Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 78 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 62 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 58 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,00%, Xây lắp 35,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 92.933.458.718 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 92.470.112.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,00%, Xây lắp 35,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 92.933.458.718 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 92.470.112.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,50%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 21 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Còi báo động chiến tranh quay tay của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh.
13/07/2022 14:41
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Kính chỉ huy TZK của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh.
13/07/2022 14:14
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tủ đựng súng, công cụ hỗ trợ cho lực lượng dân quân thường trực trên địa bàn tỉnh năm 2022 của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sản xuất và Thương mại May 26
13/07/2022 14:09
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị chế áp Flycam của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sản xuất và Thương mại May 26
08/07/2022 10:35
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 29: Thi công xây dựng Kho vũ khí đạn Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Trà Vinh. Hạng mục: Xây mới hàng rào bên ngoài; Xây mới sân đường, hệ thống thoát nước của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Long Thành Phát
30/06/2022 09:06
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh đã đăng tải TBMT Kính chỉ huy TZK của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/06/2022 14:23
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh đã đăng tải TBMT Còi báo động chiến tranh quay tay của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/06/2022 14:21
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh đã đăng tải TBMT Mua sắm tủ đựng súng, công cụ hỗ trợ cho lực lượng dân quân thường trực trên địa bàn tỉnh năm 2022 của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/06/2022 10:55
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh đã đăng tải TBMT Thiết bị chế áp Flycam của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/06/2022 10:24
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh đã đăng tải TBMT Còi báo động chiến tranh quay tay của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/06/2022 10:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Còi báo động chiến tranh quay tay.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sản xuất và Thương mại May 26
13/07/2022 14:41
Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Kính chỉ huy TZK.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sản xuất và Thương mại May 26
13/07/2022 14:14
Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Mua sắm tủ đựng súng, công cụ hỗ trợ cho lực lượng dân quân thường trực trên địa bàn tỉnh năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sản xuất và Thương mại May 26
13/07/2022 14:09
Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Thiết bị chế áp Flycam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sản xuất và Thương mại May 26
08/07/2022 10:35
Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh công bố KQMT gói thầu Còi báo động chiến tranh quay tay với 2 nhà thầu tham gia.
01/07/2022 14:33
Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh công bố KQMT gói thầu Kính chỉ huy TZK với 1 nhà thầu tham gia.
01/07/2022 14:33
Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh công bố KQMT gói thầu Mua sắm tủ đựng súng, công cụ hỗ trợ cho lực lượng dân quân thường trực trên địa bàn tỉnh năm 2022 với 2 nhà thầu tham gia.
30/06/2022 14:05
Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 29: Thi công xây dựng Kho vũ khí đạn Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Trà Vinh. Hạng mục: Xây mới hàng rào bên ngoài; Xây mới sân đường, hệ thống thoát nước.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Long Thành Phát
30/06/2022 09:06
Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh đăng tải TBMT Kính chỉ huy TZK theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/06/2022 14:23
Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh đăng tải TBMT Còi báo động chiến tranh quay tay theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/06/2022 14:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Còi báo động chiến tranh quay tay của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh.
13/07/2022 14:41
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Kính chỉ huy TZK của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh.
13/07/2022 14:14
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tủ đựng súng, công cụ hỗ trợ cho lực lượng dân quân thường trực trên địa bàn tỉnh năm 2022 của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sản xuất và Thương mại May 26
13/07/2022 14:09
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị chế áp Flycam của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sản xuất và Thương mại May 26
08/07/2022 10:35
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 29: Thi công xây dựng Kho vũ khí đạn Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Trà Vinh. Hạng mục: Xây mới hàng rào bên ngoài; Xây mới sân đường, hệ thống thoát nước của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Long Thành Phát
30/06/2022 09:06
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh đã đăng tải TBMT Kính chỉ huy TZK của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/06/2022 14:23
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh đã đăng tải TBMT Còi báo động chiến tranh quay tay của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/06/2022 14:21
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh đã đăng tải TBMT Mua sắm tủ đựng súng, công cụ hỗ trợ cho lực lượng dân quân thường trực trên địa bàn tỉnh năm 2022 của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/06/2022 10:55
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh đã đăng tải TBMT Thiết bị chế áp Flycam của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/06/2022 10:24
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh đã đăng tải TBMT Còi báo động chiến tranh quay tay của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/06/2022 10:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 78 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh đã đăng tải 20 TBMT trong 19 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Trà Vinh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Bạn hãy tin cậy mọi người, họ sẽ trung thành với bạn. Bạn cao thượng với họ, họ sẽ biểu lộ sự cao thượng với bạn. "
R.Emerson
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.