Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 138 nhà thầu.
- Đã công bố 41 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 134 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 340 gói thầu, trong đó có 68 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 153 gói (với 177 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 8 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 157 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 65 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 181 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 168 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 43,50%, Xây lắp 42,94%, Tư vấn 11,86%, Phi tư vấn 1,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 963.954.466.060 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 955.374.344.146 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,89%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 138 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 43,50%, Xây lắp 42,94%, Tư vấn 11,86%, Phi tư vấn 1,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 963.954.466.060 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 955.374.344.146 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,89%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc như sau:
- Là chủ đầu tư của 41 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 97 KHLCNT trong đó có 95 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 111 TBMT trong đó tự mời thầu 111 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD-01: Thi công xây dựng hạng mục: Xử trí sự cố hồ đập và tìm kiếm cứu nạn người, tài sản, phương tiện đắm chìm trôi dạt của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HÙNG VƯƠNG PHÚ THỌ
05/06/2025 17:18
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD-02: Thi công xây dựng hạng mục: Nhân dân phải đến và bệnh viện dã chiến của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HÙNG VƯƠNG PHÚ THỌ
05/06/2025 17:14
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm điều hòa, quạt điện phục vụ diễn tập phòng thủ dân sự ứng phó sự cố đê điều, hồ đập và tìm kiếm cứu nạn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025 của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HỒ THỊ NHỊ
28/05/2025 09:12
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm điều hòa, quạt điện phục vụ diễn tập phòng thủ dân sự ứng phó sự cố đê điều, hồ đập và tìm kiếm cứu nạn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025 của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
23/05/2025 09:30
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đất đắp đập tạo giả phục vụ diễn tập phòng thủ dân sự ứng phó sự cố đê điều, hồ đập và tìm kiếm cứu nạn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025 (Giai đoạn 1) của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ KHAI THÁC KHOÁNG SẢN MIỀN BẮC
21/05/2025 16:21
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư điện, nước phục vụ diễn tập phòng thủ dân sự ứng phó sự cố đê điều, hồ đập và tìm kiếm cứu nạn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025 của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ HỒNG
19/05/2025 09:50
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua vật chất phục vụ công tác Huấn luyện, diễn tập PTDS, ứng phó sự cố đê điều, hồ đập và TKCN trên địa bàn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025 của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ THUỶ 001
14/05/2025 10:35
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Mua sắm đất đắp đập tạo giả phục vụ diễn tập phòng thủ dân sự ứng phó sự cố đê điều, hồ đập và tìm kiếm cứu nạn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025 (Giai đoạn 1) của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/05/2025 16:13
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự toán mua sắm: Mua sắm đất đắp đập tạo giả phục vụ diễn tập phòng thủ dân sự ứng phó sự cố đê điều, hồ đập và tìm kiếm cứu nạn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025 (Giai đoạn 1) của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc với 2 gói thầu.
13/05/2025 14:25
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục dân quân tự vệ năm 2025 của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI LÊ GIA PHÁT
12/05/2025 10:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Gói thầu XD-01: Thi công xây dựng hạng mục: Xử trí sự cố hồ đập và tìm kiếm cứu nạn người, tài sản, phương tiện đắm chìm trôi dạt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HÙNG VƯƠNG PHÚ THỌ
05/06/2025 17:18
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Gói thầu XD-02: Thi công xây dựng hạng mục: Nhân dân phải đến và bệnh viện dã chiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HÙNG VƯƠNG PHÚ THỌ
05/06/2025 17:14
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Mua sắm điều hòa, quạt điện phục vụ diễn tập phòng thủ dân sự ứng phó sự cố đê điều, hồ đập và tìm kiếm cứu nạn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HỒ THỊ NHỊ
28/05/2025 09:12
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Mua sắm điều hòa, quạt điện phục vụ diễn tập phòng thủ dân sự ứng phó sự cố đê điều, hồ đập và tìm kiếm cứu nạn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025 với 1 gói thầu.
