Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
12/05/2025 10:37
Bên mời thầu Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa nhà ăn chỉ huy cơ quan Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THMC
25/04/2025 15:56
Bên mời thầu Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà ăn chỉ huy Cơ quan Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
22/04/2025 16:03
Bên mời thầu Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa nhà ở Trung đội cảnh vệ + kiếm soát quân sự cơ quan Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THMC
11/04/2025 10:15
Bên mời thầu Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà ở Trung đội cảnh vệ + kiếm soát quân sự cơ quan Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
09/04/2025 14:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VTA VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang phục đảm bảo cho lực lượng dân quân tự vệ năm 2025 của chủ đầu tư Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN X20
18/03/2025 14:52
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VTA VIỆT NAM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm trang phục đảm bảo cho lực lượng dân quân tự vệ năm 2025 của chủ đầu tư Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/02/2025 14:17
Bên mời thầu Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa nhà làm việc 6 tầng cơ quan Bộ CHQS tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THMC
19/02/2025 15:51
Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 02 dự toán Mua sắm trang phục đảm bảo cho lực lượng dân quân tự vệ năm 2025 của Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiến trúc và Xây dựng Bắc Âu
13/02/2025 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình đã đăng tải 23 KHLCNT, trong đó có 30 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình đã đăng tải 38 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Thái Bình có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Việc lập mục tiêu có sức mạnh bởi nó tạo ra sự tập trung. Nó mài sắc giấc mơ. Nó cho ta khả năng để chú trọng vào đúng hành động ta cần để đạt được mọi thứ ta khao khát trong đời. "
Jim Rohn