23/05/2025 09:30
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Mua sắm đất đắp đập tạo giả phục vụ diễn tập phòng thủ dân sự ứng phó sự cố đê điều, hồ đập và tìm kiếm cứu nạn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025 (Giai đoạn 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ KHAI THÁC KHOÁNG SẢN MIỀN BẮC
21/05/2025 16:21
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc công bố KQMT gói thầu Mua sắm đất đắp đập tạo giả phục vụ diễn tập phòng thủ dân sự ứng phó sự cố đê điều, hồ đập và tìm kiếm cứu nạn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025 (Giai đoạn 1) với 1 nhà thầu tham gia.
20/05/2025 16:07
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư điện, nước phục vụ diễn tập phòng thủ dân sự ứng phó sự cố đê điều, hồ đập và tìm kiếm cứu nạn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ HỒNG
19/05/2025 09:50
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc công bố KQMT gói thầu Gói thầu XD-01: Thi công xây dựng hạng mục: Xử trí sự cố hồ đập và tìm kiếm cứu nạn người, tài sản, phương tiện đắm chìm trôi dạt với 1 nhà thầu tham gia.
16/05/2025 16:33
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc công bố KQMT gói thầu Gói thầu XD-02: Thi công xây dựng hạng mục: Nhân dân phải đến và bệnh viện dã chiến với 1 nhà thầu tham gia.
15/05/2025 16:34
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua vật chất phục vụ công tác Huấn luyện, diễn tập PTDS, ứng phó sự cố đê điều, hồ đập và TKCN trên địa bàn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ THUỶ 001
14/05/2025 10:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD-01: Thi công xây dựng hạng mục: Xử trí sự cố hồ đập và tìm kiếm cứu nạn người, tài sản, phương tiện đắm chìm trôi dạt của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HÙNG VƯƠNG PHÚ THỌ
05/06/2025 17:18
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD-02: Thi công xây dựng hạng mục: Nhân dân phải đến và bệnh viện dã chiến của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HÙNG VƯƠNG PHÚ THỌ
05/06/2025 17:14
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm điều hòa, quạt điện phục vụ diễn tập phòng thủ dân sự ứng phó sự cố đê điều, hồ đập và tìm kiếm cứu nạn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025 của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HỒ THỊ NHỊ
28/05/2025 09:12
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm điều hòa, quạt điện phục vụ diễn tập phòng thủ dân sự ứng phó sự cố đê điều, hồ đập và tìm kiếm cứu nạn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025 của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
23/05/2025 09:30
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đất đắp đập tạo giả phục vụ diễn tập phòng thủ dân sự ứng phó sự cố đê điều, hồ đập và tìm kiếm cứu nạn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025 (Giai đoạn 1) của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ KHAI THÁC KHOÁNG SẢN MIỀN BẮC
21/05/2025 16:21
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư điện, nước phục vụ diễn tập phòng thủ dân sự ứng phó sự cố đê điều, hồ đập và tìm kiếm cứu nạn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025 của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ HỒNG
19/05/2025 09:50
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua vật chất phục vụ công tác Huấn luyện, diễn tập PTDS, ứng phó sự cố đê điều, hồ đập và TKCN trên địa bàn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025 của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ THUỶ 001
14/05/2025 10:35
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Mua sắm đất đắp đập tạo giả phục vụ diễn tập phòng thủ dân sự ứng phó sự cố đê điều, hồ đập và tìm kiếm cứu nạn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025 (Giai đoạn 1) của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/05/2025 16:13
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự toán mua sắm: Mua sắm đất đắp đập tạo giả phục vụ diễn tập phòng thủ dân sự ứng phó sự cố đê điều, hồ đập và tìm kiếm cứu nạn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2025 (Giai đoạn 1) của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc với 2 gói thầu.
13/05/2025 14:25
Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục dân quân tự vệ năm 2025 của chủ đầu tư Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI LÊ GIA PHÁT
12/05/2025 10:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải 134 KHLCNT, trong đó có 340 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải 177 TBMT trong 153 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 111 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 66 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải 157 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 157 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 65 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc có quan hệ với 138 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc có quan hệ với 93 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Vĩnh Phúc có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có ba loại người; yêu tri thức, yêu danh dự, và yêu lợi lộc. "
Plato